Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
sao ở điện thoại ponit 1 kiểu mà nó update cho mình ponit 1 kiểu thế thới ơi @@ điểm up trên web ít hơn hẳn mà ngày đúng như mình up luôn

hôm nay 22 up điểm

trong điện thoại:

wifi 1950

cell 53

trên Web:
Wifi discovered by you 586
Cell towers discovered by you 2

Bạn muốn tiền hay muốn giao diện?
Có 1 bạn trong topic này đổi sang 5.12 và thấy ko tốt, nên đã về lại với 5.13 rồi đó :p
nói sợ bạn ko tin, chứ mình là người mê cái đẹp, ko vừa mắt thì có cho tiền cung~ vậy ah
xài android, ROM là phải do mình mod lai nhé :) ko thick cái nào là tiễn ngay hjhj
cơ mà mình hỏi vậy thui, có thi tốt ko thì thui :)

nói sợ bạn ko tin, chứ mình là người mê cái đẹp, ko vừa mắt thì có cho tiền cung~ vậy ah
xài android, ROM là phải do mình mod lai nhé :) ko thick cái nào là tiễn ngay hjhj
Vãi bác! 1 con gấu đẹp, nhưng chỉ săm soi cái túi tiền bác. Còn 1 con gấu không đẹp, nhưng luôn biết lo quan tâm cho bác. Bác chọn con gấu đẹp chắc luôn :D

- Đùa thôi chứ quay lại vấn đề chính, tình hình em là sinh viên có thẻ xe bus tháng, ngày mai là ngày nghỉ, chắc đi "phượt" xe bus kiếm point quá :D

chẵng nhẽ chạy lòng vòng Q1 đến Q12 hết sài gòn mới lấy được 10.000 point hã

Phụ thuộc vào tín hiệu bắt được thôi. Chứ đi bao xa đâu có liên quan đâu bạn :)

cái gọi là điểm phát sóng điện thoại là cái nhưu thế nào nhỉ :-?

Điểm phát sóng điện thoại chính là ĐIỂM PHÁT SÓNG ĐIỆN THOẠI chứ còn là cái gì nữa =))))))

sao ở điện thoại ponit 1 kiểu mà nó update cho mình ponit 1 kiểu thế thới ơi @@ điểm up trên web ít hơn hẳn mà ngày đúng như mình up luôn

hôm nay 22 up điểm

trong điện thoại:

wifi 1950

cell 53

trên Web:
Wifi discovered by you 586
Cell towers discovered by you 2

Bạn xem dòng đầu tiên của REWARD nhé " rewards caculation date as" chính là ngày mà hệ thống hiện đang update cho bạn :)

Có 5.12 nhìn cũng tàm tạm đó bạn...

Vãi bác! 1 con gấu đẹp, nhưng chỉ săm soi cái túi tiền bác. Còn 1 con gấu không đẹp, nhưng luôn biết lo quan tâm cho bác. Bác chọn con gấu đẹp chắc luôn :D

- Đùa thôi chứ quay lại vấn đề chính, tình hình em là sinh viên có thẻ xe bus tháng, ngày mai là ngày nghỉ, chắc đi "phượt" xe bus kiếm point quá :D

Bác có thể copy blog em và làm 1 blog mới để tuyển reff nhé(ref là mấy ng bạn học của bác đó)
Tuy nhiên copy nhớ ghi rõ nguồn.
Thanks bác :)

không biết trong đây có ai cài và xài OK trên Blackberry ko nhỉ.

Bạn ơi, bạn hãy tự cài, dùng thử và viết cảm nhận riêng của bạn lên đây bạn nhé :)

Các bạn ơi, mình vừa test thử ko 3g.
Kết quả cũng OK lắm, cho nên, nếu ai ít dùng mạng có thể ko đăng kí gói thuê bao nhé
Giờ mình sẽ update :
- Kiếm points ko cần 3g
- Cách khăc phục NAVI khi ko có points
Cảm ơn các bạn!
:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143