Suggest Dùng internet banking của ngân hàng nào rẻ nhất

Mất phí ác :D. Cậu chát trực tiếp với support của bảo kim ấy. Mất % đó, sau đó rút từ VTB về thì ra ATM rút mất khoảng 1K phí :)
Giả sử có 1triệu vnđ trong atm thì có vét đc hết không hay phải chừa 50k bác ?:D:)

ACB/VCB/ĐA/MSB, IB của mấy NH này chuyển tiền trong cùng 1 tỉnh sẽ ko mất phí. Dịch vụ thì chắc bên ACB là tốt nhất.

mình thì thấy eximbank là tự check luôn, ko tốn phí, co thể xem được balance và transaction history.

ACB/VCB/ĐA/MSB, IB của mấy NH này chuyển tiền trong cùng 1 tỉnh sẽ ko mất phí. Dịch vụ thì chắc bên ACB là tốt nhất.

Chắc bị hấp mới bảo dịch vụ ACB tốt nhất.
15.5k /1 giao dịch. Chưa kể ko phai auto, đặt lệnh xong chờ nhân viên bank nó check nó duyệt ... ^^
Vietcom bank Mobibanking chuyển nội mạng free, vietin bank IB free ... Thế mà dám nói dịch vụ ACB tốt nhất, đây đang tự hỏi sao fee ACB chát thế mà nó chưa phá sản nhỉ.

15.5k 1 giao dịch khi nào vậy bạn :\, mình ck ACB hàng ngày toàn free nếu cùng tỉnh nhé. Bạn chuyển khác tỉnh thì nó lấy phí, nhưng có NH nào free ck khác tỉnh ko? Ngay cả Vietin bạn ra viết giấy gửi tiền cho một ng` cùng tỉnh nó cũng lấy 11k.

Dịch vụ nó tốt nhất ở đây là bạn làm gì cũng nhanh gọn lẹ, ngay cả cái việc làm thẻ bên nó cũng mất có 5' và lấy liền chứ ko phải đợi 2 tuần. Ngoài ra còn dc các hệ thống thanh toán quốc tế như paypal hay skrill hỗ trợ.

Bạn buôn to thì 15 hay 20k 1 lần gd cũng chả là gì to tát. Bạn thử ra VCB một lần gửi tiền vào tk nó bắt bạn xếp hàng chờ bao lâu? Vietin thì gửi tiền rồi thì 30'- tiếng sau mới báo có. Muốn nó nhanh phải gọi điện lên hối thúc. Còn bên ACB giờ cao điểm thì nó vẫn xử lý nhanh gọn lẹ, thậm chí ko bắt khách ghi giấy mà chỉ cần đọc stk rồi gửi tiền là xong, ko lằng nhằng. Cái người ta cần nhất ở dịch vụ chính là thời gian chứ k phải tính toán vài đồng lẻ như bạn đâu :(

15.5k 1 giao dịch khi nào vậy bạn :\, mình ck ACB hàng ngày toàn free nếu cùng tỉnh nhé. Bạn chuyển khác tỉnh thì nó lấy phí, nhưng có NH nào free ck khác tỉnh ko? Ngay cả Vietin bạn ra viết giấy gửi tiền cho một ng` cùng tỉnh nó cũng lấy 11k.

Dịch vụ nó tốt nhất ở đây là bạn làm gì cũng nhanh gọn lẹ, ngay cả cái việc làm thẻ bên nó cũng mất có 5' và lấy liền chứ ko phải đợi 2 tuần. Ngoài ra còn dc các hệ thống thanh toán quốc tế như paypal hay skrill hỗ trợ.

Bạn buôn to thì 15 hay 20k 1 lần gd cũng chả là gì to tát. Bạn thử ra VCB một lần gửi tiền vào tk nó bắt bạn xếp hàng chờ bao lâu? Vietin thì gửi tiền rồi thì 30'- tiếng sau mới báo có. Muốn nó nhanh phải gọi điện lên hối thúc. Còn bên ACB giờ cao điểm thì nó vẫn xử lý nhanh gọn lẹ, thậm chí ko bắt khách ghi giấy mà chỉ cần đọc stk rồi gửi tiền là xong, ko lằng nhằng. Cái người ta cần nhất ở dịch vụ chính là thời gian chứ k phải tính toán vài đồng lẻ như bạn đâu :(
tit là ngân hàng nào rẻ nhất mà bạn? mình ít khi phải làm một cục cơ mà nếu làm một cục qua vcb vẫn thấy ngon chán :) chắc chỗ cậu vcb nó đông chứ chỗ mình tới là làm luôn nhanh gọn lẹ mà :)

Đơn giản thế này nhé: dùng ngân hàng chuyển online cứ phải hóng thằng nào cùng tỉnh cơ hấp à hay bạn đang PR cho đội nhà? Khác tỉnh ACB chém 15,5k
Vietcom: ko phân biệt tỉnh ở IB của nó, cứ nội mạng là 3.3k, mobi banking thì miễn phí.
Vietin: free khi chuyển nội mạng chỉ thu phí hàng tháng hình như chục k VNĐ thôi.
Vietcom và Vietin auto .. nhấn nút bên kia nhận hàng luôn, còn ACB thì chờ duyệt 5~10' mới hoàn thành giao dịch.

Vậy mà mở mồm nói ACB service tốt nhất ??????

VCB khác tỉnh chỉ lấy 3300dongf mà, sao ACB đắt thế, định làm thẻ acb

đông á với vcb là ok nhất

VCB khác tỉnh chỉ lấy 3300dongf mà, sao ACB đắt thế, định làm thẻ acb
Vietcom bank khi chuyển online, ATM nó ko tính ngoại hay nội tỉnh, nó tính là "nội mạng", cùng hệ thống. Fee cũng chấp nhận đc. Ai chuyển nhiều thì dùng mobi banking của nó free khi chuyển khoản luôn đó.

Đơn giản thế này nhé: dùng ngân hàng chuyển online cứ phải hóng thằng nào cùng tỉnh cơ hấp à hay bạn đang PR cho đội nhà? Khác tỉnh ACB chém 15,5k
Vietcom: ko phân biệt tỉnh ở IB của nó, cứ nội mạng là 3.3k, mobi banking thì miễn phí.
Vietin: free khi chuyển nội mạng chỉ thu phí hàng tháng hình như chục k VNĐ thôi.
Vietcom và Vietin auto .. nhấn nút bên kia nhận hàng luôn, còn ACB thì chờ duyệt 5~10' mới hoàn thành giao dịch.

Vậy mà mở mồm nói ACB service tốt nhất ??????
Cái này là chính xác 100% rồi.
ACB khoản visa/master rất nhanh gọn. Nhưng khoản chuyển khoản nội địa không thể mê được, giao diện chuyển khoản cũng không dễ nhìn cho lắm.

Tiện nhất là chuyển khoản VCB trên mobile, vừa free lại không cần chờ nhận mã OTP.

VTB thì Free

Cái này là chính xác 100% rồi.
ACB khoản visa/master rất nhanh gọn. Nhưng khoản chuyển khoản nội địa không thể mê được, giao diện chuyển khoản cũng không dễ nhìn cho lắm.

Tiện nhất là chuyển khoản VCB trên mobile, vừa free lại không cần chờ nhận mã OTP.

VTB thì Free
VCB trên mobile hàng tháng vẫn mất fee, hình như 8k8 thì fải :)

VCB trên mobile hàng tháng vẫn mất fee, hình như 8k8 thì fải :)
Đùng rồi đấy, 8.8k /1 tháng còn hơn mỗi giao dịch bị mất 3.3k, ai ex mà chuyển nhiều IB chắc 1 ngày mất trăm k khóc luôn =))

Đùng rồi đấy, 8.8k /1 tháng còn hơn mỗi giao dịch bị mất 3.3k, ai ex mà chuyển nhiều IB chắc 1 ngày mất trăm k khóc luôn =))
Mình k phải exchanger mà quay đi quay lại mất 1 ngày hơn 70k tiền phí của VCB

Mình k phải exchanger mà quay đi quay lại mất 1 ngày hơn 70k tiền phí của VCB

Dùng mobibanking của nó đi, 1 tháng mất có 8,8k thôi.
Cần 1 con smartphone :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week