E mới tìm hiểu về Offer và muốn làm việc với Offer ! Ai giúp e với ạ

yahoo đi a
Mình k có chơi offers. Hỏi vậy để biết cậu đang có cái gì mà để ngkhac thấy còn nhận được. Chứ topic kiểu này không có ma nào vào nhận đâu. Trừ khi mấy thằng SCAM thôi!

Upvote 0
Mình k có chơi offers. Hỏi vậy để biết cậu đang có cái gì mà để ngkhac thấy còn nhận được. Chứ topic kiểu này không có ma nào vào nhận đâu. Trừ khi mấy thằng SCAM thôi!
e đang muốn tìm hiểu về offer và muốn ai đấy chỉ cách làm offer ! chứ e đâu bảo là ai nhận e làm đâu

Upvote 0
Có vốn tầm 20tr không? Có tool ios 6tr không? Có tinsoft không? Biết Fake IP không, biết bluestack là gì không? Biết useragent là gì không?
e đang muốn tìm hiểu về offer và muốn ai đấy chỉ cách làm offer ! chứ e đâu bảo là ai nhận e làm đâu
Cứ như lời bác mod này nhé. Hội đủ điều kiện hãy quay lại.
See you late !

Upvote 0
hiện tại offer nát như tương, người ta đang ăn ngon ai mà đi chỉ bạn ko công, với lại ko có 1 số kiến thức cơ bản khá mất thời gian để dạy, còn cách làm cơ bản thì vô gg search hay ytb cũng có nhé, mà báo trước toàn khó nhai hay nát rồi mới share đó. Mình hết làm off rồi vì quá nát khỏi pm mình, góp ý vậy thôi.

Upvote 0
nhìn đống topic là thấy nản rồi :D
toàn là Newbie đang chơi Net mà vào lập topic hỏi CR là gì các kiểu. Chả biết gì mà cứ làm vào làm thì bảo sao Net nó ko nát :D
AM giờ nó thấy VN nó cũng sợ :p

Upvote 0
mấy hôm nay lắm top kiểu thế này vãi :D

Upvote 0
cạp đi,cạp chân chính đây nhận spam thuê :p

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663