Event Event FiFa Online 2 Dành Cho Các Cầu Thủ MMO

Mình rất máu mê Fifa đây mình nghĩ những ai tham gia nên đóng góp 1 chút cho giải đấu thêm phần hấp dẫn !
Yahoo :freedom_pro9x
nếu tham gia thi đăng ký theo mẫu đi bạn

Mình chẳng biết tí gì về Fifa online gì cả chán quá, Bác nào tổ chức Even đế chế đi cái này em còn biết tí.

Hay hay up cho bác nào chơi fifa online 2 vào chiến kiếm $ nào.

Mà mình thấy nên đợi xong cái event cờ tướng đã, các nhà tài trợ dồn hết vào event cờ tướng rồi, e rằng event này ko có ai tài trợ. :D

ID: langtustc

Đội bóng: M.U

Cho 1 chấn nhé :)

Mình tài trợ 5LR và thẻ nạp 100k cho nữ HLV đạt thứ hạng cao nhất (ít nhất phải vào vòng 1/8). thẻ nạp 20k cho các nữ HLV vào vòng 1/8 :)

Hay hay up cho bác nào chơi fifa online 2 vào chiến kiếm $ nào.

Mà mình thấy nên đợi xong cái event cờ tướng đã, các nhà tài trợ dồn hết vào event cờ tướng rồi, e rằng event này ko có ai tài trợ. :D
giờ chỉ tuyển mem thôi chưa cho chiến đâu ai nhanh tay thi còn chậm tay khóa sổ :D

Dang ky 1 slot :binhsua95:
nick forum toilacupid
yahoo : hoangtusaobangvh2005
Nick Fifa: Cty.TNHH.Spost

Mình tài trợ 5LR và thẻ nạp 100k cho nữ HLV đạt thứ hạng cao nhất (ít nhất phải vào vòng 1/8). thẻ nạp 20k cho các nữ HLV vào vòng 1/8 :)
đã có nhà tài trơ này :D

có event dota ko nhi :)

mình nghĩ cái này tàng boy thôi nên bác cứ tài trơ nhiu cũng dc đứng ưu tiên mem nữ nha

chú thớt cho mình hỏi vòng bảng mình đá vòng tròn tính điểm hay đá loại trực tiếp để vào vòng trong luôn vậy

chú thớt cho mình hỏi vòng bảng mình đá vòng tròn tính điểm hay đá loại trực tiếp để vào vòng trong luôn vậy
vòng tròn tính điểm rùi chọn người cao nhất vào

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Kok có ZONE 2 à bùn thật

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Đá khoảng 18h -- > 18h30' đc kok nhĩ rãnh lúc này thôi

Kok có ZONE 2 à bùn thật

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Đá khoảng 18h -- > 18h30' đc kok nhĩ rãnh lúc này thôi
tao dai 1 acc zone 1 cung dc mà ban . khoảng tứ 7 den 8h thi dc ban ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week