Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
bác mua unver rate bn thế, có zì a e còn bán cho nhanh đỡ fai tìm ng khác :D

Tớ RATE hơi thấp chút, chủ yếu là thấy mọi ng khó bán nên giúp thui:
- UNvery: 18.5
- Very: 19
Thanks!

clear gì đâu cứ vào soft bật GPS wifi rồi chạy, :v có lẽ do mh dùng BB nên nvay hichic mà ít ra nó cũng update pint chứ nhỉ?số nhọ thế sao :((

cập nhật nhanh kinh nhỉ
tối qua đi chơi, up lên sáng có luôn
sáng nay đi tí, về up, 1 tiếng sau có luôn

cập nhật nhanh kinh nhỉ
tối qua đi chơi, up lên sáng có luôn
sáng nay đi tí, về up, 1 tiếng sau có luôn

Bạn ơi, mình khuyên bạn nên ra ACB làm cái PREPAID hoặc MASTER nhé
Mất 50k để veri PAYPAL thôi bạn nhé :)
10 phút là có thẻ cho bạn rồi :)

sao điểm tính điêu thế nhỉ, rõ ràng 3 máy tổng 4k lúc sáng, h n đang upload bt r, có điểm là n up lên hết, mà vào kiểm tra thì đc thêm có 2k điểm, chả hiêu chỗ kia đi đâu, đợi từ sáng cũng k thấy tăng nữa, vừa nãy thử ra ngoài, đc 300, upload lên thì n cũng vẫn tăng lên đc có hơn 100 điểm, chả hiểu tính kiểu zì nữa, tính ntn thì die @@

sao điểm tính điêu thế nhỉ, rõ ràng 3 máy tổng 4k lúc sáng, h n đang upload bt r, có điểm là n up lên hết, mà vào kiểm tra thì đc thêm có 2k điểm, chả hiêu chỗ kia đi đâu, đợi từ sáng cũng k thấy tăng nữa, vừa nãy thử ra ngoài, đc 300, upload lên thì n cũng vẫn tăng lên đc có hơn 100 điểm, chả hiểu tính kiểu zì nữa, tính ntn thì die @@
Mình cũng cảm thấy thế, hay nó ăn gian nhỉ? bạn có clear không?

ẹc, nhìn TIME xem nào ?
Nhỡ đâu nó đang xử lý chỗ 4k kia thì sao ?

ẹc, nhìn TIME xem nào ?
Nhỡ đâu nó đang xử lý chỗ 4k kia thì sao ?
soi kĩ r, h n đang update đến Monday, November 04, 2013 at 12:22:20 PM r, mà vẫn chả tăng lên cái zì :(, trước thì nhanh lắm, h chắc fai 2,3 ngày mới đc request tiếp mất

soi kĩ r, h n đang update đến Monday, November 04, 2013 at 12:22:20 PM r, mà vẫn chả tăng lên cái zì :(, trước thì nhanh lắm, h chắc fai 2,3 ngày mới đc request tiếp mất

Thế thì tui pó tay =.="

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week