Warning emselanguoiradi88, VPS-RDP

Status
Not open for further replies.

likd4rk

Newbie
Reactions
6
MR
0.000

Attachments

361.6 KB · Views: 130
    189.4 KB · Views: 123
    109 KB · Views: 128
    113.5 KB · Views: 119
Không có ý gì nhưng tên nghe thấy vui vui @@emselanguoiradi88 :D:D:D:D

lựa dịch vụ lâu năm mà mua , cậu này thấy cũng mới bán, hehe

@emselanguoiradi88 bạn nên rf cho bạn ấy đi xem qua log chat thì bạn ấy quá kiêng nhẫn với bạn rồi, công việc họ cần nên mới mua mà cứ hẹn đi hẹn lại hoài ai mà chịu đc, rf đại cho người ta mua chỗ khác rồi còn làm việc của người ta chứ bạn .

@emselanguoiradi88 bạn nên rf cho bạn ấy đi xem qua log chat thì bạn ấy quá kiêng nhẫn với bạn rồi, công việc họ cần nên mới mua mà cứ hẹn đi hẹn lại hoài ai mà chịu đc, rf đại cho người ta mua chỗ khác rồi còn làm việc của người ta chứ bạn .

Từ khi từ đảo về đất liền thấy bác nhiệt tình trong mục spam quá :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hôm qua mình cũng pm nhiều người trong mục stick vì đang cần gấp, mà lúc đó đang có VN đá banh, nên chắc mọi người không online có mỗi bạn này thôi :(. Lúc đầu mình tính thuê hẳng 1 năm, mà may bạn đó không cho test thử xem vps chạy ổn không nên mình quyết định thuê 1 tháng thôi.

Bạn cứ đi mua vps khác đi, khi online nói e nó trả lại tiền cho.

Bạn cứ đi mua vps khác đi, khi online nói e nó trả lại tiền cho.
nói thế vô trách nhiệm vãi ra :) hứa lên hứa xuống toàn thất hứa bó tay
dich vụ mới mà thế này xem ra ko ổn :)

Mình là bạn của người bị thớt report, cậu ấy bận không online để rèfund được nên nhờ mình refund dùm. Cậu ấy mới mở dịch vụ nên chưa có kinh nghiệm dẫn đến sai sót mong mọi người thông cảm.

Quý khách đã chuyển khoản thành công 195,000 VNĐ (phí chuyển: 5,500 VNĐ) đến tài khoản 0104179781 (HUYNH HOANG HIEU) tại Ngân hàng TMCP Đông Á. Vui lòng thông báo đơn vị thụ hưởng!

Mình đã nhận đc tiền, cảm ơn bạn. kẹo mút mình có pm mà lúc đó mình đã gd với bạn bên đây rồi. Lúc sau này keomut mới pm bảo là đi uống rượu về.

Nick 2014 nói thật là mình chả mấy khi gd:p:p
ừm, thế giao dịch vs mod với exchange như 2 vụ trước ấy nhỉ, nói chung là tùy người mà nói, chứ nick năm nào cũng bán cam cả, có khi nick lập lâu còn bán nhiều cam hơn nick mới nữa ấy chứ :p:p:p

Nick 2014 nói thật là mình chả mấy khi gd:p:p

thiết nghĩ, thým ... không nên "trông mặt mà bắt hình dong" như thế!? :eek::eek::eek: đâu ai muốn "sinh sau đẻ muộn" cả :confused::confused::confused: tuỳ duyên, tuỳ lúc thì vào thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes: vả lại nick mới vào có gì mà "giao" với chả "dịch" :):):)

thiết nghĩ, thým ... không nên "trông mặt mà bắt hình dong" như thế!? :eek::eek::eek: đâu ai muốn "sinh sau đẻ muộn" cả :confused::confused::confused: tuỳ duyên, tuỳ lúc thì vào thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes: vả lại nick mới vào có gì mà "giao" với chả "dịch" :):):)
ý bác ấy là bác ấy chỉ thích gd với Mod và EX thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week