Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
sau 1 ngày đi học, xong đi chơi đến trưa về nhà sạc pin, chiều ở nhà game r vừa đưa vợ về nơi sản xuất, thành quả đc từng này, k hiểu là đã đc bn r :D

Tính theo điểm discover nhé:
WIFI : 526*3 = 1578p
CELL: 353*15= 5295p

TOTAL = 1578+5295 = 6873 = 6.873 USD

Chạy trong nội thành và đi vào các khu đông dân cư thì điểm sẽ lên rất nhanh nhé, còn ngoại thành thì điểm sẽ lên ít hơn

Hôm qua mình chạy cả 20km ngoại thành về nội thành cũng chỉ được có 1k (total trong phần mêm)

Hôm nay chạy vòng vòng ~10km trong nội thành (chui vào các ngõ ngách đông dân ) gần khu nhà mình chỉ tầm nửa tiếng đã được 2k (total trong phần mềm) ngon vãi đạn

Đang đợi nó cập nhật điểm, mà chủ thớt hướng dẫn thêm việc mua Premium = points với nhé, mình nháy vào nó chuyển sang trang khác, đăng nhập vào nó lại về lại Navizon bình thường, chả hiểu gì ???

Muốn upgrade thì chọn UP thôi, rất dễ nhé :)

thế lày thì dc nhiu $

img.php

chủ thớt cho hỏi, cái này còn chơi được không, và mua máy samsung nào để được hiệu quả cao nhất, tốn ít pin nhiều tiền, ngày nào em đi làm từ đây tới công ty gần 18km, di và về là khoảng 35km, em muốn chơi cái này, thì mua máy samsung androi khoảng mấy triệu thì được hiệu quả cao nhất. Thank chủ thớt.

chủ thớt cho hỏi, cái này còn chơi được không, và mua máy samsung nào để được hiệu quả cao nhất, tốn ít pin nhiều tiền, ngày nào em đi làm từ đây tới công ty gần 18km, di và về là khoảng 35km, em muốn chơi cái này, thì mua máy samsung androi khoảng mấy triệu thì được hiệu quả cao nhất. Thank chủ thớt.

Bạn chịu đc bao nhiêu $ ? :)

Thớt ơi tui dc
wifi = 1086*3=3258
cellular = 138*15=2070
tổng = 5328
Theo thớt thì phát đầu nên rút hay đổi ra tài khoản pre đã

Thớt ơi tui dc
wifi = 1086*3=3258
cellular = 138*15=2070
tổng = 5328
Theo thớt thì phát đầu nên rút hay đổi ra tài khoản pre đã

Phát đầu cứ rút. R up prooof cho anh em xem. Cá nhân cậu lúc ấy sẽ có động lực chiến tiếp :)
Up PRE sau cũng đc, ko sao hết :)

1 thang khoang 30$ den 40$ co duoc khong?

1 tháng như vậy là quá đơn giản.
Nhưng bạn hiểu nhầm câu hỏi của mình r, mình hỏi là bạn xác định đầu tư con điện thoại khoảng bao nhiêu tiền?

hi hi kiểu này phải làm vài con androi ném vào taxi của thằng bạn mới được. nhưng mà ko bít net này sống dc lâu ko với ban đầu nó lên point nhanh liệu chăng với cùng một vùng đấy, với những con wifi đấy mình đi lại nhìu lần nó có lên point cho mình nữa ko bít

hi hi kiểu này phải làm vài con androi ném vào taxi của thằng bạn mới được. nhưng mà ko bít net này sống dc lâu ko với ban đầu nó lên point nhanh liệu chăng với cùng một vùng đấy, với những con wifi đấy mình đi lại nhìu lần nó có lên point cho mình nữa ko bít
chắc vẫn lên nhưng sẽ ít đi so vs lần discover, sau đi qa wifi đc 1point, cellular đc 2point thui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week