Em trót dại trêu scammer làm nó uất ức tự tử rồi giờ làm sao đây :((

Status
Not open for further replies.
Scammer nó làm có máu liều đấy, 1 số scammer chơi hàng đá, hết hàng là nó phang người như chơi, cậu cẩn thận đừng chọc nó :|

:)) ^^! SCAMER trên mạng chỉ dc cái miệng thì giỏi ra đời gặp mấy thằng Giang Nắng thì **!... Phải gọi là són ra quần

:)) ^^! SCAMER trên mạng chỉ dc cái miệng thì giỏi ra đời gặp mấy thằng Giang Nắng thì **!... Phải gọi là són ra quần

ai am hia ;))
:m179:

:m118:

..................................................

Last edited by a moderator:
làm police vui nhỉ thích thật dc scam pm solo chém gió chơi
coi như được luyện skill thêm hé hé

scammer nó vã quá thì cũng có khả năng nó chặt chém ..... hhehheh
bác rin cho nó cái dia chỉ bên mẽo đi ...... mới bước vào sân nhà là ........ trên người có nhìu lỗ rùi ........ :binhsua168::binhsua168::binhsua168:

Đọc hay hơn đọc truyện :))

scam hết đường làm ăn, đói quá nên cắn càn đây mà.

Quyết định ủng hộ bác rin, bonus 1LR, cho em cái số LR nào :binhsua25:

Rinny

Đang yên đang lành chú nó pm em trước và chửi em hjx

*** mẹ cái thằng điên rinny6789 này, mày bị tao chửi cho máu dồn từ *** mẹ màyvào não mày rồi hả hả? :)) sao phải xóa hết đoạn chat tao chửi mày đi thế hả cu con? đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm, bố mày còn sống dai lắm con ạ... về *** vào *** mẹ mày là làm police nhé con =))

lại loại trừ được 1 IP rác rưởi nữa rồi ;))

p/s chú ở trên(cuối trang 9 :)) ): hồi thi ĐH a bay vào HN thăm chú nhé AK Katana chú thích cái j :binhsua90:

Last edited by a moderator:
vãi nhỉ trông giống như CF online khi nào police đi thì cướp ra đàn áp
:))
2 phe bên nào vũ trang mạnh hơn bên đó Win

Ôi chắc từ bỏ MMO quá , scammer bây giờ kinh quá , từ nay đóng cữa không làm ăn với ai hết ko thôi scam xử mình mất. cả police còn không chừa huống chi dân đen:binhsua21::binhsua21:

Làm scamer cần dẻo mỏ, lắm mưu hèn kế bẩn, còn phải mặt dày nữa.............
cái này mình chịu, k có cái năng khiếu ấy rồi.

Rinny

:D tớ hỏi địa chỉ của nó nó còn ko dám khai nữa là :D
Thằng này tưởng là mới chỉ bị cận lồi mắt thôi thì ra là mày bị mù mắt hả ku? tạo cho địa chỉ 2 lần mà mày còn bảo không cho? ngu vừa thôi kẻo xuống lỗ sớm đó con ạ...

---------- Post added at 01:50 AM ---------- Previous post was at 01:48 AM ----------

con dog sờ cam mở tao đang ở phú đô mễ trì này đến tìm tao di :binhsua24:

Thằng điên này nữa. ai động đến nhà mày mà mày cắn thế hả? mày bản lĩnh thì cứ cho địa chỉ cụ thể đi coi? Phú đô từ liêm cụ thể là ở chỗ nào cho tao biết cái?

Thằng này tưởng là mới chỉ bị cận lồi mắt thôi thì ra là mày bị mù mắt hả ku? tạo cho địa chỉ 2 lần mà mày còn bảo không cho? ngu vừa thôi kẻo xuống lỗ sớm đó con ạ...

---------- Post added at 01:50 AM ---------- Previous post was at 01:48 AM ----------

Thằng điên này nữa. ai động đến nhà mày mà mày cắn thế hả? mày bản lĩnh thì cứ cho địa chỉ cụ thể đi coi? Phú đô từ liêm cụ thể là ở chỗ nào cho tao biết cái?
ghê quá..làm thế này em sợ:binhsua24:...bao giờ cũng có kiểu vừa cớp tiền vừa hung hãn...chắc lại cháu chú Nhanh đây mà............:D

Nói thật chú To Mồm Vừa thôi ạ ra đời chưa bik thằng nào hơn thằng nào đâu ngồi đó mà dóc tổ đi chú SCAMER

Đọc hay hơn đọc truyện :))

scam hết đường làm ăn, đói quá nên cắn càn đây mà.

Quyết định ủng hộ bác rin, bonus 1LR, cho em cái số LR nào :binhsua25:

càng nhiều càng ít nhá U1333888 =))

---------- Post added at 07:26 AM ---------- Previous post was at 07:23 AM ----------

con dog uytinlagi :))
117 Xã Đàn em nhé
Phoenix cafe qua đây anh mời chú cafe xem chú to mồm thế đến thế nào :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week