Event Even chia buồn cùng Binh6699

Status
Not open for further replies.
Bạn mất trắng tiền nhưng bạn vẫn còn đó kinh nghiệm, vẫn còn đó những người ủng hộ bạn, vậy hãy cố gắng làm lại từ đầu

chia buồn cùng bác.
e may mắn hơn chỉ mất 50$ vụ EM và 50$ chơi lô hôm qua :(

**** zeek, chia buồn cùng bạn, cố gắng lên nhé, đời có lúc lên voi xuống chó, ko quan trọng là kiếm được bao nhiêu $ bởi kiếm bao nhiêu cho đủm quan trọng là trải nghiệm được những gì :D

chia buồn chủ thread, thua keo này ta bày keo khác, hai bàn tay trắng vẫn có thể xây dựng sự nghiệp mà, chúc bạn may mắn lần sau :binhsua02:

Chỉ biết chia buồn cùng bác thôi. Chả biết nói gì hơn

chia pùn với em nhá....:(

event kỳ cục =)) mất rồi thì thui làm lại từ đầu buồn thì được gì

chia buồn cùng bạn, mong bạn sớm vượt qua khó khăn nha

Tháng rồi thật xui xẻo, mình cũng mất gần 6 triệu cho một số chuyện. Hôm 1/4 rồi còn bị mất lap, lúc đầu cứ nghĩ thằng bạn giỡn chơi cá tháng tư tới lúc biết nó cũng bị mất điện thoại thì mới tin là trộm. Thôi thì chi buồn cho người đồng cảnh ngộ vậy

Làm ăn có lúc được lúc mất thôi. Chiến lại nào ông bạn chơi offer:binhsua17:

chia buồn cùng bạn thôi, ko tham gia EV.!!:binhsua01::binhsua01:

Chỉ biết chia buồn với bạn thôi. MMO là thế mà khó biết trước được.
Chúc bạn những lần sau đầu tư vào đâu kiếm bội $ từ đó :)

Chia buồn với Bình:m020: Tháng này đúng là tháng xui xẻo của em, chị cũng vậy:m040:

em sợ bị band 3 ngày quá nên không giám vào lại event chơi đâu :binhsua01:

Làm ăn có lúc được lúc mất thôi. Chiến lại nào ông bạn chơi offer:binhsua17:

Như vầy đúng là xui hết chỗ nói, nhưng vẫn còn thằng người để phục thù :binhsua17:

Tháng 3 là tháng xui xẻo đến với tất cả mọi người, không phải mình chủ thớt.... Mình thì không đầu tư trên mạng.... Nhưng ở ngoài đời... Mọi chuyện xui xẻo đến.. Tháng 3 làm ăn cũng chẳng được gì............ Chia buồn cùng tất cả anh em MMO và tiến lên phía trước........... ! :binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week