Event Even chia buồn cùng Binh6699

Status
Not open for further replies.
thời gian thấm thoát trôi qua
nhìn qua nhìn lại mình càng già nhanh
bôn ba muốn kiếm tiền nhanh
bây giờ xuống dốc đứt phanh ngồi nhìn
--------------------------------
---------------------------------
chia buồn cùng với event
bình 669 về làm thư sinh
mỗi ngày mỗi ngắm bình minh
cuộc đời thư thả bình sinh dài dài

tặng bình, chúc qua những giây phút như thế này một cách nhanh nhất

Chia buồn cùng Binh.
Mình có 1 góp ý. Đang bị xui xẻo, thử đổi avatar xem, cái avatar thằng nhóc đó bit đâu lại là cái xui.
uh đổi luôn người iu đi xem có hên lại không? uh zeek sao band bạn thế? chơi sạch không? chấc nhiều acc phải không?

Than ôi bạn trẻ việt nam
Làm thì đã ít ăn tham quá nhiều
Chơi ngay thì bảo là phiêu
Chơi gian thì nói phải liều mới ngon
Để rồi sâu có 1 con
Mà ban thì hẳn 1 dàn sponser

Đụng chạm đến ai thì chịu vậy _ _!
Chia bùn cùng bình nhé!

mình *** thua 50lr buồn đứt ruột nghe ông mất nhiêu đây ui chắc .... thôi mọi chuyện rồi cũng qua, có những lúc mình sống trong tình cảnh khổ hơn mà hoho

uh đổi luôn người iu đi xem có hên lại không? uh zeek sao band bạn thế? chơi sạch không? chấc nhiều acc phải không?
chưa có ng iu bác ơi xấu + nghèo chả ai iu ^^!

acc zeek nhiều khi thấy ban rồi vẫn được pay, đợi wa ngày pay xem sao nhé :)
nó đổi rule rùi bác h ban là k dc pay ^^!

xin chia buồn bác binh nha mặc dù không biết bác là ai (mới vào 4r) :)

đổi avatar đi đảm bảo bác lại đỏ lại thui =)) ====> 1-4 là ngày nói dối không ngờ mmo không biết nói dối bác rồi
thui chúc bác hồi phục sức khỏe sau cơn sock này nhé , chúc bác kiếm lại số tiền đã mất
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Chia bùn thôi,bác Bình còn trẻ còn nhiều cơ hội mờ
Thành công là một cuộc hành trình chứ không phải là điểm đến.(chữ kí)
Nếu bước trên con đường bằng phẳng chúng ta sẽ ko hiểu đc giá trị của sự thành công,chúng ta thất bại ko có nghĩa là từ bỏ tất cả,mỗi thất bại là 1 bài học trong ta,con đường còn dài ở phía trước,hãy vượt qua nó với những khó khăn,hãy biến mình thành 1 người ko bị khuất phục trước khó khăn,hãy vững bước trên con đường đã chọn
Đôi khi nên hy sinh 1 thứ để đạt đc mục địch lớn lao hơn.

Last edited by a moderator:
chia buồn cùng Bình thay cái avatar đi xem có may mắn hơn ko :D

thất bại là mẹ của thành công bác ạ chúc bác kiếm nhiều xiền :binhsua11: :binhsua11::binhsua11::binhsua11::binhsua11::binhsua11:
ps LR U5462532

Nói thật MMO là nghề tay trái thui,chơi MMO luôn ẩn chứa cam quýt rất nhiều, bạn quá ham đầu tư vào mà không cho mình 1 con đường rút lui... giờ thì bao nhiêu công sức bạn làm ra lại đổ ra sông ra biển...Dù sao cũng xin chia buồn với bạn và chúc bạn vượt qua được khó khăn.
P/s: bài học cho những ai quá xem MMO là 1 nghề tay phải...xin hãy cẩn thận :binhsua09:

$ mất nhưng người còn lo gì bạn :binhsua06:. Ai chẳng có lúc thăng chầm, tớ đọc được câu người thành công và kiếm được nhiều $ nhất là người đã mất rất nhiều $ trước đó. Chẳng có thành công nào là không có thất bại cả. Với tuổi của bạn mà có đến >1K$ để mất là giỏi rồi đó. Cố gắng quên đi ta lại bắt đầu lại từ đầu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week