Verified by BQT Event Forex tháng 4- Tổng giải thưởng 43$/Tháng

Status
Not open for further replies.
Hajjzz đã hit SL của thằng UJ buồn quá :(:)binhsua23:. Kế hoạch thất bại rồi hehe, chờ cơ hội mà vào tiếp vậy!:binhsua26:

chờ cơ hội hit SL nữa hả ku nai

Hajjzz đã hit SL của thằng UJ buồn quá :(:)binhsua23:. Kế hoạch thất bại rồi hehe, chờ cơ hội mà vào tiếp vậy!:binhsua26:

Vẫn lệnh từ hôm qua hả Nai, mình nhảy từ khi nó chạm chinkou B ở H1 rùi, hôm nay sell 79.90 thế mà chỉ tp ở 79.70 :D chiều xem nó xuống tận 79.40 mà tiếc :D
mà giờ thằng nào cũng down dữ dội sao mình không bắt được thằng nào hết hic buồn :D

Vẫn lệnh từ hôm qua hả Nai, mình nhảy từ khi nó chạm chinkou B ở H1 rùi, hôm nay sell 79.90 thế mà chỉ tp ở 79.70 :D chiều xem nó xuống tận 79.40 mà tiếc :D
mà giờ thằng nào cũng down dữ dội sao mình không bắt được thằng nào hết hic buồn :D

a béo mà ko bắt được cơ hội thì ai bắt ....:binhsua20:

hihi ơh cứ vẫn giữ rứa ngày hôm ni nó vê SL :D thấy không ổn ngày hôm qua nhưng mà nghĩ thiệt hại cũng không lớn lắm nên để luôn ah :D

hihi ơh cứ vẫn giữ rứa ngày hôm ni nó vê SL :D thấy không ổn ngày hôm qua nhưng mà nghĩ thiệt hại cũng không lớn lắm nên để luôn ah :D

Hôm nay cả lũ đang down thế kia có bắt được thằng nào không Nai ?

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:38 PM ----------

a béo mà ko bắt được cơ hội thì ai bắt ....:binhsua20:

nhường cơ hội cho Yêu tinh bắt :D

Hôm nay cả lũ đang down thế kia có bắt được thằng nào không Nai ?

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:38 PM ----------

nhường cơ hội cho Yêu tinh bắt :D

bảo vàng down mà ko ai vào nhỉ .........

có Kyo đấy, giờ đang hú hí với bồ và ngồi góc nào đếm tiền rồi :D

Thằng cha đó...kiếm tiền cho gái cũng như mình đặt lệnh hit SL...:binhsua29:

con mụ sai lầm bảo gặp anh mà ko gặp nhé :m017:

Chắc em gái nó sợ anh Quang qua Thai Land phẫu thuật giói tính nên sợ :binhsua27:

Chà tình hình có vẻ im lặng quá hè :).

Hôm nay cũng thấy được lấp ló cái tín hiệu trên AUD/USD bên cạnh đó chúng ta cũng có những news tốt của AUD như:

8:30am AUD
Employment Change

15.5K
-4.8K
37.6K

8:30am AUD
Unemployment Rate

4.9%
5.3%
5.2%
Chờ tí nữa hết cây H1 này vào lệnh hihi!
Tạm thời 1 lệnh cái đã :
buy 0.03 AUDUSD at 1.0082
sl: 1.0019 tp: 1.0173

Last edited by a moderator:
Cặp AUD là cặp nước nào vậy ta...coi chứ hit SL nữa ku Nai con của ông Thiên Tai

có gặp mặt thì chụp cái hình lên nhé :D, nhớ che nhatquangnguyen đi, để silent lại thôi =))

silent có khi là con trai cũng nên....//

sợ chứ. Bây h diết ng hấp diêm đầy ra đấy. :binhsua29:
AUS/USD liệu lên đc 1.0173 không hả nai? :binhsua27:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,884
174,059
Latest member