Event-Cờ tướng by vic and lee

Xin lỗi BTQ , bạn Hieuchau, và các bạn muốn xem trận đấu của. Hieuchau & nhanav.
Hiện tại ox nhanav bận học nên chắc phải 8h 30 hoặc chậm hơn 1 chút mới có mặt đc.
Mọng mọi ng thông cảm nhé...:binhsua08:

đã xong. Hieuchau online pm nào. đánh nhanh còn có việc tí. hức. ai team thì pm yahoo thvn_2005 nhé

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

bác nào team pm nhanhhhhhhhhhh nào

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

vì lý do ko có ai online. ai team. tớ sẽ ghi hình ở máy tớ lại. nếu vic hay lee online thì vào xem. có thể team trận 2.
Nâng cao 14 bàn 97 nhé mọi người. tớ nhanav và hieuchau trận 1.

đang có 1 trận, mọi người vào xem đi

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Như Vậy đã xác định đc cờ thủ đầu tiên vào vòng chung kết là nhanav

đang có 1 trận, mọi người vào xem đi

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Như Vậy đã xác định đc cờ thủ đầu tiên vào vòng chung kết là nhanav

trận đầu tiên mình đã đoán trúng hehe

trễ 10 phút :binhsua74:

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Hiện tại đã trễ 10 phút đúng quy tắc xử thua, nếu bạn muốn đánh thì pm mình: moneypro9999 còn không thì cứ làm theo luật nhe :binhsua10:

trễ 10 phút :binhsua74:

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Hiện tại đã trễ 10 phút đúng quy tắc xử thua, nếu bạn muốn đánh thì pm mình: moneypro9999 còn không thì cứ làm theo luật nhe :binhsua10:

bác kia ngủ roài hehe

thế là trận sau nghỉ à ? @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week