SCAM emyeusss7 scam 3tr đồng tiền ngu của mình.

Status
Not open for further replies.
ông chủ theard cũng "không phải dạng vừa đâu"mua tool người khác về rồi thuê người ta crack :)) đây gọi là đi đêm lắm có ngày gặp ma. :) Vote không xử, ở đời ghét nhất cái kiểu ăn cắp này.

ohh mình nghĩ cái này là do thớt chơi chiêu, mún crack tool đc giá rẻ nên che giấu thông tin.
lúc không chạy đc thì la làng :D
thằng cracker mà biết đây là tool auto Android thì mơ nó cũng ko lấy giá 3tr :D.
Vậy nên ... kaka. kiện cáo j ở đây nữa.
Bỏ thêm $ cho nó crack lun đi. Auto 1 tháng kiếm lại gấp 10 mà.

đúng là xưa nay 4rum ko xử lý các vụ tranh chấp "quyền lợi" từ hack, crack, rule từ lâu, chẳng phải sau vụ này mới ra rule.
mà nói chung 2 bên chẳng phải dạng zừa đâu. :D))))))

Last edited:
DKM chính những thành phần như thằng chủ topic mà offer ngày càng nát, đi đâu nó gặp dân VN cũng như là quái vật, làm ăn đoàng hoàng ko chịu cứ phải này nọ.
Ngu thì chết cmm đi. :D mấy vấn đề hack crack thì xac cmnd đi ko ai giải quyết đâu

DKM chính những thành phần như thằng chủ topic mà offer ngày càng nát, đi đâu nó gặp dân VN cũng như là quái vật, làm ăn đoàng hoàng ko chịu cứ phải này nọ.
Ngu thì chết cmm đi. :D mấy vấn đề hack crack thì xac cmnd đi ko ai giải quyết đâu
Báo CA kìa :D

nhưng nói đi cũng phải nói lại, cái thằng kia cũng VL thật :) scam 1 cách ngoạn mục :D

èo thớt chup proof không che bớt thông tin đi vd sdt nhận mã nhiều vụ bị chiếm đoạt tiền từ việc chiếm đoạt sim dt rồi đấy

vãi thiệt,
bác thớt mua tool về thuê crack, lại còn che giấu thông tin nữa chứ
mà bác cracker thì cũng crack được, đã login được theo đúng yêu cầu của chủ thớt như trong log chat ...., còn có yêu cầu chạy hay không thì không thấy nói đến :oops:
2 bác này.... không phải dạng vừa đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week