Em trót dại trêu scammer làm nó uất ức tự tử rồi giờ làm sao đây :((

Status
Not open for further replies.
càng nhiều càng ít nhá U1333888 =))

---------- Post added at 07:26 AM ---------- Previous post was at 07:23 AM ----------

con dog uytinlagi :))
117 Xã Đàn em nhé
Phoenix cafe qua đây anh mời chú cafe xem chú to mồm thế đến thế nào :))

em nó ở trong miền Nam mất rồi . tiếc quá . hẹn cafe dịp khác vậy :binhsua26:

hôm bữa thằng uytinlagi tức là proknight9x hay còn là draknight nó nói với mình là mẹ nó bị bệnh lậu giang mai hack lào ko sống đc bao lâu nên nó scam để dành tiền thực hiện mơ ước của mẹ nó là chạy CBR vs speed 200km/1h

Đến hôm nay có lẽ mẹ nó đã băng hà. a di đà phật
Tao có đi xem bói dùm mày rồi prokight, thầy bói phán là nếu mày có con gái thì con mày sẽ mất zin với tuổi đời chưa tròn 10, còn con trai thì sẽ bị giết chưa quá 20t vì trộm cướp giống mày. Còn vợ mày thì ức quá tự vẫn, ôg thầy phán là cuộc đời mày éo còn gì để sống nên nói vs tao khuyên mày chết cm mày đi
À nếu vô tình đọc đc tin này thì gọi về xem thằng cha mày ở nhà có bị đột quỵ không
Thân!

hôm bữa thằng uytinlagi tức là proknight9x hay còn là draknight nó nói với mình là mẹ nó bị bệnh lậu giang mai hack lào ko sống đc bao lâu nên nó scam để dành tiền thực hiện mơ ước của mẹ nó là chạy CBR vs speed 200km/1h

Đến hôm nay có lẽ mẹ nó đã băng hà. a di đà phật
Tao có đi xem bói dùm mày rồi prokight, thầy bói phán là nếu mày có con gái thì con mày sẽ mất zin với tuổi đời chưa tròn 10, còn con trai thì sẽ bị giết chưa quá 20t vì trộm cướp giống mày. Còn vợ mày thì ức quá tự vẫn, ôg thầy phán là cuộc đời mày éo còn gì để sống nên nói vs tao khuyên mày chết cm mày đi
À nếu vô tình đọc đc tin này thì gọi về xem thằng cha mày ở nhà có bị đột quỵ không
Thân!

:)) khó đỡ quả này quá :))

càng nhiều càng ít nhá U1333888 =))

làm nghề này nguy hiểm lắm đó. Dân vn giờ hay oánh cảnh sát với cả cơ động giao thông lắm. Vững tay nhé bạn

ái chà --> funny quá :)) =))
Mà cái nick kenmmo là sờ cam mơ àh --> ái chà thế mà may hôm qua mình còn tỉnh táo chứ ko nó dụ mình 50lr rùi ;))

Chủ thớt rút kinh nghiệm không được trêu theo kiểu đó nha. Nhỡ may nó ức nó tự vẫn. Tội lỗi

Bạn Rinny này chửi có trình độ đấy. Làm thằng scammer tức lồng lộn lên. Không phải ai cũng có thể chọc người khác nổi điên thế đâu. Chat 1 lúc nữa chắc nó tăng máu chết thật ấy.

scamer người ta 1$ thằng cha con gái mẹ của scamer bớt sống thêm 1 ngày. đến 1 ngày vừa scam đc $ người khác thì cũng nhận đc tin cha mẹ scamer "lên đường thỉnh kinh". lúc đó thì đừng có ca bài ca trim trắng mồ côi nha

ôi cái nghề scamer sao bị người ta đè cha mẹ nó ra chửi hoài thế ko biết :(

Chà, ảnh die hết rồi còn đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane