Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
sau 2 ngày test bằng 3G thì
ngày 1 chỉ được 50 point
ngày 2 được 600 point
nhưng khi test không 3G thì sau 2 ngày ngày nào cũng trên trên 1200 point

sáng nay làm như hướng dẩn mở gps máy, wifi. mở gps navizon xong chay vô công ty. công ty có wifi thế mà nó chẳng có lên điểm khỉ khô gì cả. mà tiền thì nó cứ trừ. chắc đt mình cùi ko chơi được cái này.
update câu hỏi thường gặp tại blog http://navivn.blogspot.com/
Chỗ" trường hợp đặc biệt "nhé
xem thử nha. Rất có ích cho bạn đó :D

Về vấn đề mạng thì có thể tắt 3g vẫn kiếm đc tiền bạn nhé :p

sau 2 ngày test bằng 3G thì
ngày 1 chỉ được 50 point
ngày 2 được 600 point
nhưng khi test không 3G thì sau 2 ngày ngày nào cũng trên trên 1200 point

Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé cho mọi người nhé :rolleyes:

Bạn ơi, mình dùng Winphone 8. nhưng ko biết làm kiểu gì. Mình cài đặt khu vực xong rồi nhưng không biết làm kiểu gì cài phần mềm navizon vào máy đc. lên playstore tìm Navizon ko thấy nữa. Hix

Bạn ơi, mình dùng Winphone 8. nhưng ko biết làm kiểu gì. Mình cài đặt khu vực xong rồi nhưng không biết làm kiểu gì cài phần mềm navizon vào máy đc. lên playstore tìm Navizon ko thấy nữa. Hix

Ui cậu ơi, cậu chưa đọc hướng dẫn đầy đủ rùi :(
Đây, cậu xem cái này đi nhé. Tiếc cho cậu :(

Các bạn lưu ý là dùng Android còn các hệ điều hành khác tớ ko biết sao , bật GPS + Dò tìm Wifi là ok nhưng cái phần mềm này phải bật nó thường trực ở màn hình ĐT mới ok chứ ẩn ứng dụng đi là ko đc đâu nó tắt GPS liền tớ dùng Sky A830

mà nó lấy tiền đây ra mà trả nhỉ ? có tác dụng gì cho nó thì ko cần miễn sao là kiếm tiền đều đều

ko biết 1 đoạn đường đã đi qua rồi lần sau đi lại vẫn những thứ sóng + wifi cũ nó có cộng điểm cho không nhỉ

Các bạn lưu ý là dùng Android còn các hệ điều hành khác tớ ko biết sao , bật GPS + Dò tìm Wifi là ok nhưng cái phần mềm này phải bật nó thường trực ở màn hình ĐT mới ok chứ ẩn ứng dụng đi là ko đc đâu nó tắt GPS liền tớ dùng Sky A830

mà nó lấy tiền đây ra mà trả nhỉ ? có tác dụng gì cho nó thì ko cần miễn sao là kiếm tiền đều đều

ko biết 1 đoạn đường đã đi qua rồi lần sau đi lại vẫn những thứ sóng + wifi cũ nó có cộng điểm cho không nhỉ

1. Tớ dùng 3 điện thoại: 1 GALAXY TAB, 1 SAMSUNG GALAXY S4, 1 SAMSUNG NOTE 2. Chạy ngầm CHƯA BAO GIỜ TẮT GPS liền như bạn nói nhé :p
2. Bình thường bạn vẫn làm không công cho GOOGLE khi mà bạn vào phần bản đồ đó, nó lấy dữ liệu WIFI và trạm phát sóng và trả tiền cho bạn
3. Vẫn được cộng điểm cho những lần sau bạn nhé :)

nếu lần đâu wifi được 3 điểm lần sau được 1 điểm, và cellular lần đầu 15 lần sau được 2 điểm.

Navizon Lite users can only earn one reward
For additional rewards, you will need to upgrade to Premium (you can use 10,000 points or upgrade now)

nó báo thế này là sao nhỉ. tai vì sai 1 acc mà 2 dt. hong lẻ upgrade nó mới cập nhật điểm cho cái điện thoại login sau.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week