EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

xài wifi hình như trơn hơn thì phải

Mình dùng wifi nè thấy cùi vãi do mạng chậm ảnh hưởng chứ. Chỉ được cái nói linh tinh :binhsua122:

Dùng cáp thì chắc chắn là nhanh hơn, wifi bị ảnh hưởng bởi các thiết bị chắn sóng trong nhà thì làm sao mà trơn hơn được, cáp mà chậm hơn wifi có thể do đứt ở đâu bị chập chờn thôi cậu :D Tuy nhiên giữ hòa khí cùng support tại cậu ấy cũng new nên phát ngôn còn hơi thiếu tìm hiểu một tí :)

click cũng được 2 tháng rồi ! tổng hợp được một mớ proof :)) ! chắc phải đầu tư thôi !

Tìm hoài không thấy bài viết mình nằm ở trang nào ! Nhưng bạn ơi, Đó không phải là hack hay crack gì đâu, các bạn làm gì mà thổi phồng lên như thế. Ai cũng có thể làm được chỉ cần biết tới thầy Đặng Minh Tuấn và tool Netbeans là ai cũng có thể làm được. Mình nói thế có đúng không bạn easy . Nhưng không vì thế mà mình lỡ cướp đi bát cơm của người khác nhé ! Đọc coment của một số người mà máy tính của mình gần cháy vì ức đến phun tiết. Bạn easy lên tiếng dùm. Thôi ! chấm hết .

Bạn ơi,gửi cho mình thêm 1 Key Buxhost nhé.mình chuyển LR rùi đó.mail : [email protected]

Mua Key.png

Last edited by a moderator:
Easyptc có thể xem dùm lỗi này không ? có 1 số trang click bị lỗi => Finish errors
Ví dụ như site Globalpaid-bux các menu nằm bên phải thay vì nằm bên trái thì bị errors còn các site khác menu nằm bên trái thì tool clicks bình thường

View attachment 14957

Easyptc có thể xem dùm lỗi này không ? có 1 số trang click bị lỗi => Finish errors
Ví dụ như site Globalpaid-bux các menu nằm bên phải thay vì nằm bên trái thì bị errors còn các site khác menu nằm bên trái thì tool clicks bình thường

View attachment 14957
Hình như là buxhost nâng cấp lên bản 4.8 nên tool chưa click được

minh cung bi site globalpaid-bux ! login vao xong la finish error luon ! easyPTC co the fix duoc khong ~~ $ gan duoc pay roi ma khong dung dc nua ! hix

Những site buxhost đăng nhập xong mà bị finish error thì các bạn có thể khắc phục như sau:
Đăng nhập vào site bằng web, click đọc hết mấy cái message của nó gửi, thoát ra và vào soft play bình thường...:binhsua83:

------------------------
Mình đang định mua key standard 31 ngày, nhưng hiện giờ trong LR của mình không đủ tiền, chỉ có 0,6 thui, mình đã chuyển cho chủ thớt rùi,bạn giúp mình một trong 2 phương án sau nhé:
1. Bạn cho mình thiếu 0.3$ , lúc nào LR có đủ mình trả luôn, bán cho mình cái key standard 31 ngày
2. Bạn bán cho mình key standard 21 ngày với số tiền 0.6$
:binhsua90:
email: [email protected] --- key cũ: b224cf9...............

Bạn nào bị lỗi finish errors các Site BuxHost 4.8 thì làm theo cách này xem sao: Login vào site = trình duyệt Chrome rồi kích chạy lại, mình để ý và test thử thấy tool chạy ok. Thân!

chủ thớt đâu rồi vào support cho anh iem đi ! Rảnh rảnh là lại ngồi đếm tiền thế mới lạ :))

Bạn đọc cách giải quyết trong file help đi, mục "Yêu cầu cấu hình" và "Bắt đầu ntn"

Giảm 10%

Không đến 10 máy đâu bạn. Muốn dùng trên máy khác bạn phải tắt tool trên máy hiện tại đã.

Lúc chạy nếu có thì tool sẽ hiện lên cho bạn điền vào

Vấn đề nan giải của em lúc này là thế này, đã tắt tool và tắt máy rồi mới sang máy khác, quả thực là 1 key em sài tới tận 3 máy nhưng không xài cùng một thời điểm.
Hôm nay bị báo thế này

Có phải là key bị block rồi không?
Bác có online thì vào trả lời giúp em 1 câu nhé!

Vấn đề nan giải của em lúc này là thế này, đã tắt tool và tắt máy rồi mới sang máy khác, quả thực là 1 key em sài tới tận 3 máy nhưng không xài cùng một thời điểm.
Hôm nay bị báo thế này

Có phải là key bị block rồi không?
Bác có online thì vào trả lời giúp em 1 câu nhé!

Đúng là đã bị lock, bạn chờ 6 tiếng để tiếp tục sử dụng.

Đã reset key cho bạn rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week