SCAM EliteBucks Reviews : SCAM or LEGIT ?

hyipall

Senior
Verified
Reactions
536
MR
0.042
Facebook
Follow me on Facebook
Admin site này Scam những mem Inverment , Mọi người ngừng Click nhé
Hiện mình đã Upgrade site Elitebucks nên mình sẽ tuyển ref và refback cao cho các bạn

Thông tin site :

Site : Elitebucks

Giá Click : Khá cao 0.01 (4ads ) + 0.001 ( 20 ads )
Csrip : Aurora
Min Pay : 2$ PP

Mình sẽ Refback
400 % - 500 % cho các bạn ( nếu chịu khó click sẽ refback 500%, còn lại là 400 - 450% nhé )
+ Bouns : Bouns 0.1$ cho 10 bạn có số click nhiều nhất ngay lần refback đầu tiên
Bouns 0.05$ cho 20 bạn tiếp theo
Để lại ID và PP, WMZ để mình thanh toán nhé

Proof : Proof thanh toán

Mong mọi người ủng hộ
Thank - Hyipall

10/ 8 :
Đã refback + Bouns cho tất cả mọi người bằng PP rồi nhé. Mọi người kiểm tra PP. Ai chưa đủ 0.1$ thì lần sau sẽ refback luôn thể, refback nhỏ lại sợ ăn mít
3 bác sau : hatu , JCHuang ,johnbrown cho em xin cái PP nhé, WMZ hiện e hết sạch và ít dùng nó nên các bác cho e xin cái PP để Refback cho nó tiện

18/8 Mọi người tạm thời ngừng click nhé, thằng Admin bắt đầu dở trò. Cả tuần nay nó chưa paid cho mình rồi. Lúc nào đc paid sẽ thông báo click lại

Last edited:
Chìm quá nhỉ. chẳng có ai ủng hộ vậy , Up phát nèo, bác nào đi qua up dùm e cái nhé, ==> Thanks ^-^

đã ref từ hồi nào mà giờ mới có mail

id mmonewbie
WMZZ chữ ký

:"| đăng ký òy mà đợi mãi chả có mail active là saooooooooooooooooooooo :((((((( òa òa, mà cái này phải click tay ko auto dc hả??

:"| đăng ký òy mà đợi mãi chả có mail active là saooooooooooooooooooooo :((((((( òa òa, mà cái này phải click tay ko auto dc hả??
Check cả hòm thư Spam nhé bác, Mình ko biết đc có dùng auto đc ko, Nó là Aurora nên chắc dùng được, mà nó có ít quảng cáo, click tay có 1 phút là xong thui, chủ yếu 5 cái Ads 0.01$, click 5 phát đc 0.05$ rồi

sao mình cũng đã đăng ký mà chẳng thấy mail active vậy, đã check cả hòm thư scam rồi chẳng thấy mail kích hoạt gì cả vậy chủ thớt

sao mình cũng đã đăng ký mà chẳng thấy mail active vậy, đã check cả hòm thư scam rồi chẳng thấy mail kích hoạt gì cả vậy chủ thớt
Mail active nó gửi hơi chậm 1 chút, hjx

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week