Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Cái này hàng ngày mình đi đi lại lại mỗi 1 đường thôi thì có được tình tiền liên tục ko bạn? Hay phải đi hết tất cả các chỗ để bắt?

Có bạn nhé :)

Làm thế nào để đi lại cùng 1 đg được tình tiền vậy bác, clear hết points trên máy đi đúng ko ạ?

Clear point trên máy làm gì?
Tớ chưa bao giờ clear Point luôn, điểm vẫn lên bt bạn nhé :)

up điểm rồi clear xả láng bác nhỉ? mà sao hôm mùng 3 mình có 3k. hnay lên xem ở mục Coverage đã hiện các trạm mùng 3 mình thấy mà điểm vẫn chưa tăng T.T hay phải chờ ak bác ??

up điểm rồi clear xả láng bác nhỉ? mà sao hôm mùng 3 mình có 3k. hnay lên xem ở mục Coverage đã hiện các trạm mùng 3 mình thấy mà điểm vẫn chưa tăng T.T hay phải chờ ak bác ??

Ẹc, Sao suốt ngày mọi ng muốn CLEAR thế nhỉ ?
Mình không khuyến khích các bạn clear điểm đâu nha, cứ để đấy đi, có sao đâu @@!

Ẹc, Sao suốt ngày mọi ng muốn CLEAR thế nhỉ ?
Mình không khuyến khích các bạn clear điểm đâu nha, cứ để đấy đi, có sao đâu @@!
clear điểm tăng nhanh hơn mà. không bác thử thì biết. Nhưng sao điểm của mình vẫn chưa thấy lên weđ ý? up rồi clear không mất điểm đúng k? hôm mùng 3 mình có 3k. hnay lên xem ở mục Coverage đã hiện các trạm mùng 3 mình thấy mà điểm vẫn chưa tăng T.T hay phải chờ ak bác ??

clear điểm tăng nhanh hơn mà. không bác thử thì biết. Nhưng sao điểm của mình vẫn chưa thấy lên weđ ý? up rồi clear không mất điểm đúng k? hôm mùng 3 mình có 3k. hnay lên xem ở mục Coverage đã hiện các trạm mùng 3 mình thấy mà điểm vẫn chưa tăng T.T hay phải chờ ak bác ??

Chưa lên web thì chờ thôi bạn :)

HỨc !!!! 3 hqua mình có 7k. đã up. và clear luôn. :( hẳn nào !!!!!!!!!!!

Từ giờ đừng clear nữa nhé :) Muốn clear thì để sau vài ngày, để hệ thống nó UPLOAD điểm hết lên web, rồi mới clear nhé :)

pp chưa very có nhận được tiền đúng ko mấy bác?
chưa very, khi site pay về có ai mua ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week