Event-Cờ tướng by vic and lee

Tối nay sẽ có trận quyết đấu Thư Hùng giữa Thần Cờ Bắc Phái THUYLOI53 sẽ chiến đấu với Thần Cờ Nam Phái moneypro vào lúc 8g

Trận đấu trong khuôn khổ vòng loại bảng D (Bảng Tử Thần)
Trần đấu này sẽ được tường thuật trực tiếp trên kinh truyền hình cáp K+ và VTV. Kính mong các bạn đón xem
Tại Trợ Chính: Vic and Lee
P/s: Thần Cờ Caro đánh Cờ Tướng :binhsua83:
Yahoo:moneypro9999 vs quysyk53

Tối nay sẽ có trận quyết đấu Thư Hùng giữa Thần Cờ Bắc Phái THUYLOI53 sẽ chiến đấu với Thần Cờ Nam Phái moneypro vào lúc 8g

Trần đấu này sẽ được tường thuật trực tiếp trên kinh truyền hình cáp K+ và VTV. Kính mong các bạn đón xem

Còn 2 đối thủ còn lại của bảng D sẽ tranh nhau tránh cái suất làm vật lót đường :D

kết quả là sau mấy ván thì cả hai bên đều thua vì ko bít đánh hehe

đánh ko đùng h thía này chả thế nào xem đc :D. đành đợi xem vòng 1/16 vậy. híc híc. toàn cao thủ thoai à .....

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

mà để nghị bác chủ thớt đầy cao tốc độ đi. 2 ngày có 2 bảng đấu thoai. mà là vòng loại nữa. kết thúc nhanh quá. híc híc. híc híc, mai bảng E , F , G , H đấu lun đi bác thớt ơi. e làm trọng tài cho :D

đánh ko đùng h thía này chả thế nào xem đc :D. đành đợi xem vòng 1/16 vậy. híc híc. toàn cao thủ thoai à .....

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

mà để nghị bác chủ thớt đầy cao tốc độ đi. 2 ngày có 2 bảng đấu thoai. mà là vòng loại nữa. kết thúc nhanh quá. híc híc. híc híc, mai bảng E , F , G , H đấu lun đi bác thớt ơi. e làm trọng tài cho :D
đc, chắc mai cho 4 bảng đấu luôn...bạn làm trọng tài, chỉ cần cập nhật kết quả trận đấu...cũng đang muốn thấy á quân của giải lần này là ai :D

tiếc thật ko đc đăng ký tham gia :)). Ko biết có vòng sau ko nhỉ :))

BÁc thớt thông báo rầm rộ là mai toàn bộ các bảng còn lại thi đấu đi bác :D. ko mọi người ko biêt. kekee. có j em cập nhật kết quả phụ bác , rồi bác đưa lên trang nhất nhé.

BÁc thớt thông báo rầm rộ là mai toàn bộ các bảng còn lại thi đấu đi bác :D. ko mọi người ko biêt. kekee. có j em cập nhật kết quả phụ bác , rồi bác đưa lên trang nhất nhé.
ok bạn. xíu sẽ gủi tn trong list cho cac men cập nhật:D
giờ này vẫn chưa có kết quả của bảng A nữa:(
Bảng C và D cũng chưa thấy gì...

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

vẫn chưa đến lượt ta ah @@
sắp rồi đấy, chuẩn bị kĩ đi:)

ok bạn. xíu sẽ gủi tn trong list cho cac men cập nhật:D
giờ này vẫn chưa có kết quả của bảng A nữa:(
Bảng C và D cũng chưa thấy gì...

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

sắp rồi đấy, chuẩn bị kĩ đi:)
Không đứng ra tổ chức sao mà thành ông được,phải pm từng cặp cho họ đấu rồi lấy kết quả chứ viết rồi kệ ai người đó chơi thì bó tay

Không đứng ra tổ chức sao mà thành ông được,phải pm từng cặp cho họ đấu rồi lấy kết quả chứ viết rồi kệ ai người đó chơi thì bó tay
ok, mấy hôm nay đi thi, nên không sắp xếp từng cặp đc, còn thi ngày mai nữa...từ vòng 1/16 sẽ khác bác ạ:)

2 ng còn lại của bang C đấu rùi nhỉ...Được thi đấu luôn đi nào...:binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week