Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

mà mấy site này thuộc thể loại gi` vậy bạn

mà mấy site này thuộc thể loại gi` vậy bạn

Thể loại thì nó là Gptus chính xác là thuộc dạng Offer ... Nhưng mình cũng xin trả lời luôn cho bạn và 1 số bạn cứ hỏi mình là fake IP có được ko?
Là nếu fake IP US mà DK được thì làm Offer US cho nhiều tiền 30 phút 5-10$ nhạt toẹt chứ làm cái Tasks này làm gì :m021:
Còn cái này nói nôm na là duyệt ảnh người lớn 18+ ... Ảnh hở hang tình dục ... Bla bla bla cấm trẻ con thì mình đánh dấu nó lại để cấm... Vậy thôi.
=> Nếu là nữ thì ko nên tham gia :m131:

Thể loại thì nó là Gptus chính xác là thuộc dạng Offer ... Nhưng mình cũng xin trả lời luôn cho bạn và 1 số bạn cứ hỏi mình là fake IP có được ko?
Là nếu fake IP US mà DK được thì làm Offer US cho nhiều tiền 30 phút 5-10$ nhạt toẹt chứ làm cái Tasks này làm gì :m021:
Còn cái này nói nôm na là duyệt ảnh người lớn 18+ ... Ảnh hở hang tình dục ... Bla bla bla cấm trẻ con thì mình đánh dấu nó lại để cấm... Vậy thôi.
=> Nếu là nữ thì ko nên tham gia :m131:
Cái này có cần nhiều thời gian ko?

Cái này có cần nhiều thời gian ko?

Bạn troll mình ah :m122:
Bạn cần hỏi gì thì hỏi tất luôn đi mình trả lời cho dễ ... hix :m003:
Chả cái gì kiếm tiền mà ko phải bỏ thời gian hay công sức cả ... Kiếm đc nhiều hay ít bỏ nhiều thời gian hay ko đó là ở bạn thôi

Bạn troll mình ah :m122:
Bạn cần hỏi gì thì hỏi tất luôn đi mình trả lời cho dễ ... hix :m003:
Chả cái gì kiếm tiền mà ko phải bỏ thời gian hay công sức cả ... Kiếm đc nhiều hay ít bỏ nhiều thời gian hay ko đó là ở bạn thôi
ờ đâu có, m` ko biết thì mới hỏi thôi
tý nữa ref cho bạn, bạn gửi hướng dẫn cho m` vào mail đi
xem có làm dc ko?

hết việc ta vẫn theo, thế mới tài hehe!
ID: thanh_tung_dtnn, cả 4 site luôn.

đã ref cho bạn cả 4 site
ID; tranhongkiendhcn
LR: U1395177
bạn gửi cho m` hướng dẫn qua mail nhé

vào tasks mà chả có cái ảnh nào mà duyệt

phòng mình có 3 người ở 2 người kia cũng là thành viên 4rum rủ mình tạo nick 4rum nhưng mình không biết đặt tên là gì nên chơi tên này luôn!!! =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back