Đúc kết kinh nghiệm MMO của chính tôi trong 5 năm qua! Xem để có thêm kinh nghiệm

hitle

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Cách đây 5 năm, tôi chỉ là một thằng học sinh, sau khi đi học về tôi thường "leo" lên máy tính và cày game online ( đột kích, warcraft, flash game).
Vài lần lướt google , tôi gõ chữ "tiền" để kiếm hình ảnh, tôi thấy dòng chữ " MAKE MONEY ONLINE"?
Cái tính tò mò của một thằng học sinh quậy phá bắt đầu tiếp diễn từ đây!
Một ví Z201495190315
Thế là từ đó tôi tìm hiểu và bắt đầu vào cuộc với những dòng captcha nghệch ngoạc đầu tiên! Lúc đó chỉ có captcha là sổi nổi nhât! KOlo và pix
Giá cao nhất của kolo lúc đó là 0,95

Rồi thêm pix nữa

Còn rất nhiều trang nữa như mega, lookandearn.....
Số tiền kiếm được rất ít ỏi! Rồi tôi thử tìm cách khác để tìm chút đỉnh! Thì tình cờ mình biết được trang game igrun.com
Thế là lúc đầu mình dẹp vào 1.2 $ thua banh xác! Lần 2,3,4... mình dẹp 1.01 $,2.06$,7,06$,... đến lần thứ 9 mình dẹp 5.04$!
Lần này không biết là may mắn hay nó đang dụ mình, mình kiếm được gần 100$ chưa tới 1 tuần! gần 3000 WMR! Sau đó rút và dẹp vào lại 0.42$, rồi lại 2.08 $, 2.25$...... từ từ tiền mình ăn lúc đầu cũng không bằng bao nhiêu vốn mình dẹp lại! Lịch sử vẫn còn đây

Sau đó lại thêm cái dụ LR, Perfect Money, Paypal...

Cuộc chơi vận cứ kéo dài suốt 2 năm! Rồi mình tìm nhiều trang khác, rất ,rất, rất nhiều ,trang nào cũng có cái mặt của thằng ngu này !
Nào là captcha, invest, forex, PTC, igrun, betting, cá kiếm, win29, win lô đề.....

với cái user tanduy007 nó luôn có mặt ở hầu hết các site có thể tạo ra tiền!

- Tôi tìm kiếm câu trả lời BitCoin là gì? Sau đó chuyển sang bitcoin!
Tôi lại tìm đến các trang poker, học hỏi, tìm hiểu, thực hành!
Vì đây là những trang đúng chất là theo khả năng bản thân! Chứ không phải là bỏ vốn!

_ Tìm được 1 forum đó là forum này MMO4ME.com
Vào đây tôi biết được nhiều trang web hơn, đầu tư, ref nick, refer được nhiều hơn, đúc kết kinh nghiệm!

Những ngày đầu tiên tôi chỉ làm chưa tới 0,5$ trên/ngày, rồi 1, 2 tuần sau tôi tăng lên 1$ -1,5$/ngày , qua 2 ,3 tháng sau là 2-3$/ngày! Rồi 1, 2 năm sau là 5-6$ trên ngày!
Và giờ đây trung bình tôi làm được 10-15$ trên 1 ngày!
Proof thường 2-3 tuần là có!
Các web site tôi không thể nhớ hết! Tôi phải tạo 1 folder và ghi hàng trăm cái URL website mà tôi đăng kí và đầu tư!
Cứ trung bình 2-3 tuần quay trờ lại web site, check thông tin và bấm without!
Còn lại thời gian là chơi poker, xem phim!

* Nhưng các bạn luôn nhớ rằng, hằng ngày luôn có các website mới, chúng ta phải tìm và đăng kí sau đó đầu tư tiếp! Chứ đừng bao giờ nghĩ 1 web site luôn luôn tồn tại mãi mãi! Không có đâu!
- Muốn kiếm được tiền thì phải biết "đầu tư đúng cách"--> Muốn đầu tư đúng cách thì cần "Có vốn"---> " Muốn có vốn thì chúng ta phải " lao động"---> Muốn lao động phải biết " Sử dụng máy tính"---> Muốn sử dụng máy tính thì chỉ có " Học thôi"!

Nói tóm gọn lại MMO online, đối với ai không biết gì thì nó rất khó để kiếm tiền, nhưng khi biết MMO rồi chúng ta cần phải học nữa! Và luôn nhớ rằng nó chỉ là " Ảo" , ko có thật!

Còn lao động, làm việc ngoài cuộc sống, chỉ cần chúng ta có một công việc ổn định, thế là quá đủ cho chúng ta rồi! Nó là " thật"!

---->>> Nếu ai chưa biết MMO hoặc mới vào cuộc MMO thì tôi khuyên hãy chuyển hướng sang công việc " thật" thì tốt hơn!
Vì khi chúng ta thành công hay thất bại thì có người khác biết và chia sẽ thực tế, còn MMO khi chúng ta thành công hoặc thật bại, thì cười và khóc với cái màn hình máy tính vô cảm thôi!

Đó là lời nhắn chân thật nhất về kinh nghiệm 5 năm qua của tôi!

Chúc các bạn chọn được con đường thật đúng nhất cho mình đi!

Last edited by a moderator:
Bác ấy làm scamer sao mà 5 năm lại nik mới thế.
hj nhưng đúng là nhưng lời thật lòng.

Chém gió, 5 năm trước làm gì có game đột kích =)). Với cả proof toàn năm 2011 với 2012 mới đây. Cái trang mmo4me mới nổi đây thôi, anh em làm mmo mà khoảng 4-5 năm về trước là phải biết tới ekt. :). Share kinh nghiệm thì hưởng ứng nhưng đừng chém quá đâm ra mọi thứ đều là trò hề .

Tôi ko chơi MMO lâu nhưng khoảng 4-5 năm trước là thời hoàng kim của PTU. Lúc đó việc kiếm vài chục $/ngày với newbie là chuyện bt :)

Last edited by a moderator:
Chém gió, 5 năm trước làm gì có game đột kích =)). Với cả proof toàn năm 2011 với 2012 mới đây. Cái trang mmo4me mới nổi đây thôi, anh em làm mmo mà khoảng 4-5 năm về trước là phải biết tới ekt. :). Share kinh nghiệm thì hưởng ứng nhưng đừng chém quá đâm ra mọi thứ đều là trò hề .
Mình cũng chẳng biết là 5 hay 4 năm gì! Chỉ nhớ là Lớp 10 mình đã chơi đột kích! Và tới hiện tại là sinh viên năm 3 rồi

Bác ấy làm scamer sao mà 5 năm lại nik mới thế.
hj nhưng đúng là nhưng lời thật lòng.

cái này có vẻ đúng nè. cách đây 5 năm mà acc lại 2012 vãi L

Chém gió ấy mà, 5 năm trước mmo4me này còn chưa có, lúc đó admin forum này là Shin cũng là member của ekt 8 đùng đùng bên đó đây này :). MMO 5 năm mà bạn chỉ biết được có captcha là chính thui à :(. Bạn liệt kê ra có cả forex, tôi nói thật nếu bạn có kinh nghiệm và thành công với forex thì bạn sẽ ko rảnh rỗi để mà gõ captcha nữa :) Còn invest là 1 ngôn từ chỉ mới xuất hiện sau này thôi, ngày trước mmo ở vn chỉ biết tới hyip.

Đó là kinh nghiệm của mình thôi! Nếu như ai không thick, cứ cho mình chém gió, vậy các bạn hãy post 1 bài như mình mà đừng chém gió nha! Để mình có thể lấy thêm kinh nghiệm

- - - Updated - - -

Chém gió ấy mà, 5 năm trước mmo4me này còn chưa có, lúc đó admin forum này là Shin cũng là member của ekt 8 đùng đùng bên đó đây này :). MMO 5 năm mà bạn chỉ biết được có captcha là chính thui à :(. Bạn liệt kê ra có cả forex, tôi nói thật nếu bạn có kinh nghiệm và thành công với forex thì bạn sẽ ko rảnh rỗi để mà gõ captcha nữa :)
Toàn là soi móc, bạn đọc cho hêt rồi nói nha! Thành công thì cũng có thật bại, forex là chỉ tìm hiểu sau này thôi!

hãy dùng nick thật mà nói chứ, đk nick mới rồi nói kinh nghiệm 5 năm làm cho người khách hiểu là scam tươi rói đó bạn =))
Ông này sao cứ phải chém thế không biết? người ta làm mmo 5 năm ko nhất thiết là phải hoạt động ở mmo4vn cậu có hiểu không?

Đó là kinh nghiệm của mình thôi! Nếu như ai không thick, cứ cho mình chém gió, vậy các bạn hãy post 1 bài như mình mà đừng chém gió nha! Để mình có thể lấy thêm kinh nghiệm

- - - Updated - - -

Toàn là soi móc, bạn đọc cho hêt rồi nói nha! Thành công thì cũng có thật bại, forex là chỉ tìm hiểu sau này thôi!

Đọc hết rồi chú, nếu kinh nghiệm 5 năm mà chú chỉ làm đc bấy nhiu thì đừng nói tới 2 chữ thành công nhé :). Cái mà cậu viết chẳng phải là kinh nghiệm gì cả, toàn là những lời sáo rỗng hài hước.

Ok đơn giãn thôi! 5 $ này là tổng của các trang cộng lại nha! idwm.ru, pokerstars.com, fermasosedi.ru, seoprint.net, igrun.com, azartino.com, sealswithclubs.com, paygrand.com.... chừng này thôi là 1 ngày mình kiếm 10$ rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom