Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

ngày 1 làm hết khoảng 4 tiếng đc 1,5$
tạm ổn :) dần dần công việc thấy nhiều lên
mỗi tội cái 9 point đc làm ít quá anh ạ

ngày 1 làm hết khoảng 4 tiếng đc 1,5$
tạm ổn :) dần dần công việc thấy nhiều lên
mỗi tội cái 9 point đc làm ít quá anh ạ

Uhm Tasks đấy theo chỉ tiêu ... đủ rồi nó sẽ hết ... Lúc khác mới có ko như Tasks 2 poin và 4 poin :m004:

anh kiểm tra cho em site pointdollars xem có đúng em làm ref của anh ko hay lại làm ref cho admin gptbank
tại hum nọ em có làm mấy cái off reg khác của gpt
nếu đúng em làm ref của anh thì cho em rút nhờ về paypal của anh xong anh send lại = LR cho em có đc ko ạ
tỉ lệ đổi tnao tùy anh
em ghét pp lắm

anh kiểm tra cho em site pointdollars xem có đúng em làm ref của anh ko hay lại làm ref cho admin gptbank
tại hum nọ em có làm mấy cái off reg khác của gpt
nếu đúng em làm ref của anh thì cho em rút nhờ về paypal của anh xong anh send lại = LR cho em có đc ko ạ
tỉ lệ đổi tnao tùy anh
em ghét pp lắm

Nếu em chăm chỉ ... làm quen và làm được nhiều thì em cứ làm cả Poin và Paid đi ... Rồi anh sẽ có việc làm thêm cho em...
Anh hiện có 1 Team Off làm Trust PP em cứ để tiền đấy ... Nếu làm có thể làm 1 ngày đảm bảo ít nhất 1-2$ PP thì anh sẽ cho em theo
Anh sẽ PP cho em add và rút về đấy tỉ lệ quy đổi 1:1 thậm chứ 1PP x1.2 = LR nhé ok chưa :m004:
Kể cả Gpt với Honey cũng rút về PP cho anh...sẽ ko bị mất phí 5% nhé ... Ko bị mất phí LR nhé. ... Lại đc x1.1 or 1.2 :m004:

e ko hiểu lắm
pp ko rút về thì đem nó đi đâu ạ
e nbie sao hiểu đc mấy cái đó ạ @@

Sặc ... Rút nhưng rút về PP của người ta. Người đặt hàng mình làm ý ... Người ta cần Trust PP cần giao dịch từ site Off uy tín để làm gì thì kệ người ta :binhsua146:
Giá PP thì thấp hơn LR nhiều lại khó bán.Nhưng nếu làm thế rút cho người ta thì người ta giả LR cho mình.
Giá ngang 1:1 ... Thậm chí cần gấp có thể lên đến 1PP x1.2 = LR :m004:

@ithongkhanh : Nhận tiền là như nào ??? Có nhận đc paidment ko ah :binhsua146:

Mình thấy rất nhiều bạn Ref mà hình như vẫn chưa làm đc Poin nào :m003:
Hay những bạn nào chưa nhận được file hướng dẫn thì comment lại cho mình email bên dưới mình send file hướng dẫn qua cho nhé.
Hoặc Pm yahoo mình support cho chỗ nào chưa hiểu nhé :m004:

Bạn cho mình cái Mail đi hix :m003:

Dạo này VN vào nhiều quá nên nó làm theo Rule acc mới lần đầu rút sẽ check khoảng 3-4 ngày lâu nhất 1 tuần...Trong thời gian đấy em cứ làm bình thường và rút thêm đi.
Check xong nó sẽ thanh toán bình thường và từ lần rút thứ 2 trở đi sẽ Paid hàng ngày em nhé :m004:

bạn gửi giúp mình vào mail: [email protected] nha!!! thank bạn nhiều!!!
mà mình làm được 10$ thì cậu rb lại cho mình 1$ liền hay mình phải thông báo cho bạn biết vậy???

Last edited by a moderator:
Em newbie, có thể chơi cả 4 site bác đăng k ạ?

Em newbie, có thể chơi cả 4 site bác đăng k ạ?

uhm bạn ... Làm 1 lúc song song cả 4 site mới kiếm đc nhiều chứ :m004:
trước thì 2 site còn đc vì ít người làm ... giờ nhiều người quá làm đc càng nhiều site càng tốt bạn ah :m003:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back