Event-Cờ tướng by vic and lee

vào vòng này toàn cao thủ. gặp ai cũng vậy thui à... có chưa đấu với bác HP thôi. :p./ Mong là ko gặp bác HP sớm. ^^!
Tối nay ko bik mình có phải chiến ko. chiến sớm nghĩ sớm =))
Vái trời tối không phải mình , vái trời đối thủ mình lại bận hé hé !

vào vòng 1/8 thấy bác nào cũng khủng. :">.
hy vọng đối thủ của mình bị táo bón. ko thi đấu đc :binhsua121:

mấy bác cờ cao, cứ cm loạn xạ, làm các đối thủ không biết đâu mà m0` :)
Vic rõ 1 tí nhé. sau khi bốc cặp thì nên chia: Cặp A, B , C , D để khi vào trong khỏi phải bốc thăm bữa. hnay cặp A & cặp B thi đấu trước. nên cho h cụ thể để đỡ phải đợi nhé ^^! :)
còn cặp A , B , C , D là bác chuẩn bị trước oài nhé. :D:D:D.... hi vọng đối thủ của mình mắc đi chơi với người ìu

Vic rõ 1 tí nhé. sau khi bốc cặp thì nên chia: Cặp A, B , C , D để khi vào trong khỏi phải bốc thăm bữa. hnay cặp A & cặp B thi đấu trước. nên cho h cụ thể để đỡ phải đợi nhé ^^! :)
còn cặp A , B , C , D là bác chuẩn bị trước oài nhé. :D:D:D.... hi vọng đối thủ của mình mắc đi chơi với người ìu
vòng chung kết đâu vòng tròn mà :)

Không biết tới 9/3 kịp xong even chưa để anh em lấy giải thẻ nạp được khuyến mãi !

Kết quả bốc thăm như sau...
1.Hiếu châu VS 2.nhanav
3.mmolion VS 4.moneypro
5.blackroses09 VS 6.cungkiemtiennao
7.HanhPhuc VS 8.mr_nom
[video=youtube;ivCrNVZk7T0]http://www.youtube.com/watch?v=ivCrNVZk7T0&feature=youtu.be[/video]

Híc. phần mềm cùi roài,. thôi cũng đc. ai cũng chiến. đề nghị đấu hnay đi. mai 8-3 ko đấu đc đâu.. phải .......abcxyz roài... hieuchau hnay đấu lun ko?

có thể mình phải hoãn lại,có gì mình nhắn tin cho cậu nha.

ax. ???? đi tu luyện cả cậu. hức hức. ko chịu đâu. mai tớ ko đấu đc đâu :(:( :-SS nhanh còn lo học hành :p. loại thì cho loại lun, chăm lo cho vợ con. học hành nữa :)

Hôm nay trận 1 và 2 sẽ diễn ra vào 20h và 21h như mọi ngày, mọi người chú ý theo dõi và cổ vũ cho các cờ thủ thi đấu tốt nhất!

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

tiêu mình rồi,chưa gì lại bảng B đấu với nhau,đâu mà trùng hợp thế,vòng này đấu thế nào vậy vicgiap

vẫn đấu như bình thường, ngày 2 trận, vào 20 và 21h...đấu 3 trận thắng 2!

ax. ???? đi tu luyện cả cậu. hức hức. ko chịu đâu. mai tớ ko đấu đc đâu :(:( :-SS nhanh còn lo học hành :p. loại thì cho loại lun, chăm lo cho vợ con. học hành nữa :)

vậy 21h đấu nhé,tại tớ đi cong việc,cố gắng về sớm vậy

Okie. 21h nhé........... híc.. gặp nhau sớm quá.. cố gắng vậy
vậy điều trận kia xuống trước à:D

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

các trận đấu ngày hôm nay đã đc cập nhật ở #1, mọi người nhớ đúng giờ nhé :D

vậy điều trận kia xuống trước à:D

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

các trận đấu ngày hôm nay đã đc cập nhật ở #1, mọi người nhớ đúng giờ nhé :D

Sẽ cố gắng theo dõi để học hỏi:binhsua115:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week