Event Event FiFa Online 2 Dành Cho Các Cầu Thủ MMO

uppppppp cho anh em vào nào nếu bác nào sẵn đạn chút thì tài trợ cho event thêm hấp dẫn
Khi nào có thông báo mong bạn thông báo qua inbox hoặc yahoo nhé :)

Nick 4rum : mirinda
nick yahoo : nhutnamnd ( ít onl, cứ nhắn tin vào forum đi, 15' check 1 lần )
nick fifa zone 1 : Mrs.T

À à à, đá xoạc thoải mái nhé, vậy nó mới thú :))

Có Mod Mirinda tham gia kìa hy vọng mình loại Mod ngay từ vòng đâu :D
Mod tài trợ thêm giải đấu đi

Hì, góp vui, thấy người đẹp tổ chức cũng bon chen, biết đâu ko đoạt giải fifa mà đoạt được cái- gì -đó thì sao , haha, đá fifa thích nhất xoạc xoạc sau những phút giây cạp cạp căng thẳn , ai gặp tui là chuẩn bị 3 quyền thay người đi =))

Hì, góp vui, thấy người đẹp tổ chức cũng bon chen, biết đâu ko đoạt giải fifa mà đoạt được cái- gì -đó thì sao , haha, đá fifa thích nhất xoạc xoạc sau những phút giây cạp cạp căng thẳn , ai gặp tui là chuẩn bị 3 quyền thay người đi =))
Mình có sở thích giống bác Mirinda đó là 1 trận đối phương phải thay 3 người rùi > Nhưng mà trong sân vẫn còn 1 anh đồng chí tập tễnh :binhsua146::binhsua146:

cho tham gia với nhá :D

Nick fifa : ====FFeGGuSSon
Nick 4 rum : doduyvuong2010
yahoo : duy_vuong2005

Last edited by a moderator:
ha ha siêu sao bóng dá 1 thời đây.bóng đá là trò hề sao mà cầu thủ kiếm nhiều tiền thế ko biết
ở đời thật là bất công

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

không chơi được vì máy nhà chạy không nổi .mạng lag

ha ha siêu sao bóng dá 1 thời đây.bóng đá là trò hề sao mà cầu thủ kiếm nhiều tiền thế ko biết
ở đời thật là bất công

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

không chơi được vì máy nhà chạy không nổi .mạng lag
có thể ra tiệm mà bạn :D

Nick 4rum huakhainguyen
nick yahoo hknguyen93
nick fifa zone 1 pink9380

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

Đề nghị 16 đội ko dc vào vòng trong thì cho đá 1 cái giải riêng , cũng là vòng 1/16 nhưng là cho các đội hạng 3, 4 mỗi bảng. Vậy cho nó vui. Tìm ra nhà '"vô địch". cái này chắc khỏi cần giải thưởng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week