Em bị bắn tốc độ 51/40 ... có ai cho em biết là sẽ đóng bao nhiêu không vậy ?

Xem hết ý kiến của các bác.....em bjo mới biết tháng cô hồn hixhix...xì lốp xe...hư bình đề...bị nổ bô....và bắn tốc độ.....
Các bác coi chừng đường về từ ngã 4 thủ đức đến suối tiên nhé....chúng nó núp lùm .....
Thanks các bác nhiều....750k của em :(

cầm 1 củ đi bạn nhé, nộp phạt xong còn đâu ra giải đen

Xem hết ý kiến của các bác.....em bjo mới biết tháng cô hồn hixhix...xì lốp xe...hư bình đề...bị nổ bô....và bắn tốc độ.....
Các bác coi chừng đường về từ ngã 4 thủ đức đến suối tiên nhé....chúng nó núp lùm .....
đệt, tks bác, mốt về quê đường đó @@! biết mà tránh thôi :-s
mà khúc đây tưởng đc đi 50 chứ, hic
Làm lon bia xả xui đi bác :D

:)) đổ dốc cô ca, chết là phải. :p , ở khúc đó hay dính lỗi lấn làn nữa nha. o_O

1A khúc này lần nào đi cũng chơi 60km/h,quốc lộ chạy 40km/h cảm giác cừ như đi xe đạp vậy

Thanh niên nghiêm túc: 750k đi đóng phạt
Thanh niên thiếu nghiêm túc hoặc kon gái bb v.v.v.: bỏ đó đi học lại! ^^

trc tết e chạy 65/40 ở metro Xa lộ Hà Nội, e đâu dám đóng phạt nên đành đi học lại! ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back