Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
đã cài xong bản 5.12 test đã ý kiến sau
mà cậu oli7 cho mình hỏi, mình đã có tài khoan~ trên navizon rùi
vậy mình có thể dùng tài khaon3 này trên diện thoại khác ko???
vidu: gấu, anh, chị, em

Có bạn nhé, 1 tài khoản nhiều điện thoại vẫn đc bạn ạ :)
Càng nhiều tiền. HEHE

Có bạn nhé, 1 tài khoản nhiều điện thoại vẫn đc bạn ạ :)
Càng nhiều tiền. HEHE
ah wen hỏi, sr mình hình như có đọc thoáng qua, là có bạn bảo là 1 máy ở bắc, 1 máy ở nam, 1 máy ở trung mới dc ha~ cậu,
vì anh, em, gấu, ở gần nhà ko, và thường xuyên xài chung 1 wifi( wifi nhà) như vậy ko có ảnh hưởng gì chứ

ah wen hỏi, sr mình hình như có đọc thoáng qua, là có bạn bảo là 1 máy ở bắc, 1 máy ở nam, 1 máy ở trung mới dc ha~ cậu,
vì anh, em, gấu, ở gần nhà ko, và thường xuyên xài chung 1 wifi( wifi nhà) như vậy ko có ảnh hưởng gì chứ

Ơ kìa, sao cứ phải quan trọng " xài chúng 1 wifi" thế nhỉ ?
Thế chẳng lẽ bạn và mọi người ở cạnh nhau 24/24 à ?
Có người phải đi học, có người phải đi làm chứ. Mỗi người một hướng, bắt được sóng wifi và trạm phát sóng điện thoại==> tiền về hết túi cậu

Sao rồi bạn ơi? Có khả quan ko :)
hay lại cài lại 5.13 r` =))

Trước buổi đi chơi:

Sau khi về nhà =))

! buổi đi chơi mang về kết quả ko tệ tí nào =))

Sao rồi bạn ơi? Có khả quan ko :)
hay lại cài lại 5.13 r` =))
tối nay đi sửa máy, ko chở gấu đi chơi dc, nên chưa test, mai di sửa máy cho khách rùi test :)

Bửa trước lần đầu tiên đi thì nó tăng tiền!!lần thứ 2 đi thì không tăng tiền gì cả!!!reset điện thoại lại cài xong đăng nhập vào không thấy tiền luôn và từ đó trở đi làm gì cũng không tăng tiền gì cả???thớt có biết lý do tại sao không z???

Cùng câu hỏi vs bạn trên, hình như cái này ko hỗ trợ cho iphone để kiếm $ thì phải

Mình đã đề cập rõ ràng trongCÂU HỎI THƯỜNG GẶP rồi bạn ạ

Cùng câu hỏi vs bạn trên, hình như cái này ko hỗ trợ cho iphone để kiếm $ thì phải

Chính xác, Iphone thì chỉ kiếm tiền bằng cách giới thiệu bạn bè thôi bạn nhé

Bửa trước lần đầu tiên đi thì nó tăng tiền!!lần thứ 2 đi thì không tăng tiền gì cả!!!reset điện thoại lại cài xong đăng nhập vào không thấy tiền luôn và từ đó trở đi làm gì cũng không tăng tiền gì cả???thớt có biết lý do tại sao không z???

Ok, sau đây là cách để các bạn có POINT (đã test và thành công):
Khi bạn bật GPS,WIFI đầy đủ lên rồi(đang đi ngoài đường) mà khoảng hơn 2 phút. Số WIFI, Cellular và TOTAL ko tăng thì các bạn hãy thoát ứng dụng NAVIZON, tắt 3g, GPS, wifi máy. Sau đó đợi khoảng 5 giây rồi bật lại 3g, Gps, Wifi máy, khởi động lại ứng dụng NAVI và bật GPS Navi
Khoảng 30 giây sau(nếu các bạn vẫn đang ở ngoài đường) các bạn sẽ thấy điểm tăng lên ngay :)
Chúc thành công nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week