Event-Cờ tướng by vic and lee

từ vòng 1/16 sẽ hẹn đúng giờ nhé. ai đến trễ 15p ko lý do coi như thua nhé !!!
bác vicgiap nên tổng hợp tất cả yahoo rùi sau đó pm các cặp thi đấu cho mọi người biết. vòng loại lộn xộn quá :D:D:D....
coi như có kinh nghiệm, kekee. chúc bảng C và D thi đấu tốt nhé. vui là 9 mà giải thưởng là 10 nhé :)

từ vòng 1/16 sẽ hẹn đúng giờ nhé. ai đến trễ 15p ko lý do coi như thua nhé !!!
bác vicgiap nên tổng hợp tất cả yahoo rùi sau đó pm các cặp thi đấu cho mọi người biết. vòng loại lộn xộn quá :D:D:D....
coi như có kinh nghiệm, kekee. chúc bảng C và D thi đấu tốt nhé. vui là 9 mà giải thưởng là 10 nhé :)
ok bác...coi như kinh nghiệm...vòng 1/16 sẽ chặt chẽ hơn, cám ơn ý kiến của bác:D

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

Ôi hot quá.Tiếc là trình mềnh hơi gà xíu nên loại ngay từ vòng bảng.:D
gắng luyện nữa, 3 tháng sao tổ chức tiếp :D

đang đấu với pipersti nang cao 14 bàn 100.

Ai bảng D bước vào đây cho tui tự sát cái rồi đi chơi với bạn gái cái coi :binhsua83:
Sát thủ không cần dùng Đao chỉ cần 1 đòn tung ra phải có người chết. Đó chính là chiêu Tự Sát:binhsua95:

bảng A có tin mới nhất...pipersting đã thắng animax

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Ai bảng D bước vào đây cho tui tự sát cái rồi đi chơi với bạn gái cái coi :binhsua83:
Sát thủ không cần dùng Đao chỉ cần 1 đòn tung ra phải có người chết. Đó chính là chiêu Tự Sát:binhsua95:
chieu này lợi hại nhất...là đối thủ bất ngờ nè :))

Last edited by a moderator:
AI bảng C pm yahoo mmolion1 nha 8h rồi sút nào !

chuyên nghiệp phòng 6 bàn 100 nhé bác

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

đã thua trận thứ 2 =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week