Em mới tập chơi MMO mong các bác chỉ giáo.

nomoneytosay

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hix, tình hình em vừa thi đại học xong đang rảnh, muốn mua phone mà không muốn xin tiền ba mẹ.
Các bác cho hỏi mmo có cách nào một tuần kiếm 2 tr không xin chỉ giáo.
Em là newbie mong các bác chỉ bảo tận tình. Trước có gõ captcha nhưng load quá chậm. Đợi nó load quá lâu không chịu nổi, hix với lại không biết chỗ nào uy tín và thanh toán bằng vnd nữa :binhsua36:
Tốc độ type của em là 91wpm mới test hôm bữa. Kỹ năng chỉ có nhiu đó không biết chơi mmo được không.
Xin được sự chỉ bảo :binhsua50:

Tuy nick mình lập từ tháng 7 nhưng mình biết forum này hơn 4 năm trước rồi, trong hơn 4 năm có quá nhiều thứ để học hỏi và rút ra kinh nghiệm, chỉ cần bạn vào cái BOX Report Scam là sẽ thấy thủ đoạn của dân MMO như thế nào và muốn tránh để trở thành nạn nhân cũng cần không ít thủ đoạn đâu bạn. Tất cả chỉ vì đồng tiền mà!

X_X , mình nhớ là tự 2k10 mà nhỉ , hay mình nhầm :-?

Upvote 0
Tuần 2 triệu vãi chym cho ta theo với :binhsua46:
Chưa làm mà đã Hoang tưởng à

Upvote 0
cóa mà dung tim =)) , vs lại ng ta đang cần tiền , tức là bh chả có đồng nào mà chơi hiyp cả :m121:
chốt lại là 1 tuần vs newbie chả bh có chuyện 2 triệu , nhất là công việc nào ngồi ko ăn tiền nữa :)) . Hay lấy 20k đi đập xiên 4 , trúng đc 2 triệu ngay >:)

vote cho Mon New mà đoài hỏi cao vãi 1 tuần 2tr:)) Trong khi 1 Mem bên box cạp giờ vật vã lắm mới đc 10$ 1 ngày:)) các Box khác như Off phải học PTU thì ít lắm 2 tháng Hyip thì mất tiền 90%:)) Forex thì siêu cấp của MMO rồi bác Thớt nên ghi lại 1 tuần hay 1 tháng đi :X

Upvote 0
Tự tìm hỉu và chớp thời cơ thôi, thế gian bây giờ hiếm kẻ tốt bụng trải đường cho bạn đi lắm :m190:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week