EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

mới mua và dc chủ thớt gửi cho key nhưng nó lại báo key hết hạn chủ thớt check dùm dc k

cho mình hỏi cái. Tải tool lại xong thì có thêm chức năng auto login, nhưng mà phần profile mình chỉ thấy đc nửa cái khung cuối cùng thôi.
tắt mở vài lần nhưng vẫn ko đc. ko biết sửa sao.

cho mình hỏi cái. Tải tool lại xong thì có thêm chức năng auto login, nhưng mà phần profile mình chỉ thấy đc nửa cái khung cuối cùng thôi.
tắt mở vài lần nhưng vẫn ko đc. ko biết sửa sao.
View attachment 21084

Rê chuột vào cái thanh đó để resize cái khung nha, hoặc có cái nút mũi tên 2 chiều màu đen đó, bật xuống bật lên là được.

Cảm phiền bạn kiểm tra lại kết nối mạng vào download bản cập nhật mới nhất của tool ở đầu trang nha
easyprcpro khong ket noi mang duoc no waitting

- - - Updated - - -

Bạn hãy update bản mới nhất của tool ở đầu trang nha. Nếu lỗi vẫn tiếp tục hãy báo mình
mua key sài 1 computer sao dính Invalid Liencese hoài :binhsua162:

View attachment 21093

Cảm phiền bạn kiểm tra lại kết nối mạng vào download bản cập nhật mới nhất của tool ở đầu trang nha

- - - Updated - - -

Bạn hãy update bản mới nhất của tool ở đầu trang nha. Nếu lỗi vẫn tiếp tục hãy báo mình

Đã download bản mới về sử dụng tối qua rồi ! Giờ mở lên lại báo invalid key
Lúc mở tool thấy load lâu quá vào Tast Manager để tắt, mở lại soft thì bị dính invalid key ! Bạn xữ lý giúp mình. Phiên bản trước không bị trường hợp này

Last edited by a moderator:
Đã download bản mới về sử dụng tối qua rồi ! Giờ mở lên lại báo invalid key
Lúc mở tool thấy load lâu quá vào Tast Manager để tắt, mở lại soft thì bị dính invalid key ! Bạn xữ lý giúp mình. Phiên bản trước không bị trường hợp này

Chờ khoảng 6h sau bạn chạy lại nha! Trong lúc này vui lòng không mở soft. Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week