Got Paid DunacFund - dunacfund.com

Soixam

Hero
Reactions
1,509
MR
0.537
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site này nhóm hyip của mình đã ăn nó kha khá rồi, nay share cho các bác cùng kiếm với nó nhé hehe

Dunac Starter Offer
103% - 120% After 1 day
Min: $10 - Max: $80, 000
Payment every calender day
Principal return

RCB các bác 50% nhé. Site ngon , các bác đập nó vô tư nhé.

Đã ref theo thớt, chút thớt đắt hàng :D

tới lượt mình k biết ntn đây ;(

Chơi đi bác ơi , để em phân tích cho bác nhé, em này ra trước cái hôm mà PM bảo trì mấy ngày đó, e chơi ngay từ đầu. Tưởng bảo trì PM đi tong với nó 100$ với nó rồi, ai dè sống khỏe, mỗi ngày e táng nó đều tay 50$ , lãi cũng đc mấy chục rồi nay đem lên đây phục vụ các bác, mà chính xác là do em hết tiền đầu tư vào nó nên là mang lên đây nhờ anh em chăm chút nó hộ , nó sống qua 2 lần bảo trì PM rồi đó. Tương lai em này rất sáng, tiền đồ rộng mở :">

Last edited by a moderator:
Chơi đi bác ơi , để em phân tích cho bác nhé, em này ra trước cái hôm mà PM bảo trì mấy ngày đó, e chơi ngay từ đầu. Tưởng bảo trì PM đi tong với nó 100$ với nó rồi, ai dè sống khỏe, mỗi ngày e táng nó đều tay 50$ , lãi cũng đc mấy chục rồi nay đem lên đây phục vụ các bác, mà chính xác là do em hết tiền đầu tư vào nó nên là mang lên đây nhờ anh em chăm chút nó hộ , nó sống qua 2 lần bảo trì PM rồi đó. Tương lai em này rất sáng, tiền đồ rộng mở :">
"Phàm những chuyện trong thiên hạ, nói riêng là mmo và đặc biệt là HYIP, các vị có thắc mắc cứ đi hỏi những người mà các vị cho là pro, pro phán như nào thì các vị làm ngược lại ắt sẽ thành công"

Bạn dạo này có vẻ hoạt động tích cực ở các topic ghê nhỉ, ăn thì im ỉm chẳng thấy cả post proof gì cả, mất cái thì đổ tội người post, pending hơi lâu 1 chút đã vào topic người ta nhộm nhoạm nên, hèn gì ăn cam nhiều cũng phải =))

có ai chơi hyip mà chưa từng ăn cam. chỉ có mấy thằng fake proof dep , post site dỏm lừa newbie ăn tiền ref mới cần nên suy nghĩ lại.
còn proof thì vẫn post đều trừ những site ko chơi lấy đâu ra post ????
nói chung site nào của bạn post mình chẵng bao h chơi .

có ai chơi hyip mà chưa từng ăn cam. chỉ có mấy thằng fake proof dep , post site dỏm lừa newbie ăn tiền ref mới cần nên suy nghĩ lại.

Trời ạ, không có ai xấu tính như các bạn đâu, "Cứ suy bụng ta ra bụng người",... hài,.... chắc các bạn chuyên làm việc này nên mới chụp mũ cho người khác =)), fake deposit mà vẫn nhận RCB hài quá là hài,..... =))

- - - Updated - - -

Để tớ post proof RCB từ All-hyip cho các ai đó khỏi thắc mắc rằng Xetang cũng post site Nga, nó RCB cao vậy thì ai ngại gì mà không chơi chứ!!!!!!!!!!

The amount of 4.2 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U1294989->U3878693. Memo: RCB for Atlantis Spire.
Date: 20:56 03.08.13. Batch: 29887444.

Xin lỗi thớt nhé, post nhờ cái RCB của Atlantis mọi người có thể thấy, không thì lại bảo tớ fake deposit thế này, fake deposit thế kia, ai xấu tính như ai kia đâu, lấy bụng ta suy bụng người và lúc nào cũng nghĩ xấu về người khác!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
"Phàm những chuyện trong thiên hạ, nói riêng là mmo và đặc biệt là HYIP, các vị có thắc mắc cứ đi hỏi những người mà các vị cho là pro, pro phán như nào thì các vị làm ngược lại ắt sẽ thành công"

thì đúng mà, pro của cậu nói thì cậu cứ làm ngược lại, ắt sẽ thành công, như site gmentor chuồn trước 7/8 ý, tớ thấy thế nghỉ luôn, ai dè mình làm đúng, tránh được quả cam to hehe

thì đúng mà, pro của cậu nói thì cậu cứ làm ngược lại, ắt sẽ thành công, như site gmentor chuồn trước 7/8 ý, tớ thấy thế nghỉ luôn, ai dè mình làm đúng, tránh được quả cam to hehe
thì em có ý kiến gì đâu anh last . ......

thì em có ý kiến gì đâu anh last . ......

uh thì tớ có bài học kinh nghiệm đó, tại hồi trước toàn chơi theo các pro, các pro nói gì mình nghe, đứt nhiều quá hic. nay pro đó nói gì thì cứ ngược lại mà chiến, cũng được 1-2$/ngày

Trời ạ, không có ai xấu tính như các bạn đâu, "Cứ suy bụng ta ra bụng người",... hài,.... chắc các bạn chuyên làm việc này nên mới chụp mũ cho người khác =)), fake deposit mà vẫn nhận RCB hài quá là hài,..... =))

- - - Updated - - -

Để tớ post proof RCB từ All-hyip cho các ai đó khỏi thắc mắc rằng Xetang cũng post site Nga, từ post site Nga ngố nhé, nó RCB cao vậy thì ai ngại gì mà không chơi chứ!!!!!!!!!!

Xin lỗi thớt nhé, post nhờ cái RCB của Atlantis mọi người có thể thấy, không thì lại bảo tớ fake deposit thế này, fake deposit thế kia, ai xấu tính như ai kia đâu, lấy bụng ta suy bụng người và lúc nào cũng nghĩ xấu về người khác!!!!!!!!
xin lỗi bạn. mình không kiếm ăn từ việc đi post bài thuê !!!
còn fake proof hay ko tự bạn biết . mình không kiếm ăn từ những việc thất đức như thế này.!

- - - Updated - - -

uh thì tớ có bài học kinh nghiệm đó, tại hồi trước toàn chơi theo các pro, các pro nói gì mình nghe, đứt nhiều quá hic. nay pro đó nói gì thì cứ ngược lại mà chiến, cũng được 1-2$/ngày
anh viết thiếu mấy chữ số 0 đàng sau kìa :binhsua53:

- - - Updated - - -

mà thôi vo duyên quá ! em chuồn . tự dưng khi không vào topic nói nhãm sr anh last đùng cho em đi bắt khĩ :binhsua156:

xin lỗi bạn. mình không kiếm ăn từ việc đi post bài thuê !!!
còn fake proof hay ko tự bạn biết . mình không kiếm ăn từ những việc thất đức như thế này.!

- - - Updated - - -

anh viết thiếu mấy chữ số 0 đàng sau kìa :binhsua53:

- - - Updated - - -

mà thôi vo duyên quá ! em chuồn . tự dưng khi không vào topic nói nhãm sr anh last đùng cho em đi bắt khĩ :binhsua156:

Các chú chơi 1 tháng thu nhập toàn cả trăm, cả ngàn đô la, các chú post proof toàn rút mấy trăm với đầu tư cả ngàn đô, chú có bao giờ thấy a có cái proof nào quá 50$ ko hic hic

cho e hỏi phát thớt ơi
trang chính của nó https://dunacfund.com thì bảo investment plans min chỉ có 10$ và 20$
nhưng khi vào trang check full plan https://dunacfund.com/plan/ thì mịn tăng từ 10$ lên 200$ theo từng plan vậy thớt?
cái nào mới đúng đây :binhsua58:

Nhiều khi mọi người cũng bận nên không thể lướt hết các topic để trả lời, tốt nhất muốn hỏi gì cậu nên thêm yahoo của thớt ở dưới rồi hỏi trực tiếp nó tốt hơn

Nhiều khi mọi người cũng bận nên không thể lướt hết các topic để trả lời, tốt nhất muốn hỏi gì cậu nên thêm yahoo của thớt ở dưới rồi hỏi trực tiếp nó tốt hơn

ừ, do thấy thớt off rồi nên cũng hỏi trên này chờ tối chắc thớt onl rep sau

Site này cho tớ phán với nhé.

Admin ngon, site của admin này thường live ít nhất trên 20 ngày. Có site live 40, 50 ngày, thậm chí 2 tháng.

Site này 30 ngày rồi, chơi thì suy nghĩ cho kỹ.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom