Event mini for box captcha

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
Hix sao nghe như bạn Duc có vấn đề gì với mình ah. Sáng nay mình có gửi cho bạn Duc 1 message, hỏi bạn nếu onl thì có thể pm yahoo để mình nhờ tư vấn việc sticky topic Mega của bạn. Vì bạn đang là chủ topic và cũng là người nhiều kinh nghiệm chiến mega (mình thì gà mega lắm).
Sẵn đây mình trình bày ở đây lun, vì bạn Duc nói bạn ấy ko có mega. Mình định sẽ lập 1 sticky tương tự như Pix, bao gồm những link đến topic con: hướng dẫn, hỏi đáp, update tình hình load và payment.... Nhưng tình hình hiện tại topic của bạn Đức là 1 topic tổng hợp toàn bộ các vấn đề về mega, nên có thể gây khó khăn cho newbie và những mem chiến mega. Vậy bạn Đức có thể bỏ chút thời gian giúp 4rum viết lại 1 số topic để mình sticky lên ko ? Vì nếu mình copy lại của bạn thì thật là ko phải, giống như cướp công và kiến thức của bạn vậy.

Hi vọng bạn hiểu và có nhiều đóng góp cho box capt hơn nữa. Cảm ơn bạn.

Thân.
thế nào cũng đựoc - nhưng bạn thông cảm là có bao giờ online ya hú đâu ( có việc sợ online à ) đã viết bài tổng hợp từ sáng rồi đó à . chứ chỉ biết đến thế bạn tham khảo đi - chứ ' vì bạn Duc nói bạn ấy ko có mega " là sao không hiểu - mega đơn giản lắm - cùng lắm 2 bài hoạt động - tình hình chung và tình hình banned - do nghĩ là ae mega chém vân zui vẻ thế thôi - lập topic tràn lan ra làm gì nhỉ - chỉ 1 topic than vãn về pay và chém gió mega là đủ à - chứ thấy pix 1 đống bài - tìm mãi chẳng biết đâu mà mò ra - và vừa rồi thấy ai đóng topic đó - cứ việc mà sử dụng của riêng của mình - nếu bạn là Tmod mà làm thế thì bạn cũng chỉ xứng làm newbie như tôi mà thôi - chẳng phải có thành kiến gì - thứ nhất : tại sao bạn cứ hỏi mãi vấn đề naỳ - bạn muốn làm của riêng của mình thì vô tư - thứ hai : bạn tham gia mega bao giờ chưa - biết tin tức của nó mấy tháng nay không - thứ ba - tui chẳng ham hố gì mấy đồng tiền event nhé - vất tiền đi quen rồi - mà anh em mega có ý kiến gì về tôi không - tui biết thì cho viết bài tổng hợp đi cho nó nhanh - không ham hố cái này mà chỉ vì lợi ích của anh em mega mà thôi
nói thật bạn muốn làm thế để có công lao lớn thì nói ra cho nó nhanh - có bài rồi đó copy mà làm stick của bài mình đi - có quyền Tmod rồi đó - banned đi - bạn đúng là ích kỷ quá

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
thế nào cũng đựoc - nhưng bạn thông cảm là có bao giờ online ya hú đâu ( có việc sợ online à ) đã viết bài tổng hợp từ sáng rồi đó à . chứ chỉ biết đến thế bạn tham khảo đi - chứ ' vì bạn Duc nói bạn ấy ko có mega " là sao không hiểu - mega đơn giản lắm - cùng lắm 2 bài hoạt động - tình hình chung và tình hình banned - do nghĩ là ae mega chém vân zui vẻ thế thôi - lập topic tràn lan ra làm gì nhỉ - chỉ 1 topic than vãn về pay và chém gió mega là đủ à - chứ thấy pix 1 đống bài - tìm mãi chẳng biết đâu mà mò ra - và vừa rồi thấy ai đóng topic đó - cứ việc mà sử dụng của riêng của mình - nếu bạn là Tmod mà làm thế thì bạn cũng chỉ xứng làm newbie như tôi mà thôi - chẳng phải có thành kiến gì - thứ nhất : tại sao bạn cứ hỏi mãi vấn đề naỳ - bạn muốn làm của riêng của mình thì vô tư - thứ hai : bạn tham gia mega bao giờ chưa - biết tin tức của nó mấy tháng nay không - thứ ba - tui chẳng ham hố gì mấy đồng tiền event nhé - vất tiền đi quen rồi - mà anh em mega có ý kiến gì về tôi không - tui biết thì cho viết bài tổng hợp đi cho nó nhanh - không ham hố cái này mà chỉ vì lợi ích của anh em mega mà thôi
nói thật bạn muốn làm thế để có công lao lớn thì nói ra cho nó nhanh - có bài rồi đó copy mà làm stick của bài mình đi - có quyền Tmod rồi đó - banned đi - bạn đúng là ích kỷ quá
mở topic của ngta ra đi rồi nói j thì nói , vừa viết ra bị đóng cái bụp , thấy nó thế nào

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
mở topic của ngta ra đi rồi nói j thì nói , vừa viết ra bị đóng cái bụp , thấy nó thế nào

MOD 5Tin post bài trong topic đó chắc him close, mình cũng ko rõ lý do, để mình mở ra, èo sáng giờ %^*&$%$ táo tháo rượt quá ko tập trung cạp và làm gì được, , $%$&^& ngày nào ăn bún riêu cũng vậy mà ghiền món này quá trời, khổ thân tôi.,...:binhsua29:
@vubaduc : bình tĩnh chút đi bạn chắc có hiểu lầm, có gì còn có Bao Đại Nhân đây mà :binhsua33:

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000

Bạn đang nói cái gì đến mình còn ko hiểu :|

Thứ 1, mình ghi nhầm. Đáng lẽ mình ghi là bạn Duc ko co yahoo, thì ghi nhầm là ko có mega. Mình đã edit ngay rồi :|

Thứ 2, đúng là mình ko tham gia nhiều mega, nên mới pm bạn để hỏi ý kiến. Mình tôn trọng bạn là người đang mở topic hướng dẫn về mega. Việc sẽ mở 1 topic, 2 topic hay n topic về mega, mình sẽ hỏi ý kiến mem trong 4rum và những ng có kinh nghiệm như bạn. Mình ko tự ý làm gì mà ko thông qua ý kiến, ít nhất là qua bác Bao.

Thứ 3, Pix có 1 đống bài. Đúng. Nhưng bạn xem trong đó có bao nhiu topic do mình viết ??? Chỉ 1 topic về hướng dẫn và 1 topic hỏi đáp. Và sáng nay mình cũng kéo nó xún, để nhường topic sticky lại cho 1 topic tổng hợp đầy đủ nhất => lý do gì bạn nói mình chiếm của riêng gì đó.

Thứ 4, hình như bạn có thành kiến thật với mình ??? Bạn nó mình cứ đi ăn cắp bài của người khác đưa lên đi. Nói như bạn là trước nay mình chỉ đi ăn cắp bài của ng khác đúng ko ???? Có thể xem đây là sự xúc phạm ko ???? Trước nay mình mở topic nào đều là tự tay viết, cùng lắm là mượn tư liệu từ những topic cũ, và đều xin phép rất rõ ràng, hoặc qua message hoặc ngay trong topic mình viết. Trích dẫn nguồn rất rõ ràng. Vậy là ăn cắp chỗ nào hả ????

Thứ 5, bạn nói mình mún cướp công của người khác để lập công lớn. Haizzzz, công gì vậy bạn. Công đó có được trả lương ko vậy ?? Hay cũng làm không công. Mình lập cái nik này ra 6 năm, chưa làm gì thẹn với nó cả. Bạn nói vậy là có ý sỉ nhục mình. Mình cần từ bạn 1 lời giải thích. Mình tự nhận sáng giờ, từ lúc nhận nhiệm vụ TMOD, ko hề làm gì quá đáng hay gây xích mích với ai, đặc biệt là với bạn. Mà đọc trong câu chữ của bạn, hình như nói là có đóng topic gì đó ???? Mình chưa từng dùng qua chức năng đóng topic nhé. Bạn xem lại đi

Thứ 6, bạn nói bạn ko cần vài đồng event. Vâng có thể bạn giàu nên ko cần. Còn mình cũng đi gõ như mọi người kiếm từng đồng đấy đấy. Ko cần bạn phải lên giọng trịch thượng vậy đâu. Bạn nói vì lợi ích ae mega, thì mình vì lợi ích của cả ae box captcha. Bạn vì lợi ích ae mega hay là bạn đang vì lợi ích bản thân ??? Bạn nói mình Tmod có quyền banned, sai rồi TMOD chưa có quyền đó bạn ah, và mình chả có lý do gì ban bạn cả. Và mình tự hào nói rằng, mình ko phải la ng ích kỷ

Mình có 6 vấn đề vậy thôi. Mong bạn giải đáp giúp để xem giữa chúng ta có hiểu lầm gì ????/ Còn nếu bạn chưa hài lòng, bạn có thể report mình, mình sẵn sàng đối chất từng vấn đề cho bạn hài lòng thì thôi ? Nếu mình sai ở đâu, mình xin unset cái chức này ngay lập tức, vì mình ko mún mang tiếng cho 4rum

Thân.

---------- Post added at 10:56 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Lucy trước giờ ko nói chuyện với mình nhiều, nhưng bạn có nghĩ mình là loại ng vô lý thế ah. Bạn có thể tìm hiểu trước khi cm đc ko ????

Bạn đang nói cái gì đến mình còn ko hiểu :|

Thứ 1, mình ghi nhầm. Đáng lẽ mình ghi là bạn Duc ko co yahoo, thì ghi nhầm là ko có mega. Mình đã edit ngay rồi :|

Thứ 2, đúng là mình ko tham gia nhiều mega, nên mới pm bạn để hỏi ý kiến. Mình tôn trọng bạn là người đang mở topic hướng dẫn về mega. Việc sẽ mở 1 topic, 2 topic hay n topic về mega, mình sẽ hỏi ý kiến mem trong 4rum và những ng có kinh nghiệm như bạn. Mình ko tự ý làm gì mà ko thông qua ý kiến, ít nhất là qua bác Bao.

Thứ 3, Pix có 1 đống bài. Đúng. Nhưng bạn xem trong đó có bao nhiu topic do mình viết ??? Chỉ 1 topic về hướng dẫn và 1 topic hỏi đáp. Và sáng nay mình cũng kéo nó xún, để nhường topic sticky lại cho 1 topic tổng hợp đầy đủ nhất => lý do gì bạn nói mình chiếm của riêng gì đó.

Thứ 4, hình như bạn có thành kiến thật với mình ??? Bạn nó mình cứ đi ăn cắp bài của người khác đưa lên đi. Nói như bạn là trước nay mình chỉ đi ăn cắp bài của ng khác đúng ko ???? Có thể xem đây là sự xúc phạm ko ???? Trước nay mình mở topic nào đều là tự tay viết, cùng lắm là mượn tư liệu từ những topic cũ, và đều xin phép rất rõ ràng, hoặc qua message hoặc ngay trong topic mình viết. Trích dẫn nguồn rất rõ ràng. Vậy là ăn cắp chỗ nào hả ????

Thứ 5, bạn nói mình mún cướp công của người khác để lập công lớn. Haizzzz, công gì vậy bạn. Công đó có được trả lương ko vậy ?? Hay cũng làm không công. Mình lập cái nik này ra 6 năm, chưa làm gì thẹn với nó cả. Bạn nói vậy là có ý sỉ nhục mình. Mình cần từ bạn 1 lời giải thích. Mình tự nhận sáng giờ, từ lúc nhận nhiệm vụ TMOD, ko hề làm gì quá đáng hay gây xích mích với ai, đặc biệt là với bạn. Mà đọc trong câu chữ của bạn, hình như nói là có đóng topic gì đó ???? Mình chưa từng dùng qua chức năng đóng topic nhé. Bạn xem lại đi

Thứ 6, bạn nói bạn ko cần vài đồng event. Vâng có thể bạn giàu nên ko cần. Còn mình cũng đi gõ như mọi người kiếm từng đồng đấy đấy. Ko cần bạn phải lên giọng trịch thượng vậy đâu. Bạn nói vì lợi ích ae mega, thì mình vì lợi ích của cả ae box captcha. Bạn vì lợi ích ae mega hay là bạn đang vì lợi ích bản thân ??? Bạn nói mình Tmod có quyền banned, sai rồi TMOD chưa có quyền đó bạn ah, và mình chả có lý do gì ban bạn cả. Và mình tự hào nói rằng, mình ko phải la ng ích kỷ

Mình có 6 vấn đề vậy thôi. Mong bạn giải đáp giúp để xem giữa chúng ta có hiểu lầm gì ????/ Còn nếu bạn chưa hài lòng, bạn có thể report mình, mình sẵn sàng đối chất từng vấn đề cho bạn hài lòng thì thôi ? Nếu mình sai ở đâu, mình xin unset cái chức này ngay lập tức, vì mình ko mún mang tiếng cho 4rum

Thân.

---------- Post added at 10:56 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Lucy trước giờ ko nói chuyện với mình nhiều, nhưng bạn có nghĩ mình là loại ng vô lý thế ah. Bạn có thể tìm hiểu trước khi cm đc ko ????
đến nước này chỉ có thể nói : potay nhóc 5Tin :m009:

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Chúc mừng bác wingstar lên TMOD :D !
Mình đóng góp 5 WMZ vào event nhé :) !
không nhớ yahoo bác Bao nên pm bác wingstar rồi :)!
HY vọng mọi người có nhiều ý kiến phát triển BOX :binhsua31:

thui nói ngắn gọn thế này nhé - topic mới lập là do 5Tin đọc nhầm - thứ 2 tui chăng ý kiến ý cò gì - bạn muốn thì làm thôi - thứ 3 từ trước đến nay tui quản lý nhà mega quen rồi và đã xin bác bao là để e stick bài mega mà bạn vẫn chưa hiểu mà vẫn cứ hỏi đi hỏi lại để t stick mega - tui không thích cho lắm à - h bạn hiểu ý tôi rồi đó - bởi vì cách tui tham gia mega lâu rồi và viết bài nhiều về mega vì biết nó - đơn giản mà dễ hiểu - bạn thấy không để thích hợp cái tên vubaduc93 làm stick bài mega thì cứ tự nhiên - nhưng riêng nhà mega không được - bác bao đã giao cho quản lí thì phải hoàn thành trách nhiệm - vì tui còn update thông báo của nó 24/24 trên nhà mega à - mà anh em mega chém kòn đc bảo kê nữa kìa :m121: thui kết thúc nhé - h tôi sao có quyền như bạn - bạn thấy hợp lí thì tham khảo bài của tôi đã đc 5Tin mở rồi đó - thank bạn nhiều

...
... event tui không bao giờ thích tham gia từ trước đến nay - và tiền tui chẳng có nhiều - 5 tháng chơi mmo có rút 1 đồng nào đâu - mất vì hyip nhiều quen rồi - a trung Peter or taditimem vào làm chứng à . mong bạn hiểu - tôi không phải đại gia thừa tiền mà vì chơi mmo để nghịch thôi à

thui nói ngắn gọn thế này nhé - topic mới lập là do 5Tin đọc nhầm - thứ 2 tui chăng ý kiến ý cò gì - bạn muốn thì làm thôi - thứ 3 từ trước đến nay tui quản lý nhà mega quen rồi và đã xin bác bao là để e stick bài mega mà bạn vẫn chưa hiểu mà vẫn cứ hỏi đi hỏi lại để t stick mega - tui không thích cho lắm à - h bạn hiểu ý tôi rồi đó - bởi vì cách tui tham gia mega lâu rồi và viết bài nhiều về mega vì biết nó - đơn giản mà dễ hiểu - bạn thấy không để thích hợp cái tên vubaduc93 làm stick bài mega thì cứ tự nhiên - nhưng riêng nhà mega không được - bác bao đã giao cho quản lí thì phải hoàn thành trách nhiệm - vì tui còn update thông báo của nó 24/24 trên nhà mega à - mà anh em mega chém kòn đc bảo kê nữa kìa :m121: thui kết thúc nhé - h tôi sao có quyền như bạn - bạn thấy hợp lí thì tham khảo bài của tôi đã đc 5Tin mở rồi đó - thank bạn nhiều

...
... event tui không bao giờ thích tham gia từ trước đến nay - và tiền tui chẳng có nhiều - 5 tháng chơi mmo có rút 1 đồng nào đâu - mất vì hyip nhiều quen rồi - a trung Peter or taditimem vào làm chứng à . mong bạn hiểu - tôi không phải đại gia thừa tiền mà vì chơi mmo để nghịch thôi à

Thứ nhất nếu bạn đã bik hiểu làm thì bỏ qua đi. Mình cũng lớn rồi ko mún so đo làm gì. Việc này 5Tin cũng đã xác nhận. Là 5Tin đóng nhầm, và 5Tin cũng đã mở lại cho bạn. Việc này ko hề liên quan đến mình.

Thứ hai, nếu thực sự mình mình copy bài của bạn để sticky làm bài của mình thì mình đã tự làm lun rồi, chả cần gì mà tốn công pm tìm bạn từ topic này sang topic khác để thảo luận cả. Vấn đề ko phải mình ko sticky topic bạn lên. Bạn thấy đấy, riêng topic Mega mình vẫn để trống vị trí sticky. Bạn có thể pm bác Bao xác nhận, mình đã nói với bác là sẽ pm bạn để nhờ bạn chỉnh sửa, rồi sticky lên. Mình nói lại là nhờ bạn làm, và mình sticky topic của bạn lên nhé. Ko phải như bạn nghĩ là mình copy của bạn để cướp công. Mình nói lại, đối với mình mấy cái thanks ở 4rum chỉ có ý nghĩa là sự ghi nhận công sức của mình, chả phải để đi khoe khoang hay ích lợi gì hết !!!!!!

Thứ ba tại sao mình chưa sticky bài bạn lên mà phải cứ đi tìm hỏi đi hỏi lại. Vì bài của bạn chưa phù hợp với newbie và người cần tìm hiểu. Các bài hướng dẫn đăng kí, mẹo sử dụng chung LR chả han... đều nằm ở version trước và newbie chưa chắc đã lục ra được. Nên mình chỉ tìm bạn để nhờ bạn viết lại 1 topic hướng dẫn từ đầu cho newbie, bao gồm những vấn đề về mega. Topic hiện nay sẽ là topic thứ 2 dành để hỏi đáp về các vấn đề làm việc, payment, than thở....

Mình chỉ nói vậy thôi. Nếu là người lớn thì mong là bạn hiểu ý mình. Đừng có tự ái như vậy nữa.

Đọc qua 1 chút thì thấy là :
Bác vubaduc93 tưởng bác wingstar muốn copy bài mega của mình rồi stick lên thành bài của bác ấy !
==> mà sự thật thì bác wingstar chỉ hỏi để bác vubaduc93 sửa 1 số thứ , rồi sẽ stick bài của bác đó lên ( chứ không phải là viết lại bài mới ) !
==> 1 phần nguyên nhân là do bác 5tin close nhầm topic của bác vubaduc93 !
+ TỔNG KẾT lại là hiểu nhầm thôi ! Mọi người hiểu thì bõ qua đi :)

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Vấn đề là thế này mọi người đừng bàn xa nữa . Do sáng sớm ra mình vô tình thấy 2 topic y chang nhau . Mình nhìn nhầm vì do cái tiêu đề quá giống nhau như 2 giọt nước có điều chữ mega và pix nó nhỏ xíu hà nên ko thấy . Do thấy topic của vubaduc93 ko có stiicky và sẵn có topic của bác wingstar đã sticky nên mình mới đóng lại và có comment kêu bác wingstar nhớ ghi nguồn của vubaduc93 để mọi người cùng biết HIM ấy :m146: do sự việc nhầm lẫn thế thôi mà bạn vubaduc93 đã nóng nảy và nghĩ là wingstar đóng topic và xảy ra tranh cãi gay gắt . Mình đã xem lại 2 topic và so sánh thì quả thực khác nhau và cái tiêu đề thì chữ chính cần bàn nó lại bé tí . Giờ mình đã sửa lại tiêu đề và giải thích với 2 người rồi vấn đề là ở mình nên mong 2 bạn đừng trách móc nhau nữa vì vấn đề đó sẽ trở nên vô cùng vô duyên :m020:
Đã edit lại topic của 2 người nhấn mạnh 2 cái chữ mega và pix lên để mọi người dễ nhòm hơn .
Sr 2 người nhé :m020:

monhon

Junior
Reactions
39
MR
0.000

...

Eo ôi, hội chứng GATO đây mà. Khổ! :m155:

:m009: 5Tin kia HIM là gì thế - giải thích mau =)) ... thui xin lỗi wing nhé - vì bạn muốn giúp đỡ mọi ngừoi cũng được thôi - nhưng mà nên là chuyên ngành nào thì nên để họ làm thì tốt hơn à - tui chuyên làm mega nên hiểu rõ nó - nên là có bao giờ sang nhà pix đâu hì

:m009: 5Tin kia HIM là gì thế - giải thích mau =)) ... thui xin lỗi wing nhé - vì bạn muốn giúp đỡ mọi ngừoi cũng được thôi - nhưng mà nên là chuyên ngành nào thì nên để họ làm thì tốt hơn à - tui chuyên làm mega nên hiểu rõ nó - nên là có bao giờ sang nhà pix đâu hì

do 5tin cả đấy, anh em bu lại bụp tên 5tin một trận đi :m131: :m131:

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Chat with me via Skype
Mình cũng đóng góp cho event đây!
Ý tưởng 3 mod cho box captcha là của mình, không biết anh shin tiếp thu nhanh thế!
Trước vẫn làm ở box captcha, giờ qua bán thẻ và exchange nhỏ lẽ!
đóng góp cho event: giải nhất thẻ cào: 30k (tùy chọn loại), giải nhì 20k (tùy chọn), giải ba 10k (tùy chọn)

Chúc mọi người và box captcha sẽ có thêm nhiều event nhé!

Last edited by a moderator:
Ý tưởng 3 mod cho box captcha là của mình, không biết anh shin tiếp thu nhanh thế!
đóng góp cho event: giải nhất thẻ cào: 30k (tùy chọn loại), giải nhì 20k (tùy chọn), giải ba 10k (tùy chọn)

Quote lại làm bằng chứng nhen phamthang.

hjhj đùa thui. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã tin tưởng và vote cho mình. Sẽ cố gắng chuyển giải thưởng của bạn đến tay người xứng đáng nhất :D

thế em được giải thẻ cào rồi đây :m021::m021: nhưng mà không dùng máy mà =)) .. .thui lấy thẻ bán trên mmo vây =)) được không nhỉ :m055:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week