Event Event 1$ AP chỉ 1 câu

Status
Not open for further replies.
Nếu có 1 triệu $ mình sẽ:
Đầu tư vào chứng khoán, bất động sản...
Mở hội PTU, PTC, Captcha. Mở diễn đàn mới với những luật khắt khe, hợp tác với những thương gia uy tín để không có scam ở đó.
Mở hội giúp đỡ các Newbie mới vào nghề, truyền kinh nghiệm để newbie có thể tiếp cận với MMO nhanh hơn.
Giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn trên Dantri.
Lập đội bóng đá MMOVN :))
Ah vừa đi đường về nên nghĩ thêm ra là đi sửa mấy cái đường xấu cho bà con bớt khổ

Ăn tiêu + làm từ thiện cho đến bao giờ còn 1$ thì lại làm quả event:
"Bạn sẽ làm j nếu có 1 triệu $?
ai có câu trả lời ưng ý nhứt sẽ nhận dc 1$ AP lập tức.":binhsua112:

có 1tr $ sẻ tặng k cho phuonghaonhien gửi vào bank để hắn ta bi cong an điều tra chơi haha

thiếu gì chuyên để làm ,kể làm sao cho hết được .nhưng mà nếu có thì đầu tiên là ăn chơi ,gái gú cho đã rồi tính sau .keke

nếu có 1m$ tớ sẽ chia đều và event tiếp cho tất cả những ai reply lại tại topic này

dung` tuong? tuong. va` dung` dat cau hoi lam` j voi 1 trieu do........ma hay nghi~,,,,,,kiem 1 trieu do nhu the nao` la nhanh nhat;,,,,,khi co thuc thi moi tinh chuyen lam j voi so tien do'.......chua co thi cha phai suy nghi j cho dau dau` them ra,,,,,^^:;

hơ hơ nhiều câu trả lời quá ko bik chọn cái nào đây :binhsua72:
kết lại lúc 14h chiều nay nhá , hê hê :binhsua04:

kiếm tiếp $ từ hyip(chia nhỏ đầu tư nhiều trang), sau 1 tháng nếu lãi làm từ thiện toàn bộ lãi. Tiền còn lại chia nhỏ rút về ăn chơi.
Lỗ: của trời cho coi như trò chơi.
AP [email protected]

có 1 triệu $ thì tốt quá nhỉ = 20 tỷ cơ à. làm gì nhỉ? có mấy em học sinh đang bơi sông đi học đấy. xây cho mấy em cái cầu cho em đi qua thôi.

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

ap: [email protected]

He he nếu em có 1 tr usd em sẽ sẵn sàng chia sẻ với các hoạt động xã hội, như xây trường cho trẻ em nghèo hay hỗ trợ, giúp đỡ các nạn nhân chất độc da cam. Vì tiền tự dưng có không do mình làm ra nên mình không nên hưởng, hãy sống có ích cho mọi người :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week