EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

:binhsua85:Sup đc lợi gì không hihi =))

Mấy ngài rảnh rỗi ngồi cũng được đó. Tháng đc key 3$ + 10% hoa hồng ref. Mở topic câu ref chia 10% làm 2 mỗi bên 1 nửa :binhsua146:

Tớ xin nhận chân supporter từ khi chưa có mấy vụ này luôn rồi, ko phải ai cũng thấy lợi mới nhảy vào xin làm supporter như ai đâu ^^! Và thật sự tớ cũng ko hề rãnh :D Do vậy ai muốn mình sup thì pm yahoo mình (mmo4u.hotro) sup live từ 10h-15h hoặc sau 23h-3h nhé! Những giờ còn lại nếu rãnh tớ sẽ sup ASAP ko thì send mess offline nhé. Thân ái!

Đang online nhé. Các bác cứ PM nếu có bất cứ vấn đề gì về tool :m003:

Thông báo cho các bạn là rất nhiều site aurora đã thay đổi loại capcha của mình (Image, Sexy capcha, Recapcha...) nên auto sẽ bị not found code!
Các bạn đăng nhập site = web để biết loại capcha và chỉnh lại cho phù hợp.
Tuy nhiên trừ capcha Solvemedia mà auto chưa hỗ trợ thì nay đã xuất hiện thêm loại capcha Slide to fit (site Trafficsmania.com) đánh đố các loại auto =))

Cám ơn bạn về thông tin hữu ích này. Mình sẽ report chờ a easy update sau. Bạn có thể dùng tạm những chương trình free sau chờ update: aurora mmo84, aurora hoiauto, mc2. (Những cái này mình ko đảm bảo bạn bị block acc hay ko nhé) Chúc bạn vui vẻ và kiếm dc nhiều tiền :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back