Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

vào cho nó nát nào :d
ID mactoccaffe

LR: U3195489

Chuẩn rồi ... Cứ vào hết đây mình nhận hết ... Send file hướng dẫn có ảnh đàng hoàng ....
RB hiện tại là 100% làm tốt RB 150% luôn :m004:
Xem con *** nào còn thích vì mấy cái đồng Ref làm mất miếng cơm của anh em nào :m004::m004::m004:

Có video hd ko anh ơi up phụ

của thằng CF sao die dc, mấy trang này là dc nó cung cấp task cho thôi, chủ yếu là nhiều ng làm thì giành giựt nhau từng task :D , mà mấy trang chủ thớt đưa sao ít tiền hơn bên neobux vậy, bên đó dc 8 cents bên này dc có 6 cents dc cái có task xxx :D

ảnh bikini và ảnh khoe mông của phụ nữ thì xếp vào loại nào các bạn nhỉ..1 hay 2

của thằng CF sao die dc, mấy trang này là dc nó cung cấp task cho thôi, chủ yếu là nhiều ng làm thì giành giựt nhau từng task :D , mà mấy trang chủ thớt đưa sao ít tiền hơn bên neobux vậy, bên đó dc 8 cents bên này dc có 6 cents dc cái có task xxx :D
neverdl ơi ông biết làm cái job này không "[h=1]Find and Correct a Business Addresses in the United Kingdom" chỉ tôi vs[/h]

ặc..thế à...thế ảnh con trai cởi trần thì sao..vào loại mấy...@@..bị band 3 acc rồi..

- - - Updated - - -

làm thì được, nhưng tốn TG lắm, ngồi đọc mấy cái địa chỉ muốn lòi con mắt ra :D

sáng nay làm cái này cũg đc 24 point

không thông tin
không hướng dẫn
không payment proof
thông tin không được kiểm chứng: bạn up gold làm gì? bằng chứng đâu? rb 100 - 150% á? nếu bạn tốt đến nỗi lấy tiền của mình cho ref thì tôi làm ref cậu ngay

? mod đi qua sao không có ý kiến gì vậy

không thông tin
không hướng dẫn
không payment proof
thông tin không được kiểm chứng: bạn up gold làm gì? bằng chứng đâu? rb 100 - 150% á? nếu bạn tốt đến nỗi lấy tiền của mình cho ref thì tôi làm ref cậu ngay

? mod đi qua sao không có ý kiến gì vậy
ưng gạch đá đây =)):binhsua12:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week