EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Cách reset chương trình về cấu hình mặc định

Bạn nào đã tải bộ full mà vẫn bị invalid thì làm như sau (lý do là vẫn còn cấu hình cũ nên phải xóa đi để tool reset lại từ đầu).

1. Xóa folder .easyptcpro

• Tìm đường dẫn folder này bằng cách mở menu about trên icon khay hệ thống Hoặc nhấn vào icon màu xanh góc trên bên phải chương trình.
  • Hiện lên cửa sổ, trong đó có đường dẫn đến folder này, vào thư mục đó và xóa nó đi.
  • Chú ý, trong này lưu license code và các thiết lập app config(các tùy chỉnh, cheat keywork)

2. Extract lại chương trình mới download về

• Nhớ giữ lại folder eadata nếu có chứa dữ liệu
  • Chạy chương trình và nhập key lại như cũ

bắc easyptc ơi có tuyển ref luôn không em định mua too cau bác vè nếu dc thì làm ref cho bác bác đưa site cho em đăng kí . lâu rồi không chơi PTC không biết trang nào pay trang nào không nữa nên tim luôn up line

easyptc chỉ bán tool thôi bạn ah. Còn về việc bạn muốn làm ref thì 4rum mình nhiều hội lắm. Bạn có thể tham khảo mà
bắc easyptc ơi có tuyển ref luôn không em định mua too cau bác vè nếu dc thì làm ref cho bác bác đưa site cho em đăng kí . lâu rồi không chơi PTC không biết trang nào pay trang nào không nữa nên tim luôn up line

- - - Updated - - -

Tool này chưa phát triển chức năng click 2 dạng site trên. Mong bạn thông cảm
tool này có click được incentive với custom không cậu
cho mình xin 1 key trial:binhsua146:

b ơi kiểm tra giúp mình vs,mình có gửi thông tin mua key cho suport chanhtin từ 18/12 đến giờ vẫn chưa nhận đc key
+ Loại key và số lượng:S1B 1 key
+ Số batch LR : U9706100
+ Email nhận key: [email protected]

Cảm ơn bạn đã nhắc, bạn chanhtin ko còn làm support mình nữa.
Đã gởi key cho bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week