Event Event 1$ AP chỉ 1 câu

Status
Not open for further replies.
Trừ số % đóng thuế cho nhà nước còn lại sẽ mua lại hoặc cổ phần 1 ngân hàng để đẻ $:binhsua156:

nếu có 1 triệu $ thì sẽ ko bao giờ quay trở lại mmo4vn nữa :) thật đấy ko đùa đâu

Trừ số % đóng thuế cho nhà nước còn lại sẽ mua lại hoặc cổ phần 1 ngân hàng để đẻ $:binhsua156:

cổ phần ngân hàng ko đẻ đc $ đâu, vô sinh rồi, hehe

Có 1 triệu $ thì ngày nào cũng mang ra đếm, đếm xong lại cất, ngày mai lại đếm

1 triêu đo khoãng 20 tỹ nhỉ !
đầu tiên cho bác 10 tỹ vì nhờ bác mà em có 20 tỹ mà !
10 tỹ còn lai em chĩ giữ cho bãn thân 1 ít thôi , em xin nhận 1 triệu đồng đễ còn hứng gió ! :binhsua04: , còn lại 9 tỹ em dành cho người nghèo !
- 2 tỹ em dành cho cậu mợ em , vì 2 người rất tốt với em ( nhà cậu mợ nghèo mà )
- 2 tỹ nữa em dành cho ông bà nội ngoại , mỗi người 1 tỹ vì đã có sông sinh ra ba mẹ em , đễ ba mẹ em sinh ra em , có em mới có được 20 tỹ =))! ông bà em cũng nghèo mà
- còn 5 tỹ còn lại em tặng cho ba mẹ em vì sao à ? vì ba mẹ em nghèo lắm ạ ! :binhsua17:
còn 999 triệu còn lại em thuê giang hồ chém bác chũ thớt nếu ko cho em 1$ AP ạ !
HẾT Ạ !!!!!!!!!!!!! :binhsua39:

1 triệu $ à :binhsua04:
chắc hem cóa rùi, khỏi suy nghĩ làm gì cho mệt :">

nếu có 1 triệu , ............. em sẽ ước : ước gì có thêm 1 triệu nưa :binhsua38:

1 triêu đo khoãng 20 tỹ nhỉ !
đầu tiên cho bác 10 tỹ vì nhờ bác mà em có 20 tỹ mà !
10 tỹ còn lai em chĩ giữ cho bãn thân 1 ít thôi , em xin nhận 1 triệu đồng đễ còn hứng gió ! :binhsua04: , còn lại 9 tỹ em dành cho người nghèo !
- 2 tỹ em dành cho cậu mợ em , vì 2 người rất tốt với em ( nhà cậu mợ nghèo mà )
- 2 tỹ nữa em dành cho ông bà nội ngoại , mỗi người 1 tỹ vì đã có sông sinh ra ba mẹ em , đễ ba mẹ em sinh ra em , có em mới có được 20 tỹ =))! ông bà em cũng nghèo mà
- còn 5 tỹ còn lại em tặng cho ba mẹ em vì sao à ? vì ba mẹ em nghèo lắm ạ ! :binhsua17:
còn 999 triệu còn lại em thuê giang hồ chém bác chũ thớt nếu ko cho em 1$ AP ạ !
HẾT Ạ !!!!!!!!!!!!! :binhsua39:

hơ hơ , chúc mừng bạn này nhá . chiều nay bận nên sẽ kết tại đây luôn .
bạn để lại AP mình sent 1.0$ . hơ hơ ko xài AP nên mới bik min 1$ . hê hê , vậy sent bác 1.1$

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

Last edited by a moderator:
bác anh1332 vào nhận hàng lẹ :binhsua51:

chia một phần cho anh em mmo một phần, dùng tiền mua tool, tut, vpn, vps, up free, sock, ... cho toàn thể anh em mmo lập nghiệp.... và phần quan trọng cuối cùng và không bao giờ thiếu là mang về cho gia đình.
Thế là mình thắng rồi nhé, send qua AP: [email protected]. thanks

hơ hơ bác anh1332 đúng 5 h mà ko đưa AP nhận hàng thì sent cho bác khác nhé :binhsua27::binhsua72:

1 triều $ = hơn 20 tỷ VND
- Nếu gửi tiết kiệm với lãi suất 14% thì mỗi tháng đc hơn 200 củ- Ăn chắc luôn.
- Nếu mạo hiểm đầu tư vào chứng khoán bất động sản hay fx... liệu mỗi tháng các bạn sẽ thu đc hơn 200 củ ko?
Hãy lựa chọn???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week