Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

không thông tin
không hướng dẫn
không payment proof
thông tin không được kiểm chứng: bạn up gold làm gì? bằng chứng đâu? rb 100 - 150% á? nếu bạn tốt đến nỗi lấy tiền của mình cho ref thì tôi làm ref cậu ngay

? mod đi qua sao không có ý kiến gì vậy
ở đâu rớt xuống vậy cậu, mù thông tin nè! cập nhật thêm ở các page trước nhé!

cơ bản là nó nát ko được, vì cái task là của thằng CF có phải của trang thớt đưa đâu, thằng CF nó đặt task của nó ở mấy chục trang, nên cho dù làm cỡ nào cũng ko nát, chỉ là khó ăn cái task xxx đó thôi, các task khác biết làm vẫn ăn đều đều :D

không thông tin
không hướng dẫn
không payment proof
thông tin không được kiểm chứng: bạn up gold làm gì? bằng chứng đâu? rb 100 - 150% á? nếu bạn tốt đến nỗi lấy tiền của mình cho ref thì tôi làm ref cậu ngay

Mới ngủ dậy nhận gạch phát tỉnh ngủ luôn :m004:
-không thông tin : ý bạn là thông tin về 2 cái site mà mình tuyển Ref ???
-Không hướng dẫn : sao bạn biết mình không hướng dẫn Ref của mình :m131:
-Không Proof : Chỉ sợ bạn giật mình thôi :m131: Vì mình đã Up quá nhiều rồi ...
-Thông tin gì không đc kiểm chứng ???
Để mình giải thích cho bạn cái RB 100% -150% nhé... Với nick thường bạn đc 10% từ Ref hoặc bạn tự tuyển Ref bạn cũng chỉ ăn đc 10% mà thôi,
Mình đã Up gold => mình có thể RB 100% của 10% đó... thậm chí RB 150% nghĩa là thưởng thêm coi như acc của bạn đã Up Sliver ... Ok :m004:
- Nói đơn giản ... Bạn tuyển Ref và Ref làm đc 10$ thì bạn đc 10% = 1$ đúng ko???
Nếu cả bạn và Ref của bạn làm cho mình. Bạn làm được 10$ mình sẽ trả cho bạn 1$-1.5$ ok :m004:
Chứ ko phải 30% của cái 10% ấy như bạn đâu :m004:

vãi các thánh, reg nick thật là bá cmn đạo, ko biết trong bao nhiêu ng ref là thực sự muốn làm hay reg chỉ vì cái title

thớt cho hỏi, ngoài 2 site gpt và honey thì bạn có tuyển ref site crowdflower k?
và cho hỏi ngoài việc duyệt ảnh và làm mấy con survy thì bạn có hướng dẫn làm cái nào trong site đó nữa k?

GPT bank rút lần đầu thì phải chờ trong bao lâu các bác, mình chờ hôm qua tới h mà chưa thấy tiền về j cả.nản k muốn làm thêm

GPT bank rút lần đầu thì phải chờ trong bao lâu các bác, mình chờ hôm qua tới h mà chưa thấy tiền về j cả.nản k muốn làm thêm
mình k phải ref của thớt nhưng vào đây góp ý kiến, hehe, mình rút 3 ngày rồi mà vẫn chưa về nè bạn ơi.

vãi các thánh, reg nick thật là bá cmn đạo, ko biết trong bao nhiêu ng ref là thực sự muốn làm hay reg chỉ vì cái title

Thực sự mình cũng muốn hỏi câu này với các bạn ấy :m003:
Cái gì cũng phải chăm chỉ mới kiếm đc.Chứ tiền đâu tự nhảy vào túi :m003:

mình k phải ref của thớt nhưng vào đây góp ý kiến, hehe, mình rút 3 ngày rồi mà vẫn chưa về nè bạn ơi.

Tại vì dạo này VN vào nhiều quá nó chưa Ban là may :m020:
Xong rồi Clone ... Cheat các kiểu nên dạo này nó làm đúng Rule check acc rút trong vòng 7 ngày tính từ khi các bạn lập lệnh rút :m020:
Từ sau lần đó sẽ paid hàng ngày
@heopro : Thế sang làm cho mình đi. Mình RB 100%-150% nhé :m004:

thớt cho hỏi, ngoài 2 site gpt và honey thì bạn có tuyển ref site crowdflower k?
và cho hỏi ngoài việc duyệt ảnh và làm mấy con survy thì bạn có hướng dẫn làm cái nào trong site đó nữa k?

Các bạn thích thì đa số Tasks Off đều đơn giản.Các bạn đã biết làm 2 Tasks mình hướng dẫn thì làm các Tasks kia cũng đơn giản.
Đa số cứ GG dịch là có thể làm được... Nhung luongj Tasks kia nó có ko đều và liên tục + thêm nữa thời gian làm nó lâu thôi ...

Vừa nói chuyện với admin site duyệt Task. VN chuẩn bị vào blacklist của họ. Họ đang xem xét nó nên cho việt nam vào blacklist hay không. mong ae đừng cheat nữa. ai cần bằng chứng mình có thể chụp ảnh cho

Vừa nói chuyện với admin site duyệt Task. VN chuẩn bị vào blacklist của họ. Họ đang xem xét nó nên cho việt nam vào blacklist hay không. mong ae đừng cheat nữa. ai cần bằng chứng mình có thể chụp ảnh cho

Blacklist mẹ đi mình mừng :m004:
Cũng chả muốn tuyển nhiều người làm gì ... Chỉ cần 2-3 người như trần tiến thôi... :m004:
Nhưng vì sai lầm nuôi con cờ hó để nó cắn trộm nên anh em ta mới ra nông nỗi này :m003:
Vài cái đồng Ref ... Con Do.g nó chỉ Ref đc cho mình 1 site... Mình vẫn tận tình chỉ dẫn ... nó làm đc cho mình hưởng 1$ nó xin tiền mua thẻ điện thoại
mình cho hẳn 1.69$ ... :m020:

Blacklist mẹ đi mình mừng :m004:
Cũng chả muốn tuyển nhiều người làm gì ... Chỉ cần 2-3 người như trần tiến thôi... :m004:
Nhưng vì sai lầm nuôi con cờ hó để nó cắn trộm nên anh em ta mới ra nông nỗi này :m003:
Vài cái đồng Ref ... Con Do.g nó chỉ Ref đc cho mình 1 site... Mình vẫn tận tình chỉ dẫn ... nó làm đc cho mình hưởng 1$ nó xin tiền mua thẻ điện thoại
mình cho hẳn 1.69$ ... :m020:
:( mình sắp vào ktx ở. mà cv chẳng có để làm. chán quá. nên dạo này nản chẳng làm mấy :(

không thông tin
không hướng dẫn
không payment proof

dốt vl thế nhỉ, cái chữ ký cũng tuyển ref mà éo hiểu đc ý ng ta nói ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back