Event-Cờ tướng by vic and lee

mình đấu với bác HanhPhuc tối nay à? :|. lát mình có việc gấp phải đi. :(.
nếu về kịp sẽ đánh. hix. ko thì cũng đành chịu....

mình đấu với bác HanhPhuc tối nay à? :|. lát mình có việc gấp phải đi. :(.
nếu về kịp sẽ đánh. hix. ko thì cũng đành chịu....
cố gắng sắp xếp thời gian chứ :|

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

Tớ đề nghị + thêm giải an ủi 1$ cho mỗi đấu thủ bị loại ở vòng 1/16 để giảm khả năng một số kì thủ vì ăn thua dùng cheat
còn 1/8 thì 3$ cho những người thua cuộc ...số còn lại là 4 giải 1 2 3 4
>> nên chia sẻ niềm vui với nhiều người hơn khi tham gia even...
BTC sẽ ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn :)

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

+Thông Báo: BTC giải xin thông báo tin mới nhất...
Vòng 1/8 sẽ chính thức khởi tranh vào thứ 7 ngày CN tuần này ngày 10 và 11-3
Lý Do: Dành cho các đối thủ có thời gian nghỉ ngơi bớt căng thẳng đế đấu với phong độ tốt nhất.
BTC xl vì thông báo trễ này, mong các bạn thông cảm và ủng hộ.

Tớ đề nghị + thêm giải an ủi 1$ cho mỗi đấu thủ bị loại ở vòng 1/16 để giảm khả năng một số kì thủ vì ăn thua dùng cheat
còn 1/8 thì 3$ cho những người thua cuộc ...số còn lại là 4 giải 1 2 3 4
>> nên chia sẻ niềm vui với nhiều người hơn khi tham gia even...
Hi hi nếu chia như vậy thì nữa phần thưởng là cho người thua cuộc rồi .

ở đây nếu cheat cũng khó,vì anh em hầu như là giao lu với nhau cả rồi,nên cách đánh cũng có thễ hiẻu rõ được phần nào

- Tớ bận việc lắm. ko thể kéo dài time đc. event đã kéo dài quá nhiều, tớ năm cuối. phải làm khá nhiều báo cáo. mà cứ đấu ntn thật ko học nổi. lo lắng, run. Tớ chính thức bỏ đấu. thôi thì có 2LR là niềm an ủi rồi. sẽ tặng Px __Ha__ 1 LR và tớ có 1LR. làm niềm an ủi vậy !!!:)
Chúc các đấu thủ đấu tốt. HieuChau sẽ là người đầu tiên vào vòng bán kết. Chúc các bạn đấu tốt. và chiến đấu 1 cách công bằng. ko cheat. Hãy đấu = chính sức mình. Hôm nay tớ đã đấu thử với Blackroser09. và đã sử dụng 100% sức lực. cờ tớ thế nào, chắc Black biết.
Qua Event quen đc __Ha__ Cũng là 1 giải thưởng lớn cho tớ rồi, Chúc mọi người đấu tốt nhé!!!:) Chúc event thành công tốt đẹp
Thân!!!

- Tớ bận việc lắm. ko thể kéo dài time đc. event đã kéo dài quá nhiều, tớ năm cuối. phải làm khá nhiều báo cáo. mà cứ đấu ntn thật ko học nổi. lo lắng, run. Tớ chính thức bỏ đấu. thôi thì có 2LR là niềm an ủi rồi. sẽ tặng Px __Ha__ 1 LR và tớ có 1LR. làm niềm an ủi vậy !!!:)
Chúc các đấu thủ đấu tốt. HieuChau sẽ là người đầu tiên vào vòng bán kết. Chúc các bạn đấu tốt. và chiến đấu 1 cách công bằng. ko cheat. Hãy đấu = chính sức mình. Hôm nay tớ đã đấu thử với Blackroser09. và đã sử dụng 100% sức lực. cờ tớ thế nào, chắc Black biết.
Qua Event quen đc __Ha__ Cũng là 1 giải thưởng lớn cho tớ rồi, Chúc mọi người đấu tốt nhé!!!:) Chúc event thành công tốt đẹp
Thân!!!

Chơi xong luôn đi bỏ cuộc làm gì ?

Thân!!!
Mong bạn nghĩ lại! Nếu bạn rảnh hôm này và lúc nào thì mình sắp xếp thi đấu cho :binhsua123:

Thân!!!
BTC muốn tạo sự vui vẻ và giao lưu giữa các bạn, vì thế mong bạn suy nghĩ lại, phút cuối rồi bỏ cuộc thì tiếc lắm :binhsua123:

thế là 10-11 mới thi à ? :D.
tưởng tối nay bị loại rồi. mới đi công chuyện về.
nhanav: mình cũng như bạn :D. đang làm đề tài. cái này để tối giải lao thôi bạn :). cố lên

Cao thủ nào rút lui không đấu tiếp thì cập nhật tên em vào thế chỗ nhé các PRO.

Thấp thủ: mmo4urlife

Như thế được không đồng chí VIC và LEE nhỉ?:binhsua119:

Đã xuất hiện 8 cao thủ võ lâm giang hồ và moneypro là gà chăng chỉ có thể dùng 2 từ để diễn tả Hên Xui

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

Giang hổ đồn rằng trên thế giang vẫn còn 1 cuốn bí kíp Võ Lâm chính là Song Kiếm Hợp Bích. Nếu Bạn bỏ có lẽ mình sẽ không được thưởng thức chiêu thức đó Hix. Mình đánh gà nhưng vẫn hy vọng được tiếp chiêu Cao thủ :binhsua141:

nếu mình có việc ko thi đấu đc thì nhờ bác mmo4urlife chiến hộ nhé :D. giải thì ae mình cứa đôi =P~

nếu mình có việc ko thi đấu đc thì nhờ bác mmo4urlife chiến hộ nhé :D. giải thì ae mình cứa đôi =P~

Ai mờ chơi rứa mờ,nếu rứa thì mềnh nhờ ông nội mềnh chơi hộ rồi,ông mềnh vô địch cờ tướng hội người cao tuổi thành phố lun đó:binhsua115:

Ai mờ chơi rứa mờ,nếu rứa thì mềnh nhờ ông nội mềnh chơi hộ rồi,ông mềnh vô địch cờ tướng hội người cao tuổi thành phố lun đó:binhsua115:

:)). mình nói cho vui thôi ^^! bạn gọi ông bạn vào chắc admin cũng chạy mất :D

có bác nào chơi 1 ván cho vui ko?
ai muốn giải trí thì pm yahoo dưới ava nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week