Event Event 200k 29/10 - 2 vạch rồi , cưới thế nào ?

Status
Not open for further replies.
Đại khái mà nói nếu muốn cưới ai thì phải như bác chủ thớt, tức là làm con nhà người ta có bầu rồi chuẩn bị một món tiền nhiều vãi chưởng để đến nhà thông gia đòi cưới. Sau đó phải chuẩn bị một công việc đủ để trang trải cho 2 người sau khi cưới. Hết !!!

chúc 2 tụi mài vợ tròn con vuông cha tam giác

Max vàng đi trước max xanh 1 bược rùi @@!

cưới thôi bác ơi , lấy vợ rồi sẽ thấy mình sống có trách nhiêm hơn !! :D:D

:Dtào lao quá, chuyện quan hệ tình cảm riêng tư post lên đây làm j.

Tình hình tối hôm qua gấu hỏi uống thuốc khẩn cấp có khi nào dính k , m nghĩ là k . Nhưng trong tháng có 1 lần làm rách áo mưa mà k uống do tháng đó uống nhiều quá 3 lần rồi thấy tội gấu quá nên để trời định luôn . Cuối cùng mua que cho gấu thử , sáng nay điện hỏi bảo 2 vạch :D . Với khả năng hiện tại thì m tin là bản thân m lo được ổn (đang làm 1 hệ thống 20-40% lãi / tháng) chỉ hy vọng cưới xong dư 1 ít làm vốn để có tiền ổn định :D

ACE giúp đỡ tư vấn hộ m muốn cưới phải làm gì ? Toàn bộ quy trình càng tốt . Bây giờ đi siêu âm được chưa ?
Update : Nếu gia đình k cho cưới m ra ở riêng thì dẫn nhau đi đăng kí kết hôn 2 đứa thôi không cần bố mẹ có được không ?

p.s : Nghiêm cấm mấy bác nói bậy phá phiết gì nhá , phải hay k phải e cũng cưới khỏi cần xét nghiệm ADN :)

Update :
sr 1 số bác m k hề PR , hệ thống 2 một mình m làm k có ý định cho ai tham gia cả :)
Event Random 200.000 VNĐ (VCB) . Kết thúc ngày 24h - 29/10/2013 . Không phân biệt ngày đăng kí :D
@thangquynho : nhờ chuyển hộ về Box Event cám ơn nhiều ^^

Max

Thớt mấy tuổi rồi ? Nếu lớn tuổi 1 tí sẽ ổn ... Nhưng nhìn avarta còn trẻ quá có con trước đám cưới thì sau khi đám cưới thì rất khó sống nhé . Áp lực công việc + tiền bạc + nuôi vợ + v.v.. phải sống lâu với vợ 1 thời gian mới cảm thấy mấy thứ đó nhẹ nhàng dc chứ mới cưới thì RIP nhé .
Chỉ cần 2 vợ chồng đồng ý là dc . Nhưng mà tuyệt đối phải để 2 gia đình đồng ý nhé VÀ phải tính cả chuyện phá thai hay không cái nào tốt hơn nhé . Chứ ko phải cứ phá thai là xấu Phải xem xét kỹ đi
Vợ có thai đã khó rồi .. còn ra sống riêng . Lúc đó ko phải chỉ lo tiền cơm là xong đâu , 2 vc buồn bực cãi nhau + vợ có thai trông xấu đi .. quen nhau ko dc bao lâu tình cảm ko sâu đậm thì đảm bảo cãi nhau vài chập là XOng , Lúc yêu nhau nó khác khi sống chung . Đảm bảo ko quá 3 4 tháng 2 vợ chồng ôm gói về nhà xin lỗi gia đình luôn .
Tốt nhất muốn cưới hỏi gì phải có gia đình đồng ý như thế bớt áp lực => sẽ tốt cho tình cảm 2 vc hơn . Chứ để nhiều chuyện lubu quá là thế nào củng chia tay thôi

Last edited:
Neu la that thi suy nghi cho ky nha thot . Du sao thi dan ong cung nen co trach nhiem 100 % . Yeu la cuoi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week