Event-Cờ tướng by vic and lee

1 bac kiem tin xuyen the ki va 1 bac kiem tin xuyen luc dia :|

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

kỉu này hết chỗ cho em kiem tin mat :|

1 bac kiem tin xuyen the ki va 1 bac kiem tin xuyen luc dia :|

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

kỉu này hết chỗ cho em kiem tin mat :|
=)) nhưng vẫn chưa đc đồng nào dính túi hết ...

cho em một vé

Bidesigner
YM: [email protected]
Call: 0906333788
ok, cho xin cái nick zingplay nhé

---------- Post added at 05:35 PM ---------- Previous post was at 05:34 PM ----------

A lo............................
CHo mình hỏi, c:binhsua95:ó ai thấy nút thanks ở đâu ko vậy?
ý cậu này chắc hỏi nút thanks cho thớt đó mà :">:">:">
cậu không tham gia sao! giải thưởng hấp dẫn lắm đó:D

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

còn 5 men nữa sẽ chính thức có lịch thi đấu nè, up up up cho các cao thủ zô đêy@@

5 đồng chí nào vào đăng kí nốt đi để anh em còn chiến :D

Có 20p/1 ván thui bác ơi. sao những 4 ngày lận. híc. :(:(. chung kết nên vào buổi tối đi bác à :D. tối thứ 7 đi chơi tẹt ga sao cn 8h sáng dậy xem pro đánh đc đây. híc híc
mai bắt đầu vòng loại đi bác. sao tận thứ 5. :( chắc sáng mai là đủ người á bác. nhanh nhanh nào :D:D:D

Có 20p/1 ván thui bác ơi. sao những 4 ngày lận. híc. :(:(. chung kết nên vào buổi tối đi bác à :D. tối thứ 7 đi chơi tẹt ga sao cn 8h sáng dậy xem pro đánh đc đây. híc híc
mai bắt đầu vòng loại đi bác. sao tận thứ 5. :( chắc sáng mai là đủ người á bác. nhanh nhanh nào :D:D:D
mình sợ ko đủ người, 20' nhưng 2bảng có tới 12 trận, tức là 4h đó, nhưng chia ra đấu trùng giờ . Vậy 1 ngày đấu 2 bảng cho anh em theo dõi, bảng G&H sẽ cập nhật sau. Ngày mai bắt đầu bảng A&B, khởi tranh lúc 20h, giải thưởng sẽ cập nhập khi đủ danh sách, up cho bảng G&H đủ men vào thi đấu:D:D:D

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

mình sợ ko đủ người, 20' nhưng 2bảng có tới 12 trận, tức là 4h đó, nhưng chia ra đấu trùng giờ . Vậy 1 ngày đấu 2 bảng cho anh em theo dõi, bảng G&H sẽ cập nhật sau. Ngày mai bắt đầu bảng A&B, khởi tranh lúc 20h, giải thưởng sẽ cập nhập khi đủ danh sách, up cho bảng G&H đủ men vào thi đấu:D:D:D
mọi người cho ý kiến nào...mãi còn 5 men nữa mà không đc sâuz choy`

giải này xác định loại thua
làm cía event cờ vua có phải tốt hơn ko =))

=)) 5 mem nữa kìa. up típ. mai đấu roài. mềnh bảng B . híc híc. mai đấu roài kìa :D:D:D. mai đấu 3 trận hả bác chủ thớt. mỗi người 3 trận là xác định vào vòng 1/16 lun

=)) 5 mem nữa kìa. up típ. mai đấu roài. mềnh bảng B . híc híc. mai đấu roài kìa :D:D:D. mai đấu 3 trận hả bác chủ thớt. mỗi người 3 trận là xác định vào vòng 1/16 lun
Bảng B
hieuchau
sharingtb
nhanav
hoangsonvu9
Thứ 5(1/3): A,B,C (20h)
Đấu thứ 5 này chứ nhỉ, sao lại mai hả bạn :D

ờ...1 ngày 2 bảng...xin mọi người vào cập nhật nhé. hạn chót đk vào 12h trưa mai, nên có bao nhiêu sẽ sắp xếp và thi đấu luôn@@

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

giải này xác định loại thua
làm cía event cờ vua có phải tốt hơn ko =))
cái này tớ không biết chơi, nên nhường lại cho bác nào tổ chức thôi:D

thứ 5 đấu rồi hả :binhsua04:

Up upp... Bac mirida đâu rùi. Vào làm 1 chân đi nào

Bảng A
[/B]clickdicung
pipersting
anhduy891
animax1991
Bảng B
hieuchau
sharingtb
nhanav
hoangsonvu9
Bảng C
__Ha__
rinny6789
davidken
mmolion
Bảng D
boydatinh3107
godfathervn
moneypro
THUYLOI53
Bảng E
tuan2407tn
sad_nyla
blackroses09
cungkiemtiennao
Bảng F
svtcnh
deadlock
mualanhbuot
thieucuong
Bảng G
vicgiap
dancualo
bidesigner
...
P/s: Sau khi đủ số lượng, chúng ta sẽ chính thức thi đấu vòng bảng vào 3 tối, thứ 5, thứ 6 và thứ bảy tuần này, mỗi ngày sẽ có 3 bảng đấu, cụ thể:
Thứ 5(1/3): A,B,C (20h)
Thứ 6(2/3): D,E,F (20h)
Thứ 7(3/3): G và H (20h)
Vòng 1/16, 1/8 và vòng chung kết diễn ra vào chủ nhật ngày 4/3 [8h sáng bắt đầu]
Chúc các bạn là người chiến thắng:D
[/QUOTE]

Đã đăng ký rồi mà sao không thấy tui vậy chủ thớt :binhsua90:
YH: mmo4urlife
Zing: universengo

đoàn quân vn đi, chung lòng cuu nuoc ...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back