Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Hướng dẫn GIỚI THIỆU BẠN BÈ kiếm tiền:

Các bạn ạ, nếu các bạn không có điện thoại ANDROID hoặc không có điều kiện đi lại nhiều, các bạn có thể kiếm tiền bằng cách giới thiệu bạn bè nhé
Các bạn sẽ nhận được 20% điểm từ người mà bạn giới thiệu
Cách lấy link giới thiệu nè: đăng nhập vào navizon account,

CLICK vào REFFER A USER kéo xuống cuối thư sẽ có link giới thiệu của bạn, ví dụ như của mình sẽ là:
If you plan on registering, please do so by clicking on the link below:
http://my.navizon.com/Webapps/UserAdmin/register.aspx?referral_code=5E5A5B59595F5A
That way, I can also earn some referral points since I'm the one who introduced you to the system ;-)

Đã reg cho bác. Em dùng Windows Mobile (TouchPro2). Nhưng k có mục kiểm tra point kiếm được trên điện thoại. Trên máy tính thì nó bảo sẽ cập nhật sau. Hic.. Không biết bao giờ đủ min đây.

Điểm của bạn kiếm đc sẽ không mất nhé
Chơi cái này phải bình tĩnh, ko xồn xồn đc. OK?
Như mình nói, tối đã 5-7 ngày sẽ update lên trang chủ.
Thanks bạn đã tham gia!

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
dạo này ngoài bắc đang mưa với lạnh quá, để hôm nào tạnh thử setup đi bộ vài vòng xem sao :)
// giọng chủ thread ngọt gớm nhỉ ;))

kenjionline

Hero
Verified
Reactions
650
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
Bạn hãy đọc CÂU HỎI THƯỜNG GẶP NHÉ. Ko nhất thiết phải bật cả 3G.
Chỉ cần GPS là đủ
Nhưng nếu muốn kiếm nhiều thì nên bật cả 3G + WIFI
à tạm hiểu sơ sơ,chỉ cần gps là đủ vậy cũng tạm ổn, mà mình nghĩ bật wifi + 3g khi cần upload thôi bình thường chỉ cần mở gps cho nó quét là ok rồi nên nó mới nói là chỉ cần bật gps là đủ.
Thớt cho mình hỏi chương trình mỗi lần tắt máy là nó tắt theo chứ ko tự chạy ngầm trong máy à như vậy hơi bất tiện nhỉ :( vậy mỗi lần mở máy lên phải mở chương trình lên lại.

à tạm hiểu sơ sơ,chỉ cần gps là đủ vậy cũng tạm ổn, mà mình nghĩ bật wifi + 3g khi cần upload thôi bình thường chỉ cần mở gps cho nó quét là ok rồi nên nó mới nói là chỉ cần bật gps là đủ.
Thớt cho mình hỏi chương trình mỗi lần tắt máy là nó tắt theo chứ ko tự chạy ngầm trong máy à như vậy hơi bất tiện nhỉ :( vậy mỗi lần mở máy lên phải mở chương trình lên lại.

Thưa bạn là trong clip mình đã có hướng dẫn. Đó là:
Vào setting, chọn AUTO START

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden