Đúc kết kinh nghiệm MMO của chính tôi trong 5 năm qua! Xem để có thêm kinh nghiệm

Cứ cho là mình " đùng đùng", tại mình nói cũng đúng thôi, thành công hay thật bại trên MMO thì chẳng có ai chỉa sẽ hết! Con thành công ngoài cuộc sống người ta mới thấy mà chia sẽ thôi!

Ok đơn giãn thôi! 5 $ này là tổng của các trang cộng lại nha! idwm.ru, pokerstars.com, fermasosedi.ru, seoprint.net, igrun.com, azartino.com, sealswithclubs.com, paygrand.com.... chừng này thôi là 1 ngày mình kiếm 10$ rồi

Làm MMO 5 năm đc 10$/ngày. Thế bạn đang chia sẽ kinh nghiệm cho những người mới vào MMO để 5 năm sau họ đạt đc 10$/ngày? Hay là cậu đang khoe sau 5 năm bây giờ cậu đã kiếm đc 10$/ngày? Tóm lại mục đích của cậu khi lập topic này là gì?

Mình cám ơn các bạn đã hiểu cho chính mình! Các bạn sẽ là người thành công! Còn ai không hiểu được những gì mình nói, thì sẽ tự tìm hiểu thêm thôi!

Ok đơn giãn thôi! 5 $ này là tổng của các trang cộng lại nha! idwm.ru, pokerstars.com, fermasosedi.ru, seoprint.net, igrun.com, azartino.com, sealswithclubs.com, paygrand.com.... chừng này thôi là 1 ngày mình kiếm 10$ rồi

thằng màu đỏ scam rồi nha.

p/s: thì chủ thớt cũng tâm sự thôi chứ có đòi gì đâu mà kêu bác ý chém gió

Làm MMO 5 năm đc 10$/ngày. Thế bạn đang chia sẽ kinh nghiệm cho những người mới vào MMO để 5 năm sau họ đạt đc 10$/ngày? Hay là cậu đang khoe sau 5 năm bây giờ cậu đã kiếm đc 10$/ngày? Tóm lại mục đích của cậu khi lập topic này là gì?
Mục đích của mình đó là cho các bạn hiểu MMO không bao giờ ăn chắc mặc bền được! Mong các bạn không hết dốc hết vào việc này!

- - - Updated - - -

Cảm ơn các bạn " đồng cảm"

Mình cũng có tìm hiểu sơ về các trang có chữ bux ở cuối! Nhưng đúng thực lực của mình thì không phải ở các trang này!

Thế mà bảo đã chơi PTC :)), trang nào kiếm ra tiền hầu hết đều có tham gia :))

mmo4me mem bây giờ toàn bên HCT và Vietmarker nhảy sang nên ít bài viết tâm huyết quá
Chuẩn có 1 dạo 1 số pro chuyển sang scam + 1 số rút khỏi MMO + 1 số ẩn dật thì h mmo cực ít bài viết về cách kiếm tiền toàn chém gió + các bài viết trong box mua bán, hôm nào cũng mò lên xem thấy thế cũng thấy hơi thất vọng

sao lấy nick hitle của tao vào đây viết nhảm nhí cái gì thế mày :binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,549
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom