Event-Cờ tướng by vic and lee

đúng sự thật chứ gì nữa nhất bảng 9 bên này nhất bảng có 6 hà , còn boydatinh với mmo có đụng nhau đâu mà lo :))

Tài trợ 5$ LR cho giải đấu :):)

Chúc giải đấu thành công tốt đẹp

Và tổ chức nhiều lần hơn trong tương lai :):)

Thân Ái

Cập nhật thi đấu bảng E và F tại đây : =>

[/COLOR]Tin hot ! tin hot! đã có thêm 1 nhà tìa trợ nữa là exchanger_rich (tài trợ 5$LR).Mọi người cho 1 tràng pháo tay

Phần thưởng bự đây :binhsua85:

Bảng G tối mai đấu hả ta. Có tin gì mới thì PM dùm nhé các đối thủ của tôi ơi :binhsua111:

Last edited by a moderator:
Đã có danh sách các cờ thủ và cặp đấu đc cập nhật tại #1 của event, hôm nay có sự thi đấu của 1 nha đồng tài trợ...ae vào cổ vũ nhiệt tình nhé ;)

---------- Post added at 04:43 AM ---------- Previous post was at 04:41 AM ----------

hôm nay có 2 bảng E&F thôi...thể lệ vẫn thế, ai đến trễ, quá 22h30 xem như loại...

22 hay 20 rứa bác. Quá 22 là e ngủ đấy

Em là g ,vào vòng trong mấy anh boy ga lang chấp em đôi xe nhé......:binhsua95:

Chỉ đánh 1 ván duy nhất cho mỗi trận à???:binhsua111:

:card 50k cho nữ kỳ thủ có thứ hạng cao nhất :>, card đt 20k cho bất kỳ nữ kỳ thủ nào vào vòng 1/8 :)
Em thắc mắc chút. Nếu em là g duy nhất vào vong 1/8 thì em sẽ đc cả 2 giải luôn a.
Nữ kì thủ có thứ hạng cao nhất. Là cao nhất so với các g khác hay là .......:binhsua95:

Last edited by a moderator:
Em thắc mắc chút. Nếu em là g duy nhất vào vong 1/8 thì em sẽ đc cả 2 giải luôn a.
Nữ kì thủ có thứ hạng cao nhất. Là cao nhất so với các g khác hay là .......:binhsua95:
cái đó hỏi nhà tài trợ coi sao, chắc đc ưu tiên lĩnh 2 giải đấy, cố lên@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week