EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Hướng dẫn sử dụng tool easy một cách hiệu quả :

Sử dụng sock để ref và chỉ làm 1 số site uy tín thanh toán qua Payza và LR

Không làm những site trả $ quá thấp, không được 200vnđ trở lên bỏ luôn.
Ref cho mình khoảng 20 acc

Tùy thời gian của mỗi người

* Acc chính nên up ( nên up bắt đầu từ perium )

Công sức 1 ngày của chúng ta tính sơ sơ như sau:

acc chính + 20 acc phụ + 20%acc phụ ( thậm chí 30 - 40%) = Công 1 ngày

Các bạn chú ý góc phải phía dưới : LicenseIP đều null

PTClove đã ngắt tất cả kết nối của tool tới sever ( tool kết nối khi mở và tắt đã được xóa bỏ ) và chỉnh sửa lại 1 chút để nó hoạt động , Cắt bỏ 1 số chức năng cho tool nhẹ hơn

" Đi ăn cơm tí viết tiếp "
Chúc Phát Tài !​

Mô phật nạn dịch crack lại hoành hành

Chúc bác easy sớm vượt qua bão crack:binhsua52:

Bạn ấy vẫn chưa nói là crack mà :binhsua47:chỉ mới ngắt kết nối check license key thôi.

Tuy nhiên mình không hoan nghênh cách bạn chỉnh sửa code đâu, mỗi chức năng đều có ý nghĩa của nó, dẫn đến sai sót là mệt đó

Dù sao cũng cảm ơn bạn "nick mới"

Last edited by a moderator:

PTClove đã ngắt tất cả kết nối của tool tới sever ( tool kết nối khi mở và tắt đã được xóa bỏ ) và chỉnh sửa lại 1 chút để nó hoạt động , Cắt bỏ 1 số chức năng cho tool nhẹ hơn

Chúc Phát Tài !​

Khủng đây :)) Chúc bạn chỉnh sửa code kèm thêm vài con trojan thành công cho các newbie xài nhé =)) Pro phá nồi cơm PTC Việt Nam là đây =))
@Ai muốn dùng thử: pm YH: [email protected] để lại địa chỉ nhận key, valid 4 days. Muốn support các vấn đề trong khả năng của mình thì pm Yh:[email protected] Thân ái!
@All: Xài hàng bản quyền thì được support và bảo dưỡng tận tình nên ko cần phải xài hàng chùa đi chôm của người khác lại tiền mất tật mang ^^! Mà hàng crack rồi thì ko có em bé thì cũng ko sống thọ, nhìn hàng tool namIT mà suy ngẫm nhé ... Thân ái.

Payment Mode Account
Date 08/02/2012 10:37
Batch 105609319
From U0015777 (mylienptc)
To U8918360 (nib)
Amount $2.70
Memo cho tớ key standard xài 3 tháng nha bác.techshinbd1@gmail
Payment Purpose Other

gửi key cho tớ nha bác. hy vọng nến bị crack thì bác vẫn chăm sóc những khách hàng wen thuộc như tụi em. chứ bác bỏ ngang như bác namit thì không hay chút nào. bản crack nào thì cũng xài được 1 thời điểm thôi. vẫn có những người thích xài có bản quyền.bác có thể tăng giá lên tý nhưng đừng bỏ ngang nhá. thân

Nói không với crack, cậu gì gì đó có ý tốt thì nên chỉ cho easyptc cách đã crack để cậu ấy sửa lỗi nhé, mà cậu giỏi thế thì tự làm 1 bản đem bán thì có phải là có thêm thu nhập nữa không :D
Hàng bản quyền được support đầy đủ vẫn hơn mà :))

Last edited by a moderator:

Chúc Phát Tài !​
ông này lần trước viết cả mấy tool mà. Mình biết trang web của bạn lâu rồi nhưng chính sách làm ref + tool cùi nên ít ng biết và chơi. Nếu bạn crack tool easypro thì 1 mình bạn dùng thôi đừng là đổ miếng cơm của ng ta. Còn muốn đóng góp thì a e ủng hộ nhiệt tình

Khủng đây :)) Chúc bạn chỉnh sửa code kèm thêm vài con trojan thành công cho các newbie xài nhé =)) Pro phá nồi cơm PTC Việt Nam là đây =))
@Ai muốn dùng thử: pm YH: [email protected] để lại địa chỉ nhận key, valid 4 days. Muốn support các vấn đề trong khả năng của mình thì pm Yh:[email protected] Thân ái!
@All: Xài hàng bản quyền thì được support và bảo dưỡng tận tình nên ko cần phải xài hàng chùa đi chôm của người khác lại tiền mất tật mang ^^! Mà hàng crack rồi thì ko có em bé thì cũng ko sống thọ, nhìn hàng tool namIT mà suy ngẫm nhé ... Thân ái.

@All: Xài hàng bản quyền thì được support và bảo dưỡng tận tình
chuẩn không còn lời nào để nói.
vote cho bạn nhiệt tình vì nói đúng tâm lý của mem, sẵn sàng support những gì bạn biết để giúp các bạn khác còn bỡ ngỡ

Mua key cho ref

Nếu mua key cho ref thì sao bác easy nhỉ
tầm 10 key 1 lần

à ! mà 1 key có thể dùng cho nhiều máy được không nhỉ ! :) . Như bác nói 1 key chỉ dùng tới 3 máy thôi à " 10 máy thì sao ". Tất nhiên là tiền nào của ấy nhưng không biết có dùng được không ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back