Verified by BQT Event Forex tháng 4- Tổng giải thưởng 43$/Tháng

Status
Not open for further replies.
Á ah, lợi dụng em gái bận học bận thi noái xấu đây mà !!!
Mụ nai, chik vs iêm nha !:m011:
hihi tranh thủ chứ không Sai-lầm có ở đây nói rứa là bị ăn gạch to hơn thì răng:binhsua164:
Tất nhiên là tham gia rùi, nhưng mà phải đào tạo bài bản, ko đào tạo online :D
Ghê quá nì !^^ Thấy em gái ngoan hiền rủ rê đào tạo cho rồi còn muốn dạy kèm nữa chứ...Khun khun vừa vừa thôi "dài" ơi !:binhsua129:

Tên Q mắc lo kiếm tiền live trên acc live rồi, dán con mắt vào màn hình rồi. :binhsua146:

Tên Q mắc lo kiếm tiền live trên acc live rồi, dán con mắt vào màn hình rồi. :binhsua146:
Dán con mắt vào con gái thì cóa . :D

Dán con mắt vào con gái thì cóa . :D

selent có yahhoo ko cho hỏi tý kinh nghiệm trade cái đi...mà sao thấy LR có Chồng rùi hả

selent có yahhoo ko cho hỏi tý kinh nghiệm trade cái đi...mà sao thấy LR có Chồng rùi hả
Dạ YH iêm centersilent, hihi em 14 tủi chok coan gì :D

Dạ YH iêm centersilent, hihi em 14 tủi chok coan gì :D
14 tuổi ...ơ cái tuổi này mà chơi forex ghê thế à...:binhsua39:

Em chém thui, toàn acc demo =))

acc live nhiều tiền quá. :binhsua35: các sàn k cho trade nữa nên phải lập acc demo cho đỡ ghiền. nhỉ :binhsua46:

Bác Quang làm gì mà em nó sợ quá vậy
Lão í đòi hấp diêm iêm !
Post cái lệnh cuối mai lãnh xèn nè ! :D

Lão í đòi hấp diêm iêm !
Post cái lệnh cuối mai lãnh xèn nè ! :D

Nghi lắm à nha...là 1 cao thủ võ lâm giả danh đây mà....ta sẽ xem chân tướng của sai lầm này là ai....

Nghi lắm à nha...là 1 cao thủ võ lâm giả danh đây mà....ta sẽ xem chân tướng của sai lầm này là ai....
Anh Yêu Tinh nói thế, em gái tự ái à, mụ nai zô giải quyết, người ta ăn hiếp em gái nè ! :binhsua85:

Anh Yêu Tinh nói thế, em gái tự ái à, mụ nai zô giải quyết, người ta ăn hiếp em gái nè ! :binhsua85:

Tháng sau silent vào SG thì có gì để tớ xác nhận giúp các cậu =))

Nề đề nghị Yêu Tinh cẩn thận nghen !:binhsua46: Boxx mình có mỗi em gái thôi phải nâng nui như trứng ấy ;))
Tháng sau silent vào SG thì có gì để tớ xác nhận giúp các cậu =))
Trời rứa Ky ốt định làm chi để "check" được Sai lầm rứa:binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,883
174,057
Latest member
ok9ventures

Most discussed of week