Event Even có tổng giá trị $26PP (AP/LR)

Status
Not open for further replies.
Hello everybody :)

Mình là Vivian Nguyen. Chào đời ở 1 tỉnh Miền Tây Sông Nước, đến 8 tuổi thì cùng gia đình yêu thương qua San Diego, CA sống, học tập và làm việc. Có lẽ do ở bên US chán quá rồi nên muốn thay đổi không khí bay về Sài Gòn quậy đến khi ko còn gì quậy nửa thì về lại US ;)

Sống ở Cali buồn mình cũng có thơ buồn đấy

Cali ơi . . .
Cho ta xin chút nắng
Cho đỡ lạnh lùng, vợi bớt bâng khuâng
Ngọn gió thu xoáy buốt, xé tim lòng
Buồn hiu hắt như mầu mây ảm đạm
…………..

Về Sài Gòn chưa thấy có gì vui và buồn nên chưa làm thơ được ;)

Bản thân mình luôn tràn đầy năng lượng để vui chơi, đôi khi hơi ngớ ngẩn, can đảm, vui vẻ, làm việc chăm chỉ và lạc quan! :)

Quan niệm về cuộc sống của Vivian rất đơn giản chỉ cần:

"Miệng luôn tươi cười may mắn tự nhiên đến"

"Sống là phải học cách yêu thương"

Đối với các bạn ở forum mình không biết điều gì sẽ làm các bạn cảm thấy hạnh phúc với cuộc sống này. Nhưng với Vivian chỉ cần có gia đình, người thân và bạn bè luôn ở bên cạnh thì thấy rằng đã rất may mắn có được cuộc sống đầy đủ, hạnh phúc, và có ý nghĩa. I wouldn't trade it for anything ♥

╔══╗
╚╗╔╝ Gia đình
╔╝(¯`v´¯) Người thân
╚══`.¸.´Bạn bè

What makes me happy...?

- My Family, Relatives and Friends :x
- Laughing and Smiling a lot, a whole lot :D
- Love loving and being loved :)

Thanks All.

♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫ ♫♫♫♫♫

I'd love for you guys to vote for me and help me win! Thanks again if you vote for me, I ♥ You Guys! :)

Last edited by a moderator:

Mình là Vivian Nguyen. Chào đời ở 1 tỉnh Miền Tây Sông Nước, đến 8 tuổi thì cùng gia đình yêu thương qua San Diego, CA sống, học tập và làm việc. Có lẽ do ở bên US chán quá rồi nên muốn thay đổi không khí bay về Sài Gòn quậy đến khi ko còn gì quậy nửa thì về lại US ;)

Cali ơi . . .
Cho ta xin chút nắng
…………..

Bản thân mình luôn tràn đầy năng lượng để vui chơi, đôi khi hơi ngớ ngẩn, can đảm, vui vẻ, làm việc chăm chỉ và lạc quan! :)

Đối với các bạn ở forum mình không biết điều gì sẽ làm các bạn cảm thấy hạnh phúc với cuộc sống này. Nhưng với Vivian chỉ cần có gia đình, người thân và bạn bè luôn ở bên cạnh thì thấy rằng đã rất may mắn có được cuộc sống đầy đủ, hạnh phúc, và có ý nghĩa. I wouldn't trade it for anything ♥

╔══╗
╚╗╔╝ Gia đình
╔╝(¯`v´¯) Người thân
╚══`.¸.´Bạn bè

What makes me happy...?

Thanks All.

Thanks for jointing the vent. Cảm ơn bạn đã chia sẻ quan niệm sống. Chúc bạn rinh giải nhé.
Mọi người nhanh chân lên nào, sau event này sẽ có các daily events.
Tham gia nào

Cali ơi . . .
Cho ta xin chút nắng
…………..

╔══╗
╚╗╔╝ Gia đình
╔╝(¯`v´¯) Người thân
╚══`.¸.´Bạn bè

What makes me happy...?

Thanks All.

Xác nhận Vivian sống ở USA ^^ vì gửi tiền cho bạn mấy lần thấy tên hay hay nên mình nhớ ^^, vote ủng hộ bạn ^^

chào mọi người
em cũng muốn tham gia
em tên là Cao Kỳ, em đang học bác sĩ, em thì thích ăn mì, nên body em như cọng mì..hix:binhsua112:

các chú, các bác ủng hộ em 1 vé nhé

em có 1 tấm hình do em tự sướng, các bác chém em nhẹ thôi nha

:binhsua115:

Em nè, vote cho em với
em thích phong cách của SUPER LUYỆN ủng hộ nhe!^^

Chào tất cả các thành viên của rum. Thấy hay nên tham gia cho zui. Hy vong đứng thứ nhưng nếu nhận được đôla thì cũng ok. Hiiii.
Sau đây mình sẻ giới thiệu bản thân của mình.
Mình tên ở nhà là và là con thứ Trong gia đình,gia đình có anh 0 có o nào cả.
Năm nay mình vừa tròn hai trừ đi tuổi.
Hiên tại học ngành đứng thứ đại học kinh tế huế, chuyên ngành qtkd học năm.
Mình chuẩn bị có người gril ( đọc xong câu này nếu có bạn gái nào muốn làm người bổ thứ thì mình rất sẳn lòng nhưng có lẽ hẹn năm 202 nhé (-_-)....Hiiiiii.
Như thế đây đủ chưa hè............? cũng chả biết nửa.
Nếu đạt giải được Tư đôla Thì sẽ send cho Tư người ủng hộ mình đầu tiên là 0.Tư đôla nhé.
Nếu đạt giải Tư Thì send cho Tư người ủng hộ mình đầu tiên là 0.0Tư đôla.
Các bạn ủng hộ nhé.
Thank các bạn trước. (-_-)....(@_@)....(^_^)

Thanks for jointing the vent. Cảm ơn bạn đã chia sẻ quan niệm sống. Chúc bạn rinh giải nhé.
Mọi người nhanh chân lên nào, sau event này sẽ có các daily events.
Tham gia nào

Awe! Thank you so much. Good luck with your event. :)

---------- Post added at 12:56 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

Xác nhận Vivian sống ở USA ^^ vì gửi tiền cho bạn mấy lần thấy tên hay hay nên mình nhớ ^^, vote ủng hộ bạn ^^

Thank you for your support!!

Vote for Trang EURO :)

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

Em nè, vote cho em với
em thích phong cách của SUPER LUYỆN ủng hộ nhe!^^

LOL! Thanks Dr. Cao Kỳ :)

Vote for Dr. Cao Kỳ.

---------- Post added at 02:26 AM ---------- Previous post was at 01:03 AM ----------

vivian nhìn chắc 8x, chung x rùi :">

Hello David! bạn chung thế hệ 8x :)

Xin chào tất cả các bợn :">
Xin chào cô bác gần xa,
Xin chào các bạn còn là Sinh viên,
Xin chào các bạn thanh niên,
Xin chào các bạn thành viên diễn đàn…
Xin chào các quý khách hàng
Xin chào các bác lang thang kiếm tiền
Gởi lời chào các nàng tiên
Xin chào tất cả bạn hiền của tui…
Chúc mọi người vạn niềm vui
Chúc 4rum có nhiều người ghé thăm
Cái gì hay cứ sưu tầm
Post lên trên mạng tùy tâm chia sè (chia sẽ)
Nãy giờ ăn nói lê thê
Mong sao các bạn đừng chê, tui mừng.
(chê rằng tui bị tưng tưng...)
thôi bắt đầu giới thiệu đây :p
Tui con của bố họ Trần
Tên tui là Huy hay gọi = Ken. (con ngoan nhất nhà)
Em tui một đứa tên Trí
một đứa tên Ngân là 3 anh em
Mọi người muốn biết rõ tên?
Trần Minh Huy là tên tui nè
Bây giờ kể mọi người nghe
Tuổi nay cũng đã nhiều rồi
(năm nay ba chục tuổi đời chớ nhiêu)
Nói thì ít, ăn thì nhiều
Nên thân thể đã "phì nhiêu" lắm rồi
So anh Admin với tui
giống nhau ở chỗ ăn rồi ở không
làm toàn những chuyện lông bông
việc nhà thì nhác, (lo) bao đồng thì siêng
Có ngày rồi phải ăn kiêng
kẻo không vợ bỏ nằm riêng một mình
Nói ra các bạn không tin
tuổi này còn thích hoạt hình thiếu nhi
truyện tranh thì xếp thứ nhì
thứ ba điện tử, nhạc thì thứ tư
bây giờ thì cứ từ từ
mai tui kể tiếp cứ thư thả chờ
...

Vote cho anh ken :binhsua112:

Traupro tên trâu
Biệt danh do con nhỏ bạn thân đặt cho ^^
Lân đầu tiên gặp nhau nó phán "Mi đen như con trâu nớ" Thế là thân, thế là thương ^^ trâu trở thành trâu ngày ấy ^^!

Chào tất cả thành viên MMO4VN, các bạn có biết tui là ai không:superman, chắc là không rồi vì tui mới tham gia diễn đàn mà:binhsua144:, các bạn có biết tui đang làm gì không:binhsua104:, đang ngồi tư giới thiệu mình trong cuộc thi tài năng chém gió:binhsua162:. Ai đang ngồi đọc đừng chửi tui khùng nha vì tui muốn đoạt giải I :binhsua85:
Tui tên: Thích sờ mó (ai nghĩ tui thích sờ gì thì nghĩ nhé:binhsua172:)
Tui là nam cao 1m68, nặng 46kg sở hữu thân hình mà mấy em người mẫu luôn thèm muốn, đặc biệt mấy xe mì gõ rất thích tui và sẵn sàng hốt tui bất cứ lúc nào.:binhsua104:
Tui rất thích đá bóng, tui là niềm tự hào của đội bạn và là nỗi ám ảnh của đội nhà, khi tui ra sân không ai dám va chạm với tui và tui rất lấy làm sung sướng(nói vậy thôi chứ tui đá bóng hơi bị hay đó nha:binhsua156:)
Tui có một nhan sắc trời phú chỉ thua Chí Phèo 1 chút. Tiền tui cũng không có nên chẳng em nào dám iu tui:binhsua23:, nữ nào muốn iu tui thì nói để tui suy nghĩ lại nhé:binhsua163:, Khoa học đã chứng minh gái đẹp là động vật ăn tiền và di chuyển bằng xe tay ga nên tui chỉ thích ai ngược lại thôi nhé:binhsua144:
Thôi tui mệt rồi tui không giới thiệu nữa đâu, ai đọc mà im lặng là đồng ý còn cười là nhất trí cho tui đoạt giải I đó nhé, còn ai ma ko vote là .......:binhsua35:
Thân chào tất cả, đừng ai chém tui nhé:binhsua76:

Chào tất cả thành viên MMO4VN, các bạn có biết tui là ai không:superman, chắc là không rồi vì tui mới tham gia diễn đàn mà:binhsua144:, các bạn có biết tui đang làm gì không:binhsua104:, đang ngồi tư giới thiệu mình trong cuộc thi tài năng chém gió:binhsua162:. Ai đang ngồi đọc đừng chửi tui khùng nha vì tui muốn đoạt giải I :binhsua85:
Tui tên: Thích sờ mó (ai nghĩ tui thích sờ gì thì nghĩ nhé:binhsua172:)
Tui là nam cao 1m68, nặng 46kg sở hữu thân hình mà mấy em người mẫu luôn thèm muốn, đặc biệt mấy xe mì gõ rất thích tui và sẵn sàng hốt tui bất cứ lúc nào.:binhsua104:
Tui rất thích đá bóng, tui là niềm tự hào của đội bạn và là nỗi ám ảnh của đội nhà, khi tui ra sân không ai dám va chạm với tui và tui rất lấy làm sung sướng(nói vậy thôi chứ tui đá bóng hơi bị hay đó nha:binhsua156:)
Tui có một nhan sắc trời phú chỉ thua Chí Phèo 1 chút. Tiền tui cũng không có nên chẳng em nào dám iu tui:binhsua23:, nữ nào muốn iu tui thì nói để tui suy nghĩ lại nhé:binhsua163:, Khoa học đã chứng minh gái đẹp là động vật ăn tiền và di chuyển bằng xe tay ga nên tui chỉ thích ai ngược lại thôi nhé:binhsua144:
Thôi tui mệt rồi tui không giới thiệu nữa đâu, ai đọc mà im lặng là đồng ý còn cười là nhất trí cho tui đoạt giải I đó nhé, còn ai ma ko vote là .......:binhsua35:
Thân chào tất cả, đừng ai chém tui nhé:binhsua76:

cũng vote cho bạn 1 vé

Mình tên Tô Sáng
Gương mặt sáng láng
Có tiền chơi cả tháng
Nhưng đổi lại phải bán . . . :binhsua72:

Vote cho bạn 1 cái!

Hôm nay là ngày tổng kết event cũng là cơ hội cuối cùng cho những bạn chưa tham gia. Nhanh chân lên các bạn nhé.:binhsua17:

Hôm nay mình xin thay mặt anh Vinh và Caoky công bố kết quả như sau. Do chưa phát hiện bài giới thiệu xuất sác nên giải thưởng được kết lại như sau:
Giải 2: Thuộc về emgainho1991 có số vote nhiều nhất.
Giải 3 (ấn tượng) : thuộc về Soc_J và quyên thoại
Giải khuyến khích: ruby.love; nhtwvn; davidken, teavivian; falcao123.
Rất tiếc số bài ấn tượng không nhiều. Vẫn còn nhiều người chưa tham gia event. Hy vọng các event lần sau các bạn sẽ tham gia nhiều hơn.
Note: Nếu bạn nào có ý kiến gì khác xin cứ post lên thread trước ngày 03/10, mình sẽ phản hồi sớm trước ngày trao giải.
Các bạn đoạt giải vui lòng gởi AP hoặc PP nhé.
Thanks for all.
Waiting for next event coming up.

Hôm nay mình xin thay mặt anh Vinh và Caoky công bố kết quả như sau. Do chưa phát hiện bài giới thiệu xuất sác nên giải thưởng được kết lại như sau:
Giải 2: Thuộc về emgainho1991 có số vote nhiều nhất.
Giải 3 (ấn tượng) : thuộc về Soc_J và quyên thoại
Giải khuyến khích: ruby.love; nhtwvn; davidken, teavivian; falcao123.
Rất tiếc số bài ấn tượng không nhiều. Vẫn còn nhiều người chưa tham gia event. Hy vọng các event lần sau các bạn sẽ tham gia nhiều hơn.
Note: Nếu bạn nào có ý kiến gì khác xin cứ post lên thread trước ngày 03/10, mình sẽ phản hồi sớm trước ngày trao giải.
Thanks for all.
Waiting for nẽt event coming up.

Giải nhất thuộc về ban tổ chức (số vote nhiều nhất) :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member