Đúc kết kinh nghiệm MMO của chính tôi trong 5 năm qua! Xem để có thêm kinh nghiệm

có thể chuyện nó nói là đúng nhưng là chuyện của người ta chứ ko phải của nó :binhsua146:

Haizz 5 năm mà toàn thấy nick toanduy gì đấy tuyển ref mấy site cùi bắp. Nói thật chứ nói 5 năm chắc tin đc 5 tháng ;)) chẳng có điểm nhấn gì?
Toàn gõ captcha và ***, seo, ptc mà 1 ngày 10$ mà nói là không dốc hết vào MMO zậy chủ thớt online 1 ngày bao nhiu tiếng?
5 năm mà chẳng thấy nhắc gì đến Neobux, Onbux, PTU, Offer????
Nói thật cậu viết bài này pro cười vào mặt.

Last edited by a moderator:
Mình online ngay 12 giờ! Nếu mình nói khoác chết liền lun! Chơi poker
Ngoài việc ăn ngủ ra, hầu hết thời gian tôi đánh Poker

Last edited by a moderator:
đọc xong cũng thấy có ích đó chứ

kết nhất đoạn này

Nói tóm gọn lại MMO online, đối với ai không biết gì thì nó rất khó để kiếm tiền, nhưng khi biết MMO rồi chúng ta cần phải học nữa! Và luôn nhớ rằng nó chỉ là " Ảo" , ko có thật!

Còn lao động, làm việc ngoài cuộc sống, chỉ cần chúng ta có một công việc ổn định, thế là quá đủ cho chúng ta rồi! Nó là " thật"!

---->>> Nếu ai chưa biết MMO hoặc mới vào cuộc MMO thì tôi khuyên hãy chuyển hướng sang công việc " thật" thì tốt hơn!
Vì khi chúng ta thành công hay thất bại thì có người khác biết và chia sẽ thực tế, còn MMO khi chúng ta thành công hoặc thật bại, thì cười và khóc với cái màn hình máy tính vô cảm thôi!

bác này tính đâu đọc để ae bỏ nghề. rồi 1 minh hưởng lợi.làm giàu 1 cách mất dạy.chi biết đầu độc new thôi.chứ ngoài đời cũng lao động trên này cũng lao động.khác gì nhau đâu mà nói là ảo vơi thật.miễn là kiếm ra tiền lo cho cuộc sống là đc.cần gì fai bận tâm nhiều

bác này tính đâu đọc để ae bỏ nghề. rồi 1 minh hưởng lợi.làm giàu 1 cách mất dạy.chi biết đầu độc new thôi.chứ ngoài đời cũng lao động trên này cũng lao động.khác gì nhau đâu mà nói là ảo vơi thật.miễn là kiếm ra tiền lo cho cuộc sống là đc.cần gì fai bận tâm nhiều
Đó là tùy mỗi người suy nghĩ mà bạn! Theo bạn là nghĩ xấu cho mình rồi! Mình chỉ muốn tốt thôi! Chứ ai mà tham lam đến vậy! Nếu mọi người ko chơi, mình chơi với ai bây giờ!

Có proof này của chủ thớt chắc mọi người sẽ tin thôi :binhsua161:

MMO hay ngoài đời đều phản ánh chân thức các khía cạnh của cuộc sống cả :binhsua157:
vào chém gió với a e tí thôi ! =))

tóm lại ai đã có quyết tâm theo mmo đến cùng thì nên theo...còn ai muốn làm kiếm tiền thêm để trang trải cho cs thì nên định hình từ đâu....chúng ta k nên mập mờ dễ xảy ra chuyện chán nản....đâu phải ai ra củng có thể có công việc ổn định được

topic có vẻ hot nhỉ

anhhoanbt,
croketo,
datmap003,
dtvt123,
duongbangbg,
fujisan2000,
gamevnlc,
goanguh,
hellboy211,
hoangdouis12,
hungpp,
kixxixxi,
kutjhocdoj,
leluat,
letrongbac,
lion27,
Loc_rabbirt,
nehash320,
nguy3ntrungkien,
nhtwvn,
nvluanthanh,
ryan,
sleepy86,
tata_tubasi,
thanhlinh,
thuytien93dn,
trerynguyen,
Typnloveu,
usadollar9xvnn,
vanhiep1510,
viethung999,
vnphamvn,
vrevhc,
wads,
xkiraqn

ít nhỉ, kinh nghiệm 5 năm mà dc có 10-15$ ngày. nếu với kinh nghiệm này chắc phải là 50-100$ thì dúng hơn

Ko rõ bạn ơi nhỏ quá!....lớn xíu nữa

- - - Updated - - -

Ai cũng nói đúng hết ak! Nhưng cái gì cũng có thời thôi! không ổn định đâu! Làm neo ở mĩ cũng thất nghiệp nữa mà!

Mình cũng gần 1 năm king nghiệm mà cũng có 1- 2 $ /ngày đây hic xấu hổ quá :binhsua136: Mà thớt sao lại bị ra đảo thế chắc là clone nick :binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,548
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom