Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Thanks vì thớt chia sẻ, mình gét nhất cái loại người ko ăn được cứ nói này nói nọ
Bác thớt đã có tinh thần share nên cho mọi người chiến thì phải tôn trọng bác ấy.

blue stacks chiến dc ko chủ thread o_O

Đã đăng ký qua link của bạn. Định chạy ra ngoài kiếm điểm mà Hà Nội đang mưa lạnh wa

Cho mình hỏi là cái này có kiếm đc từ tuyển ref ko bạn

cái này giống với google street view nhỉ , thuê mấy con taxi chạy lòng vòng HN kiếm tiền chơi , nhưng nếu ta xác định điểm ban đầu sai , liệu có thể được thanh toán không nhỉ ? nó làm sao biết được ta đang ở đâu ? :D

cái này phải smart phone ko nhỉ :confused:

cái này lúc nào cung phải bật gps vởi 3g liên tuc hả thớt. thank đã chia sẻ

Nửa tháng đc tới những 9 củ. 1 tháng gần 20 củ. quả này đầu tư phone mới chơi thật rồi

cũng là 1 cách kiếm tiền mới khá hay đó chứ nhưng chạy kiểu này vừa bật 3G + GPS 1 lúc nóng máy + mau hư + pin die nhanh đang cân nhắc ko biết nên chơi ko :(

Bạn hãy đọc CÂU HỎI THƯỜNG GẶP NHÉ. Ko nhất thiết phải bật cả 3G.
Chỉ cần GPS là đủ
Nhưng nếu muốn kiếm nhiều thì nên bật cả 3G + WIFI

chắc 1 ngày có đi hết cả nước Việt Nam mới nổi 10k điểm mất... ko biết thớt đi kiểu gì mà nhiều $ thế
Mình đi 10 phút đã được hơn 1k rồi thưa bạn

Nói tóm gọn lại :

Điều kiện để chơi đc cái này là có điện thoại android

Bước 1 : Cài NAVIZON
Bước 2 : Bật GPS , WIFI lên trước khi ra khoi nhà
Bước 3 : xách xe máy chạy vòng quanh thành phố

Phải z không bác :D ...

Pác đi bao xa km mà đc thế vậy... Trạm phát sóng trong 1 tỉnh nhiều nhưng gôm lại thì khó có 10k điểm khi 15đ/1 cây... Cái này chĩ dành cho 64 người đc rồi... 64 tỉnh thành... Chứ trong tỉnh 100 người làm thì wa đi wa lại... người đầu đc 15..người sao còn có 2..

À. nhưng mà nếu mình đi lại giữa 5 cột sóng gần nhà mình quài...thì nó vẫn cộng 1 lần là 2 hả pác... New thì 15...củ thì 2.. Khó khả thi... tiền xăng củng xong..hehe..
dành cho pác nào chạy xe Bắc Nam . PT và MLinh.. :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week