Suggest Enter2SwitchApp.exe - Tool giúp chuyển đổi giữa các cửa sổ Firefox khi nhấn Enter

Reactions
2,454
MR
0.009
Share cái tool giúp chuyển đổi giữa các cửa sổ Firefox khi nhấn Enter hoặc khi nhấn các hotkey F1,F2,...
Không chỉ Firefox mà các Application nào cần chuyển đổi cũng dùng được.

Cách dùng:
1. Nhập tên application cần chuyển đổi và click "Get List". Ở đây ví dụ: Firefox
2. Tick vào các cửa sổ nào cần chuyển, không tick thì không chuyển cho cửa sổ đó.
3. Click Start.
4. Mô tả các HotKey:
=> Nhấn HotKey {Enter} là: Thực hiện phím {Enter} và chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {Tab} là: Chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {F1} đến {F12} là: Chuyển tới dúng cửa sổ đã chỉ định theo cột "Hot Key".

Download Version 1.0.0.2 => http://www.mediafire.com/download/650ujqaxm56ttg1/Enter2SwitchApp.rar

Cái này dành cho mấy pác gỏ Captcha là đúng bài rồi. Thấy hay thì Like mạnh cho em nó :)

Tham gia nhóm để được hổ trợ cách kiếm tiền online, được chia sẽ tool free, addons, v.v...:
https://www.facebook.com/groups/621834221295501/

Last edited:
Share cái tool giúp chuyển đổi giữa các cửa sổ Firefox khi nhấn Enter hoặc khi nhấn các hotkey F1,F2,...

Cách dùng:
1. Nhập tên application cần chuyển đổi và click "Get List". Ở đây ví dụ: Firefox
2. Tick vào các cửa sổ nào cần chuyển, không tick thì không chuyển cho cửa sổ đó.
3. Click Start và nhấn Enter test thử. Hoặc nhấn hotkey tương ứng ở cột "Hot Key".

Download => http://www.mediafire.com/download/vbfdaivycb2p6bd/Enter2SwitchApp.rar

Cái này dành cho mấy pác gỏ Captcha là đúng bài rồi. Thấy hay thì Like mạnh cho em nó :)
Free mà bác làm nhiệt tình vại không like hơi phí :)

có 1 lỗi cậu fix lại cho hoàn thiện, hay do mình làm sai ko piết cậu check thử thể nào
củ thể là mình làm pixprofit: Khi enter thì chuyển của sổ rất mượt có cái là ko send code đi mà chỉ chuyển của sổ thôi
cậu tích hợp với send đi khi enter là good:D

Last edited:

Cách dùng:
3. Click Start và nhấn Enter test thử. Hoặc nhấn hotkey tương ứng ở cột "Hot Key".

Download => http://www.mediafire.com/download/vbfdaivycb2p6bd/Enter2SwitchApp.rar

Pro cho em hỏi muốn đánh tên 1 profile Firefox khác không phải mặc định thì làm thế nào ạ? :D

có 1 lỗi cậu fix lại cho hoàn thiện, hay do mình làm sai ko piết cậu check thử thể nào
củ thể là mình làm pixprofit: Khi enter thì chuyển của sổ rất mượt có cái là ko send code đi mà chỉ chuyển của sổ thôi
cậu tích hợp với send đi khi enter là good:D
Ah, hiểu rồi, để tớ fix lại vụ đó.
Pro cho em hỏi muốn đánh tên 1 profile Firefox khác không phải mặc định thì làm thế nào ạ? :D
Cậu hỏi tớ chưa hiểu ý lắm !

tool chạy rất mượt good :)
cậu có thể thêm tí nữa cho tool hoàng thiện luôn: tính code đã gõ và speed luôn thì càng tốt
cậu viêt tool free mà yêu cầu hơi nhiều thấy ngại ngại :D:D:D
Đi hơi xa sợ mỗi chân ;)

Đi hơi xa sợ mỗi chân ;)
sau khi test liên tuc 3h thì bắt đầu thích cái tool của cậu gòi đóa nha
nhưng mà có 1 hơi chẹo là khi code ra ko kịp với speed mình thì enter cho chuyển của sổ mà ấn nhanh quá vô tình gửi đi 1 code trống
cậu có thể sủa phần hotkey lạy ko?
ví dụ: ấn Tab là chuyển của sổ khác chẳn hạng

Ý em muốn hỏi là phần application name muốn điền 1 profile firefox thì làm thế nào ạ? Vì em tạo nhiều profile firefox ạ :D

sau khi test liên tuc 3h thì bắt đầu thích cái tool của cậu gòi đóa nha
nhưng mà có 1 hơi chẹo là khi code ra ko kịp với speed mình thì enter cho chuyển của sổ mà ấn nhanh quá vô tình gửi đi 1 code trống
cậu có thể sủa phần hotkey lạy ko?
ví dụ: ấn Tab là chuyển của sổ khác chẳn hạng
Ý là muốn đổi sang dùng phím {Tab} làm hotkey thay cho phím {Enter} ah?
Ý em muốn hỏi là phần application name muốn điền 1 profile firefox thì làm thế nào ạ? Vì em tạo nhiều profile firefox ạ :D
Ko cần, cậu cứ mở hết các profile firefox lên đi, sau đó Get List = "Firefox" là nó liệt kê ra hết các Firefox Profile, lúc đó muốn dùng cái nào thì tick vào cái đó.

Ko cần, cậu cứ mở hết các profile firefox lên đi, sau đó Get List = "Firefox" là nó liệt kê ra hết các Firefox Profile, lúc đó muốn dùng cái nào thì tick vào cái đó.
Cảm ơn pro ạ :D

ý mình là làm hotkey thay cho các phím F1...F12. Thai vì mình ấn từng F1 đến F12 để kiếm code những lúc chậm thì chỉ dùng 1 phím là có thể chuyển xoay vòng từ F1
đến F12
tại vì khi làm trên web thì ko thể náo show lên hết 12 của sổ được, vì có 1 số lượng ko show lên đc thì mình ko thể nào xác định đâu là F3 và đâu là F9 và đâu là có code và đâu là ko có code
Khi tạo Hotkey cho các phím F1 đến F12
VD: Tab=F1...F12 => Khi ấn phím Tab thì tự chuyển Từ của sổ đang làm ko có code đến của sổ có code và cứ thế xoay vòng lập các cửa sổ
Đấy là chúc y kiến của riêng mình và ko phiền lòng j nhiều đến thớt quá, với mong muốn tool hoàng thiện hơn
Thank Cậu đã nhiệt tình đến thế :D

Last edited:
ý mình là làm hotkey thay cho các phím F1...F12. Thai vì mình ấn từng F1 đến F12 để kiếm code những lúc chậm thì chỉ dùng 1 phím là có thể chuyển xoay vòng từ F1
đến F12
tại vì khi làm trên web thì ko thể náo show lên hết 12 của sổ được, vì có 1 số lượng ko show lên đc thì mình ko thể nào xác định đâu là F3 và đau là F9
Khi tạo Hotkey cho các phím F1 đến F12
VD: Tab=F1...F12 => Khi ấn phím Tab thì tự chuyển Từ của sổ đang làm ko có code đến của sổ có code và cứ thế xoay vòng lập các cửa sổ
Chắc phát triển thành Tool Pro luôn quá :)
Về mặt nhận biết cửa sổ nào có code hay hok thì tool hok làm được nhé.
Vậy thêm hotkey {Tab} làm giống {Enter} là được chứ gì?

Chắc phát triển thành Tool Pro luôn quá :)
Về mặt nhận biết cửa sổ nào có code hay hok thì tool hok làm được nhé.
Vậy thêm hotkey {Tab} làm giống {Enter} là được chứ gì?
ừhm, khi {Tab} thì ko send code đi là ok

ừhm, khi {Tab} thì ko send code đi là ok
Cách dùng:
3. Click Start.
4. Mô tả các HotKey:
=> Nhấn HotKey {Enter} là: Thực hiện phím {Enter} và chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {F1} đến {F12} là: Chuyển tới dúng cửa sổ đã chỉ định theo cột "Hot Key".

Download => http://www.mediafire.com/download/650ujqaxm56ttg1/Enter2SwitchApp.rar

Cách dùng:
3. Click Start.
4. Mô tả các HotKey:

Download => http://www.mediafire.com/download/650ujqaxm56ttg1/Enter2SwitchApp.rar
Tool chạy rất mượt :D
thank 1 lần nữa vì rất nhiệt tình :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week