Đưa vào dịch vụ trung gian và chuyển đổi tiền giữa các ngân hàng. Mong anh em góp ý nhiệt tình.

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào toàn thể các anh em trong diễn đàn MMO4VN ( MMO4ME) .​

Hiện tại mình có ý tưởng đưa vào dịch vụ trung gian và dịch vụ đổi tiền giữa các ngân hàng, nhưng không biết là trong diễn đàn anh em có hưởng ứng dịch vụ này không? Nên mình xin lập ra bài viết này để nhận ý kiến đóng góp của anh em để triển khai dịch vụ này .

Nếu đưa vào dịch vụ này mình sẽ lấy phí giao dịch tương đương như LR .

Mong nhận được các lời góp ý chân thành của anh em . (Không nhận gạch đá nhé)

Nên làm như vậy miễn chủ topic uy tín là anh em mừng rồi còn hơn là tiếc tiền mà bị scam nó xơi trắng tay

Upvote 0
Nhưng mà ông thớt phải đóng bảo hiểm nhiều nhiều để anh e có bị scam thì còn tiền về xe

Upvote 0
:binhsua06: Đc quá chứ đi bác. Thích cái vụ đổi tiền liên ngân hàng. Mình có mỗi Đông Á thôi, nhác làm mấy ngân hàng khác quá. Upp phụ bác!

Upvote 0
Xin chào toàn thể các anh em trong diễn đàn MMO4VN ( MMO4ME) .​

Hiện tại mình có ý tưởng đưa vào dịch vụ trung gian và dịch vụ đổi tiền giữa các ngân hàng, nhưng không biết là trong diễn đàn anh em có hưởng ứng dịch vụ này không? Nên mình xin lập ra bài viết này để nhận ý kiến đóng góp của anh em để triển khai dịch vụ này .

Nếu đưa vào dịch vụ này mình sẽ lấy phí giao dịch tương đương như LR .

Mong nhận được các lời góp ý chân thành của anh em . (Không nhận gạch đá nhé)

Nên đi các bác, e mới rao bán 1000 AP xong cả lũ cam quýt nhảy vào, may đọc topic rồi ko thì die. Nhất trí 2 tay, nhưng thủ đoạn của lũ scam này ghê lắm, cẩn thận vẫn hơn, đặc biệt giao dịch AP, Paypal. Bọn nó đòi check hàng rồi thay lại cái mail mà mình ko để ý. Tốt nhất có trung gian. SEND TIỀN CHO TRUNG GIAN RỒI MUỐN LÀM GÌ THÌ LÀM

Upvote 0
Nên đi các bác, e mới rao bán 1000 AP xong cả lũ cam quýt nhảy vào, may đọc topic rồi ko thì die. Nhất trí 2 tay, nhưng thủ đoạn của lũ scam này ghê lắm, cẩn thận vẫn hơn, đặc biệt giao dịch AP, Paypal. Bọn nó đòi check hàng rồi thay lại cái mail mà mình ko để ý. Tốt nhất có trung gian. SEND TIỀN CHO TRUNG GIAN RỒI MUỐN LÀM GÌ THÌ LÀM
Trung gian cũng phải cẩn thận, bọn scam còn tự tạo ra được trung gian nữa cơ mà! :D

Upvote 0
Trung gian cũng phải cẩn thận, bọn scam còn tự tạo ra được trung gian nữa cơ mà! :D

Nếu hoạt động thì sẽ đóng bảo hiểm với ADMIN ===> Có TOPIC ===> Mỗi lần muốn trung gian thì vào TOPIC xác nhận .

Upvote 0

để trung gian ôm trọn cả 2 cho nhanh à =))))))))))))

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week